Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Sewing medical clothes

    Watching    
Find: 16:58 03/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Goods
Name of project
Sewing medical clothes of Ca Mau General Hospital
Name of Tender Notice
Sewing medical clothes
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Sewing medical clothes of Ca Mau General Hospital
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Income from business activities of the unit
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:30 13/06/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified business sector

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:53 03/06/2022
to
08:30 13/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:30 13/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
28.000.000 VND
Amount in text format
Twenty eight million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

List of goods:

Number Category Goods code Amount Calculation Unit Description Note
1 Trang phục Hành chính (nam)
113 Bộ - Áo: + Màu sắc: Màu trắng. + Chất liệu: Kate loại 1 + Kiểu dáng: Áo sơ mi cổ đức, cài cúc giữa, dài tay hoặc ngắn tay. - Quần đối với nam: + Màu sắc: Màu xanh đen. + Chất liệu: England. + Kiểu dáng: Quần âu hai ly, 2 túi chéo, có 1 túi sau. - May đo.
2 Trang phục Hành chính (nữ)
219 Bộ - Áo: + Màu sắc: màu trắng loại 1 + Chất liệu: Kate loại 1. + Kiểu dáng: Áo sơ mi cổ đức, cài cúc giữa, dài tay hoặc ngắn tay. - Quần: + Màu sắc: Màu xanh đen. + Chất liệu: Cashmere. + Kiểu dáng: Quần âu hai ly, 2 túi chéo. - Chân váy nữ: + Màu sắc: Màu đen. + Chất liệu: Tuyết mưa. + Kiểu dáng: Chiều dài đến ngang gối, xẻ giữa phía sau từ 10 cm đến 12 cm, 2 túi chéo phía trước. - May đo.
3 Trang phục Bác sĩ (nam và nữ)
480 Bộ - Áo: + Màu sắc: Màu trắng. + Chất liệu: Kate Ford loại 1. + Kiểu dáng: Áo blouse, cổ bẻ Danton, cài cúc giữa, chiều dài áo ngang gối, kiểu dài tay hoặc ngắn tay, phía trước có 3 túi hình chữ nhật, có khuy cài biển tên trên ngực trái, phía sau xẻ giữa tới ngang mông. - Quần: + Màu sắc: Màu trắng. + Chất liệu quần nam: Kaki co dãn nhẹ màu trắng. + Chất liệu quần nữ: Kaki thun loại 1 màu trắng. + Kiểu dáng: Quần âu hai ly, 2 túi chéo, quần nam có 1 túi sau. - Nón: Theo chất liệu, màu sắc của áo. - May đo, in logo bệnh viện trên áo.
4 Trang phục Dược sĩ (nam và nữ)
185 Bộ - Áo: + Màu sắc: Màu trắng. + Chất liệu: Kate Ford loại 1. + Kiểu dáng: Áo blouse cổ 2 ve, cài cúc giữa, dài tay hoặc ngắn tay, chiều dài áo ngang gối, phía trước có 3 túi, túi trên hình chữ nhật, hai túi dưới hình chữ nhật miệng xéo, có khuy cài biển tên trên ngực trái, phía sau xẻ giữa tới ngang mông. - Quần: + Màu sắc: Màu trắng. + Chất liệu quần nam: Kaki co dãn nhẹ màu trắng. + Chất liệu quần nữ: Kaki thun loại 1 màu trắng. + Kiểu dáng: Quần âu hai ly, 2 túi chéo, quần nam có 1 túi sau. - Nón: Theo chất liệu, màu sắc của áo. - May đo, in logo bệnh viện trên áo.
5 Trang phục điều dưỡng (nam và nữ)
1.111 Bộ - Áo: + Màu sắc: Màu trắng. + Chất liệu: Kate Ford loại 1. + Kiểu dáng: Áo cổ 2 ve, cài cúc giữa, dài tay hoặc ngắn tay, chiều dài áo ngang mông, phía trước có 2 túi hình chữ nhật, có khuy cài biển tên trên ngực trái. Túi áo, tay áo và cổ áo có viền xanh dương, viền rộng 0,5 cm. - Quần: + Màu sắc: Màu trắng. + Chất liệu quần nam: Kaki co dãn nhẹ màu trắng. + Chất liệu quần nữ: Kaki thun loại 1 màu trắng. + Kiểu dáng: Quần âu hai ly, 2 túi chéo, quần nam có 1 túi sau. - Nón: Theo chất liệu, màu sắc của áo. - May đo, in logo bệnh viện trên áo.
6 Trang phục của kỹ thuật viên y, cử nhân, kỹ sư làm công tác chuyên môn (nam và nữ)
112 Bộ - Áo: + Màu sắc: Màu trắng. + Chất liệu: Kate Ford loại 1. + Kiểu dáng: Áo cổ 2 ve, cài cúc giữa, dài tay hoặc ngắn tay, chiều dài áo ngang mông, phía trước có 3 túi hình chữ nhật, có khuy cài biển tên trên ngực trái. - Quần: + Màu sắc: Màu trắng. + Chất liệu quần nam: Kaki co dãn nhẹ màu trắng. + Chất liệu quần nữ: Kaki thun loại 1 màu trắng. + Kiểu dáng: Quần âu hai ly, 2 túi chéo, quần nam có 1 túi sau. - Nón: Theo chất liệu, màu sắc của áo. - May đo, in logo bệnh viện trên áo.
7 Trang phục Bảo vệ + lái xe ô tô cấp cứu
52 Bộ - Áo: + Màu sắc: Xanh cô ban sẫm. + Chất liệu: Kate. + Kiểu dáng: Áo cổ đức, cài cúc giữa, có nẹp cầu vai, ngắn tay, tay lơ vê, 2 túi có nắp, có khuy cài biển tên trên ngực trái. - Quần: + Màu sắc: Màu xanh đen. + Chất liệu: England. + Kiểu dáng: Quần âu 2 ly, có 1 túi sau. - Nón: Kiểu kê pi, theo chất liệu, màu sắc của áo. - May đo, in logo bệnh viện trên áo.
8 Trang phục Hộ lý
135 Bộ - Áo: + Màu sắc: Màu xanh hòa bình. + Chất liệu: Vải kate. + Kiểu dáng: Áo cổ trái tim, cài cúc giữa, dài tay hoặc ngắn tay, chiều dài áo ngang mông; phía trước 2 túi hình chữ nhật, có khuy cài biển tên trên ngực trái. - Quần + Màu sắc: Màu xanh hòa bình. + Chất liệu: Vải kate. + Kiểu dáng: Quần âu hai ly (hoặc may lưng thun), 2 túi chéo, quần nam có 1 túi sau. - Nón: Theo chất liệu, màu sắc của áo. - May đo, in logo bệnh viện trên áo.
9 Trang phục Hộ lý - Khoa Dinh dưỡng
22 Bộ - Áo: + Màu sắc: Màu trắng. + Chất liệu: Kate Ford loại 1. + Kiểu dáng: Áo cổ chữ U, cài cúc giữa, ngắn tay, chiều dài áo ngang mông, phía trước có 3 túi hình chữ nhật, có khuy cài biển tên trên ngực trái. - Quần: + Màu sắc: Màu trắng + Chất liệu: Kaki thun loại 1 + Kiểu dáng: Quần âu hai ly (hoặc may lưng thun), 2 túi chéo, quần nam có 1 túi sau. - Nón: Theo chất liệu, màu sắc của áo. - May đo, in logo bệnh viện trên áo.
10 Trang phục của các chức danh kỹ thuật viên thiết bị y tế, kỹ sư thiết bị, nhân viên bảo trì.
38 Bộ - Áo: + Màu sắc: Xanh cô ban sẫm. + Chất liệu: Kate. + Kiểu dáng: Áo kiểu bu dông, cổ đức, cài cúc giữa, dài tay hoặc ngắn tay, tay lơ vê, có nẹp cầu vai, phía trước có 2 túi có nắp, có khuy cài biển tên trên ngực trái. - Quần: + Màu sắc: Màu xanh đen. + Chất liệu: England. + Kiểu dáng: Quần âu 2 ly, có 1 túi sau. May đo, in logo bệnh viện trên áo.
11 Trang phục Khoa Gây mê hồi sức và Khoa Kiểm soát nhiễm khuẩn
104 Bộ Áo: + Màu sắc: Màu xanh cổ vịt. + Chất liệu: Vải kate ford, không phai màu. + Kiểu dáng: Áo cổ trái tim, chui đầu, ngắn tay, chiều dài áo ngang mông, phía trước có 3 túi hình chữ nhật, có khuy cài biển tên trên ngực trái. - Quần: + Màu sắc: Màu xanh cổ vịt. + Chất liệu: Vải kate ford, không phai màu. + Kiểu dáng: Quần âu 2 ly (có thể may lưng thun), 2 túi chéo, quần nam có 1 túi sau. - Nón: Theo chất liệu, màu sắc của áo. May đo, in logo bệnh viện trên áo.

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Sewing medical clothes". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Sewing medical clothes" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 35

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second