Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Strengthening school facilities - Thach Loi Kindergarten

    Watching    
Find: 08:37 19/04/2023
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Strengthening school facilities - Thach Loi Kindergarten
Bidding package name
Strengthening school facilities - Thach Loi Kindergarten
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 26/04/2023
Validity of bid documents
60 days
AI-classified business sector
Approval ID
Số: 87/QĐ-TMN ngày 17/04/2023
Approval date
17/04/2023 21:09
Approval Authority
Trường Mầm non Thạch Lỗi
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
08:31 19/04/2023
to
09:00 26/04/2023
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 26/04/2023
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Commitment
Bid security amount
8.000.000 VND
Amount in words
Eight million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Trường mầm non Thạch Lỗi Consulting on making design documents and estimates Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
2 Phòng Tài chính kế hoạch huyện Cẩm Giàng Consultancy and verification of design documents and estimates Thị trấn Lai Cách, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
3 Phòng Tài chính kế hoạch huyện Cẩm Giàng Consulting on designing design records, estimates Thị trấn Lai Cách, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
4 Công ty Cổ phần HTGV Group Consulting for setting up E-HSMT Thôn Chùa Thượng- xã An Thượng - TP Hải Dương
5 HOANG MINH CONSTRUCTION DESIGN AND TRADING CORPORATION E-HSMT . appraisal consulting Khu I, phường Nhị Châu, TP. Hải Dương, tỉnh Hải Dương
6 Công ty Cổ phần HTGV Group E-HSDT assessment consulting Thôn Chùa Thượng- xã An Thượng - TP Hải Dương
7 HOANG MINH CONSTRUCTION DESIGN AND TRADING CORPORATION Consultancy on appraisal of contractor selection results Khu I, phường Nhị Châu, TP. Hải Dương, tỉnh Hải Dương

List of goods:

Form No. 01A – Goods list:

Number Category Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Note
1
Chặt và đào 2 gốc cây vận chuyển đến điểm tập kết
1
Khoán gọn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
2
Đánh và trồng lại 2 cây ngâu vào vị trí mới
1
Khoán gọn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
3
Phá dỡ bồn cây, bờ be sân, bồn hoa, hàng rào trong vườn cổ tích bằng thủ công
1
Khoán gọn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
4
Xúc đất, gạch vỡ, cây, gốc cây vận chuyển đến điểm tập kết
1
Khoán gọn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
5
Xây bờ be sân trường kích thước dài 20m x rộng 22cm x cao 33cm. Lát lại bằng gạch đỏ vào chỗ 2 gốc cây đánh đi và một số vị trí khác tổng diện tích bằng 20m²: phần Gạch bê tông
130
Viên
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
6
Xây bờ be sân trường kích thước dài 20m x rộng 22cm x cao 33cm. Lát lại bằng gạch đỏ vào chỗ 2 gốc cây đánh đi và một số vị trí khác tổng diện tích bằng 20m²: Phần Gạch đỏ 40x40 lát sân trường
20
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
7
Xây bờ be sân trường kích thước dài 20m x rộng 22cm x cao 33cm. Lát lại bằng gạch đỏ vào chỗ 2 gốc cây đánh đi và một số vị trí khác tổng diện tích bằng 20m²: Phần Cát xây, trát
3
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
8
Xây bờ be sân trường kích thước dài 20m x rộng 22cm x cao 33cm. Lát lại bằng gạch đỏ vào chỗ 2 gốc cây đánh đi và một số vị trí khác tổng diện tích bằng 20m²: Phần Xi măng Hoàng Thạch
7
Tạ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
9
Xây bờ be sân trường kích thước dài 20m x rộng 22cm x cao 33cm. Lát lại bằng gạch đỏ vào chỗ 2 gốc cây đánh đi và một số vị trí khác tổng diện tích bằng 20m²: Công xây, trát bờ be, lát gạch sân trường vận chuyển gạch từ ngoài đường vào
1
Khoán gọn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
10
Đầm nền bằng máy đầm thủ công
1
Khoán gọn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
11
Láng xi măng cát vàng sân trường 120m²: Phần Cát vàng cánh to tỷ lệ 1.8>>2.5
8
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
12
Láng xi măng cát vàng sân trường 120m²: Phần Xi măng Hoàng Thạch
3.3
Tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
13
Láng xi măng cát vàng sân trường 120m²: Phần Công láng + lấy cốt
1
Khoán gọn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
14
Đổ hố cột bê tông. Kích thước rộng 50cm x dài 80cm x sâu 60cm được đổ bằng xi măng cát vàng để chôn các cột làm mái tôn.
14
Hố
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
15
Mái vòm ngoài sân trường. Kích thước dài 25,5m x rộng cả cong 14m x cao 4,5m. Mái được chia thành 7 vỉ kèo, kèo được làm bằng sắt típ phi 42 ghép đôi hàn liên kết với nhau bằng típ phi 38, kèo được uốn cong có độ cong cả vòm 2,5m. Mái gồm 2 hàng cột, cột được hàn bằng sắt phi 90 ghép đôi liên kết với nhau bằng sắt hộp 25x50, trên có bản mã đầu cột. Đòn tay bằng sắt hộp 30x60, khoảng cách mỗi đòn tay 80cm. Lợp tôn dày 0,35ly màu xanh. Lắp ráp đầy đủ.
357
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
16
Rèm tôn 2 bên mái chính. Kích thước: (cao 60cm x dài 25,5m) x 2 bên. Rèm được làm bằng sắt hộp 25x50 hàn liên kết với nhau thành nhiều ô nhỏ bưng tôn dày 0,35ly màu xanh.
30.6
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
17
Mái tôn phụ cạnh mái chính. Kích thước: (dài 25,5m x rộng cả chéo 2m) x 2 Mái được làm bằng 7 thanh kèo, kèo được làm bằng sắt hộp 40x80 hàn liên kết với nhau bằng các chống chéo hộp 30x60. Lợp tôn dày 0,35ly màu xanh.
102
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
18
Hệ thống điện trong nhà mái vòm ngoài trời: Phần Đèn Pha Led 70w CP06 Rạng Đông
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
19
Hệ thống điện trong nhà mái vòm ngoài trời: Phần Dây điện
120
Mét
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
20
Hệ thống điện trong nhà mái vòm ngoài trời: Phần Bộ bóng tuýp 1,2m
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
21
Hệ thống điện trong nhà mái vòm ngoài trời: Phần Ống ghen, công tắc, attomat, bảng điện, băng dính, vít, nở,…
1
Trọn bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
22
Hệ thống điện trong nhà mái vòm ngoài trời: Phần Công lắp điện
2
Công
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
23
Sân khấu kích thước: -dài 8m x rộng 5m x cao 0,7m = 40m² -(dài 3m x rộng 0,7m)x 2 bên = 4,4m² Khung được làm bằng sắt hộp mạ kẽm 25x50, hàn liên kết với nhau thành nhiều ô nhỏ. Mặt trên bưng gỗ dán được phủ 2 lớp phin 2 mặt chống nước, chống cong dày 1,8ly sản xuất tại Việt Nam.
44.4
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
24
Cỏ nhân tạo 3 lớp đế: Chiều cao sợi: 40mm Số sợi/cụm: 8 thẳng và 8 xoăn Khoảng cách dòng: 3/8 inch Mũi khâu/m: 160 Đế: 3 lớp đế DTEX: 10.000 (+/-5%)
120
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
25
Nẹp nhôm gắn vào các bậc để giữ cỏ
1
Khoán gọn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
26
Keo dải cỏ
20
Kg
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
27
Công dải cỏ
4
Công
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
28
Bậc sân khấu kích thước: (cao 70cm x rộng 75cm x dài 27m) Khung được làm bằng sắt hộp mạ kẽm 25x50 hàn liên kết với nhau thành nhiều ô nhỏ bưng gỗ dán được phủ 2 lớp phin 2 mặt chống nước, chống cong dày 18ly sản xuất tại Việt Nam tạo thành các bậc lên xuống. (Gồm công hàn, lắp đặt gỗ dán, keo cốn)
1
Khoán gọn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
29
Phông sân khấu ngoài trời Kích thước: rộng 5m x cao 3m Phông được làm bằng chất liệu vải bạt màu xanh, có in chữ hoa văn, trống đồng trên nền phông. Phông được gắn vào trục phi 60 có dòng dọc quay lên xuống bằng dây
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
30
Tháo dỡ phông cũ, cửa gỗ hệ thống điện phòng hội đồng
1
Khoán gọn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
31
Phông phòng hội đồng. Khung được làm bằng sắt hộp mạ kẽm 25x25 hàn liên kết với nhau thành nhiều ô nhỏ, nền phông bưng mếch nhôm nhiều màu khác nhau. Phần trên cùng được kết cấu nồi so với mặt tường 10cm, nền mếch nhôm màu đỏ cắt chữ mếch màu vàng nội dung chữ "Đảng Cộng Sản Việt Nam quang vinh muôn năm", bên trái phông nền cờ màu đỏ gắn sao búa liềm, giữa phông nền màu vân gỗ gắn chữ mếch màu vàng " UBND huyện Cẩm Giàng - Trường mầm non Thạch Lỗi"
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
32
Ốp nhựa xung quanh phòng hội đồng kích thước: (cao 3,5m x dài 8,8m) x 2 = 61,6m² (cao 3,5m x dài 6m) x 1 = 21m² Tổng = (82,6 - cửa 14)m² = 68,6m²
68.6
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
33
Sơn lại trần phòng hội đồng Kích thước: (rộng 6m x dài cả dầm 10m) = 60m² Dùng máy đánh giáy ráp trà sạch toàn bộ lớp vôi ve sơn bẩn trên mặt trần. Sau đó sơn 3 lớp sơn trắng
60
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
34
Mắc lại hệ thống điện phòng hội đồng gồm: bóng tuýp, dây điện, ổ cắm, công tắc, attomat, công lắp điện
1
Khoán gọn
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
35
Cửa đi nhôm kính phòng hội đồng. Kích thước: (rộng 1,2m x cao 2,4m) x 3 bộ khung được làm bằng nhôm trắng sứ Đông Á. Cửa được chia thành 2 cánh mở, mỗi cánh được chia thành 3 phần, phần dưới cao 80cm bưng lá nhôm 2 mặt còn lại 2 phần trên bưng kính trắng
8.6
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
36
Khoá quả đấm Việt Tiệp mã 04211 Ke môn Việt Tiệp mã 09792
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
37
Cửa sổ nhôm kính phòng hội đồng Kích thước: (rộng 1,2m x cao 1,5m) x 3 bộ Khung cửa được làm bằng nhôm trắng sứ Đông Á, cửa được chia thành 2 cánh mở bưng kính trắng
5.4
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
38
Bục tượng Bác Kích thước: cao 1,2m x rộng 50cm x ngang 60cm. Bục được làm bằng chất liệu gỗ composite, phun PU 3 lớp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
39
Bục phát biểu Kích thước: cao 1,15m x rộng 70cm x sâu 60cm. Bục được làm bằng chất liệu gỗ composite, phun PU 3 lớp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
40
Rèm lá dọc phòng hội đồng. Kích thước: (rộng 0,8m x cao 2,4m) = 1,92m² (rộng 0,78m x cao 2,4m) = 1,88m² Rèm lá dọc làm bằng chất liệu vải phủ nhựa chống nắng 100%, rèm có khả năng xoay lật phải/trái 180 độ, kéo hết sang 1 bên hoặc đều 2 bên giúp bạn dễ dàng điều chỉnh mức độ ánh sáng.
3.8
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10
41
Phản ngủ trẻ Kích thước: (0,7 x 1,2)m Phản được làm bằng gỗ thông có thang đỡ dưới, mặt phản được chia thành nhiều nan nhỏ sau đó sơn PU 3 lớp.
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thạch Lỗi, huyện Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương
7
10

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Công ty cổ phần HTGV Group as follows:

  • Has relationships with 1 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.00 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 100.00%, Construction 0.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 1,898,410,000 VND, in which the total winning value is: 1,879,043,400 VND.
  • The savings rate is: 1.02%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Strengthening school facilities - Thach Loi Kindergarten". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Strengthening school facilities - Thach Loi Kindergarten" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 37

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second