Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: Complete equipment and construction

Find: 20:05 29/04/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading the radio system in Tan Tien commune, Chuong My district
Name of Tender Notice
Tender package No 01: Complete equipment and construction
Bid Solicitor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and upgrading the radio system in Tan Tien commune, Chuong My district.
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:00 11/05/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
20:00 29/04/2022
to
08:00 11/05/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:00 11/05/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
19.000.000 VND
Amount in text format
Nineteen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Đồng hồ vạn năng
Dùng để đo thiết bị điện
3
1
Đồng hồ vạn năng
Dùng để đo thiết bị điện
3
1
Đồng hồ vạn năng
Dùng để đo thiết bị điện
3
1
Đồng hồ vạn năng
Dùng để đo thiết bị điện
3
2
Máy khoan điện 1KW
Dùng để khoan lỗ trên các bề mặt, công suất 1KW
1
2
Máy khoan điện 1KW
Dùng để khoan lỗ trên các bề mặt, công suất 1KW
1
2
Máy khoan điện 1KW
Dùng để khoan lỗ trên các bề mặt, công suất 1KW
1
2
Máy khoan điện 1KW
Dùng để khoan lỗ trên các bề mặt, công suất 1KW
1
3
Máy đầm dùi 1,5KW
Dùng để đầm bê tông , công suất 1,5KW
1
3
Máy đầm dùi 1,5KW
Dùng để đầm bê tông , công suất 1,5KW
1
3
Máy đầm dùi 1,5KW
Dùng để đầm bê tông , công suất 1,5KW
1
3
Máy đầm dùi 1,5KW
Dùng để đầm bê tông , công suất 1,5KW
1
4
Máy trộn bê tông
Máy trộn bê tông loại 250l
1
4
Máy trộn bê tông
Máy trộn bê tông loại 250l
1
4
Máy trộn bê tông
Máy trộn bê tông loại 250l
1
4
Máy trộn bê tông
Máy trộn bê tông loại 250l
1
5
Máy hàn > = 14KW
Loại máy hàn điện công suất > = 14KW
1
5
Máy hàn > = 14KW
Loại máy hàn điện công suất > = 14KW
1
5
Máy hàn > = 14KW
Loại máy hàn điện công suất > = 14KW
1
5
Máy hàn > = 14KW
Loại máy hàn điện công suất > = 14KW
1
6
Máy hàn 23KW
Loại máy hàn điện công suất 23KW
1
6
Máy hàn 23KW
Loại máy hàn điện công suất 23KW
1
6
Máy hàn 23KW
Loại máy hàn điện công suất 23KW
1
6
Máy hàn 23KW
Loại máy hàn điện công suất 23KW
1
7
Máy đo điện trở suất của đất
Dải đo rộng: 0,001 Ω đến 100 kΩ. Tự động điều chỉnh tần số đo giữa 41 Hz và 512 Hz
1
7
Máy đo điện trở suất của đất
Dải đo rộng: 0,001 Ω đến 100 kΩ. Tự động điều chỉnh tần số đo giữa 41 Hz và 512 Hz
1
7
Máy đo điện trở suất của đất
Dải đo rộng: 0,001 Ω đến 100 kΩ. Tự động điều chỉnh tần số đo giữa 41 Hz và 512 Hz
1
7
Máy đo điện trở suất của đất
Dải đo rộng: 0,001 Ω đến 100 kΩ. Tự động điều chỉnh tần số đo giữa 41 Hz và 512 Hz
1
8
Tải giả
Loại 2000W
2
8
Tải giả
Loại 2000W
2
8
Tải giả
Loại 2000W
2
8
Tải giả
Loại 2000W
2
9
Bộ dung cụ cá nhân: mỏ hàn xung 100W, kìm cắt to, kìm cắt nhỏ, tô vit 4 cạnh to, nhỏ, kéo
Dùng để phục vụ trong quá trình lắp đặt, đấu nối thiết bị
3
9
Bộ dung cụ cá nhân: mỏ hàn xung 100W, kìm cắt to, kìm cắt nhỏ, tô vit 4 cạnh to, nhỏ, kéo
Dùng để phục vụ trong quá trình lắp đặt, đấu nối thiết bị
3
9
Bộ dung cụ cá nhân: mỏ hàn xung 100W, kìm cắt to, kìm cắt nhỏ, tô vit 4 cạnh to, nhỏ, kéo
Dùng để phục vụ trong quá trình lắp đặt, đấu nối thiết bị
3
9
Bộ dung cụ cá nhân: mỏ hàn xung 100W, kìm cắt to, kìm cắt nhỏ, tô vit 4 cạnh to, nhỏ, kéo
Dùng để phục vụ trong quá trình lắp đặt, đấu nối thiết bị
3

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Máy tăng âm truyền thanh 2000W
2 Cái - Công suất: 2000W - Độ nhạy đầu vào đường míc: 1,5mV - Độ nhạy đầu vào đường PU: 150mV - Có loa kiểm thính
2 Radio kỹ thuật số
1 Cái - Có chức năng tiếp âm AM/FM; hiển thị màn hình LCD.
3 Micro có dây và chân đế để bàn
2 cái - Tần số: 50 Hz -16.000 Hz; - Trở kháng: 150 Ohm
4 Micro không dây
1 bộ Tần số 80Hz đến 18.000Hz, tỷ lệ méo tiếng
5 Bàn trộn âm thanh 16 đường
1 cái Độ méo tiếng:
6 Loa nén và phụ kiện treo loa
73 cái Công suất 30W
7 Biến áp loa, cầu đấu, mạch led hiển thị trạng thái
73 cái Biến áp loa: đầu vào 120V hoặc 240V; Vỏ ngoài được sơn tĩnh điện; Đầu ra phù hợp với các loại trở kháng khác nhau.
8 Cột tháp loa tự đứng bát giác cao 12m
3 cái Cột thép mạ kẽm cao 12m. Có thiết kế giá treo lắp tủ kỹ thuật, chống xoay loa
9 Khung móng cốt thép
3 cái Móng vuông Φ24 - L1000, Đồng bộ với kích thước cột,
10 Dây cáp truyền thanh
14.500 met Lõi đồng 2 x7 sợi /lõi + 3 x7 sợi gia cường (dây cáp lụa chịu lực)
11 Cáp tín hiệu đấu nối các loa
730 met Lõi bằng đồng, vỏ PVC
12 Tủ phân tuyến phi đơ
1 cái Tủ bằng thép sơn tĩnh điện, có van chống sét bảo vệ và aptomat
13 Tủ bảo vệ biến áp loa
20 Cái Bằng thép sơn tĩnh điện gồm bộ chia loa và aptomat bảo vệ các loa
14 Tủ kỹ thuật bảo vệ các tuyến nhánh
15 Cái Gồm aptomat nối tiếp tuyến chính, bộ chia tuyến và các aptomat bảo vệ tuyến nhánh phụ
15 Dây nguồn cho phòng máy, aptomat, bảng điện, dây cáp, giắc nối tín hiệu
1 H.thống Đồng bộ để lắp đặt
16 Hệ thống tiếp đất cho thiết bị phòng máy: cáp tiếp địa, tấm đồng tiếp địa
1 H.thống Đồng bộ lắp đặt
17 Bộ gá phụ kiện: bulong, xuốt, kẹp bổ trợ đơn, kẹp hãm cáp, dây thép treo cáp truyền thanh
14,5 km Đồng bộ lắp đặt hoàn thiện hệ thống
18 Ổn áp 10KVA
1 Cái Công suất: 10KVA - Điện áp vào: 150V - 250V - Điện áp ra: 100V - 220V
19 Đầu DVD
1 Cái Có cổng USB - Sử dụng đĩa DVD, VCD, CD
20 Dây an toàn +kìm vạn năng + đồng hồ vạn năng
1 bộ Dây an toàn chất liệu sợi bạt. Chất liệu móc: Thép mạ kẽm Niken không gỉ. - Kìm vạn năng: Tay cầm kìm được làm bằng nhựa PVC, cách điện. Bề mặt xử lý cacbon đen hóa thép, chống mòn, gỉ sét. Dùng để cắt dây điện, thép thường,thép lò xo nguyên liệu,
21 Máy ghi âm kỹ thuật số
1 cái Dung lượng tối thiểu 4Gb, thời gian ghi âm 5 giờ.
22 Cột thép hộp mạ kẽm
3 Cái Dài 2m để nối trên cột điện
23 Cột thép đỡ dây cáp truyền thanh
14 Cái Cao 7m, bao gồm đầy đủ khung móng và phụ kiện lắp đặt (chi tiết xem tại bản vẽ thiết kế thi công)
24 Kệ để máy tăng âm
1 cái Bằng sắt, được sơn chống gỉ và sơn tĩnh điện; chiều dài 1,8m; chiều rộng 0,8m; chiều cao 0,75m
25 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công (đào móng cho tháp loa 12m, cột đỡ dây 7m )
8,192 m3 rộng
26 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn (cho tháp loa 12m và cột đỡ dây)
8,192 m3 bê tông móng, chiều rộng
27 Lắp đặt kim thu sét
3 cái Chiều dài 1m, lắp cho tháp loa
28 Lắp ráp từng đoạn cột thép bằng thủ công
0,594 Tấn Trọng lượng cột tháp loa 12m
29 Dựng cột thép ống bằng thủ công (dựng tháp loa 12m và cột đỡ dây 7m)
17 Cột Chiều cao cột
30 Đóng trực tiếp điện cực xuống đất
3 Đ. Cực Điện cực
31 Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết
3 Đ. Cực Phương pháp hàn điện
32 Đo kiểm tra điện trở suất của đất
3 H.thống Đo bằng máy đo điện trở suất của đất
33 Lắp đặt bể tổ đất
1 Bể Phục vụ tiếp đất phòng máy tại xã
34 Lắp đặt tấm đồng tiếp đất trong phòng máy
2 Đ. Cực Phục vụ tiếp đất phòng máy tại xã
35 Lắp đặt tủ phân tuyến phi đơ
1 bộ Tủ chia tuyến cáp
36 Lắp đặt ổn áp xoay chiều
1 Th. bị Loại thiết bị ổn áp xoay chiều
37 Kéo rải và lắp đặt cáp truyền thanh
14.500 Mét Trọng lượng cáp
38 Lắp đặt dây tín hiệu đấu nối loa
730 mét Tiết diện dây dẫn < = 6 mm2
39 Lắp đặt tủ nguồn.
1 Tủ Loại tủ
40 Lắp đặt tủ bảo vệ biến áp loa
20 Tủ Tủ gồm bộ chia loa và aptomat bảo vệ loa
41 Lắp đặt tủ bảo vệ tuyến nhánh
15 Tủ Gồm aptomat nối tiếp tuyến chính và các aptomat vảo vệ tuyến nhánh phụ
42 Lắp đặt, hiệu chỉnh thiết bị tăng âm công suất
2 Th. bị Loại máy 2000W
43 Lắp đặt hiệu chỉnh loa nén
73 Loa Loại loa treo cột, công suất 30W
44 Lắp đặt, hiệu chỉnh thiết bị ngoại vi ( Radio KTS, đầu DVD)
2 Th. bị Đấu nối, cài đặt hoàn chỉnh hệ thống
45 Lắp đặt hiệu chỉnh thiết bị trang âm, loại bàn trộn âm thanh 16 kênh
1 Th. bị Bàn trộn âm thanh 16 kênh
46 Đo hệ thống truyền thanh có thiết bị trang âm: Thiết bị chuyển đổi A/D - D/A, tạo vang, phân chia tần số và bàn trộn . Đo bàn trộn âm thanh
1 H.thống Hiệu chỉnh và đo hoàn chỉnh thiết bị bàn trộn vào hệ thống
47 Đo hệ thống truyền thanh có thiết bị ngoại vi: đo máy tăng âm
2 H.thống Tăng âm loại 2000W

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: Complete equipment and construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: Complete equipment and construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 73

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second