Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: Construction

Find: 15:45 15/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovate and upgrade Doan Dao Commune Martyrs Cemetery and auxiliary items
Bidding package name
Tender package No 01: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Regarding the approval of the contractor selection plan for the project of renovating and upgrading Martyrs Cemetery in Doan Dao commune and auxiliary items
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Town budget and other legal capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Đoàn Đào, Province Hưng Yên
Time of bid closing
09:00 24/07/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
137/QĐ-BQLDA
Approval date
15/07/2026 15:43
Approval Authority
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XÃ ĐOÀN ĐÀO
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:44 15/07/2026
to
09:00 24/07/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 24/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
90.000.000 VND
Amount in words
Ninety million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Tiến Lâm Hưng Yên Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Tiểu khu3, xã Hoàng Hoa Thám, tỉnh Hưng Yên - - Xã Hoàng Hoa Thám - Tỉnh Hưng Yên
2 T89 CONSTRUCTION AND CONSULTING COMPANY LIMITED Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Thôn Trà Bồ - - Xã Đoàn Đào - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÚC VIỆT Consulting for setting up E-HSMT Thôn Linh Hạ - - Xã Hoàng Hoa Thám - Tỉnh Hưng Yên
4 HUNG YEN DESIGN AND CONSTRUCTION CONSULTANCY COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 39, đường Ngô Gia Tự - - Phường Phố Hiến - Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÚC VIỆT E-HSDT assessment consulting Thôn Linh Hạ - - Xã Hoàng Hoa Thám - Tỉnh Hưng Yên
6 HUNG YEN DESIGN AND CONSTRUCTION CONSULTANCY COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 39, đường Ngô Gia Tự - - Phường Phố Hiến - Tỉnh Hưng Yên

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ >= 5 tấn + Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê). + Phải có giấy chứng nhận đăng ký xe và giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5 m3+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
3
Cần cẩu sức nâng ≥ 6 Tấn+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng, được đóng dấu giáp lai của bên cho thuê và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu); + Phải có giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
1
4
Máy hàn+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
5
Máy cắt uốn sắt+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
6
Máy đầm cóc+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1
7
Máy đầm bàn+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
2
8
Máy đầm dùi+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
2
9
Máy trộn vữa, hoặc bê tông+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
2
10
Máy thủy bình+ Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu; + Phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của nhà thầu. Trường hợp đi thuê phải chứng minh sự sở hữu thiết bị của bên cho thuê kèm theo đăng ký kinh doanh của bên cho thuê, hợp đồng thuê máy móc, thiết bị (Hợp đồng phải ghi rõ tên công trình được sử dụng và được ký kết trong thời gian từ khi phát hành HSMT đến trước thời điểm đóng thầu và đóng dấu giáp lai của bên cho thuê).
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
NHÀ BIA, KỲ ĐÀI, MỘ LIỆT SỸ
2
NHÀ BIA (SL: 02 NHÀ)
3
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 4m
20.0232
m2
4
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
3.4939
m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2
m3
6
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
12.8977
m3
7
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.0583
100m3
8
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.0832
100m2
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, xi măng PCB30
2.2815
m3
10
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.1069
100m2
11
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.0302
100m2
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0592
tấn
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1321
tấn
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 250, xi măng PCB40
1.891
m3
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 6m. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB40
0.3322
m3
16
Xây gạch không nung, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, xi măng PCB40
4.6754
m3
17
Xây gạch không nung, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, xi măng PCB40
1.3468
m3
18
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1474
100m3
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0264
100m2
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 200, xi măng PCB40
1.5324
m3
21
Xây gạch không nung, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, xi măng PCB40
3.1629
m3
22
Xây gạch không nung, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, xi măng PCB40
1.6105
m3
23
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.1035
100m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0132
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.088
tấn
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 400, xi măng PCB40
0.5692
m3
27
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.5635
100m2
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.2722
tấn
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.0078
tấn
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB40
4.3382
m3
31
Xây gạch không nung đặc 60x100x210mm, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
0.1206
m3
32
Cung cấp, lắp đặt chữ nổi Alu đỏ bóng cao 10cm, dày 1 cm
54
ký tự
33
Cung cấp, lắp đặt bia ghi danh đá Granit tự nhiên Đen kim sa dày 1,8cm, khắc chữ hoàn chỉnh
5.324
m2
34
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
25.0898
m2
35
Trát trụ, cột chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
27.108
m2
36
Trát trần, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
24.6344
m2
37
Trát gờ chỉ, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
25.88
m
38
Đắp phào kép, vữa XMPCB30 mác 75.
18.4
m
39
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
76.8322
m2
40
Gạch gốm thông gió 20x20
6
viên
41
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 25kg
416
1 cấu kiện
42
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 6m. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB40
12.8453
m3
43
Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, ngói mũi hài 85 viên/m2, xi măng PCB30
148.7726
m2
44
Ngói bò úp nóc ( 8 viên = 1,8m dài)
706.6222
viên
45
Hoa sen bê tông đúc sẵn đế 30x30cm
68
cái
46
Gạch gốm chữ thọ 400x400x50mm
174
viên
47
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 25kg
242
1 cấu kiện
48
Trát gờ chỉ, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
2396.28
m
49
Đắp phào kép, vữa XMPCB30 mác 75.
83.82
m
50
Trát tường, trụ, cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
483.6784
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 5

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second