Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: Construction and installation

Find: 17:38 11/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading roads and drainage ditches of residential groups in Giang Le, Phuong Bai, Bien Giang ward, Ha Dong district
Name of Tender Notice
Tender package No 01: Construction and installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and upgrading roads and drainage ditches of residential groups in Giang Le, Phuong Bai, Bien Giang ward, Ha Dong district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Ha Dong District Budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:00 22/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
17:31 11/08/2022
to
08:00 22/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:00 22/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
110.000.000 VND
Amount in text format
One hundred ten million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng => 5T(Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng => 5T(Có đăng kiểm, đăng ký còn hiệu lực)
1
2
Máy xúc
Dung tích gầu
1
2
Máy xúc
Dung tích gầu
1
3
Máy rải
Năng suất rải
1
3
Máy rải
Năng suất rải
1
4
Máy lu rung
Khối lượng khi gia tải
1
4
Máy lu rung
Khối lượng khi gia tải
1
5
Máy lu tĩnh bánh lốp
Khối lượng khi gia tải
1
5
Máy lu tĩnh bánh lốp
Khối lượng khi gia tải
1
6
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
6
Máy bơm nước
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy trộn vữa
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
7
Máy trộn vữa
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
8
Máy trộn bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
9
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
9
Máy đầm dùi
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
10
Máy đầm bàn
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
10
Máy đầm bàn
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
11
Máy đầm cóc
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
11
Máy đầm cóc
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
12
Máy cắt, uốn thép
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
12
Máy cắt, uốn thép
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
13
Máy khoan bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
13
Máy khoan bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
14
Máy cắt gạch đá
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
14
Máy cắt gạch đá
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
15
Máy cắt bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
15
Máy cắt bê tông
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
16
Máy hàn
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
16
Máy hàn
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
17
Máy toàn đạc hoặc máy kinh vĩ
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
17
Máy toàn đạc hoặc máy kinh vĩ
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
18
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
18
Máy thủy bình
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
19
Và một số loại máy móc thiết bị khác phù hợp với yêu cầu của gói thầu
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1
19
Và một số loại máy móc thiết bị khác phù hợp với yêu cầu của gói thầu
Có hoá đơn và sử dụng tốt
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
175,42 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
2 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
175,42 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
3 Vận chuyển phế thải tiếp 14000m bằng ô tô - 5,0T
175,42 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
4 Mua đất đồi K95 đắp nền đường hệ số K=1.13
43,279 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
5 Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0,383 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
6 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
2,043 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
7 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1,838 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
8 Tưới lớp thấm bám, dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
112,803 100m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
9 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
11,009 100m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
10 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
11,009 100m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
11 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C= 9,5), chiều dày mặt đường trung bình đã lèn ép 3 cm
99,583 100m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
12 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C= 9,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
112,803 100m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
13 Đào đất móng tường chắn bằng thủ công, rộng
30,658 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
14 Đào móng tường chắn, chiều rộng móng
1,226 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
15 Đắp cát trả tường chắn bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0,726 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
16 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
1,533 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
17 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi
1,533 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
18 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 10km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
1,533 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
19 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng tường chắn
0,663 100m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
20 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng
17,909 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
21 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
52,186 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
22 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày
28,804 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
23 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng kè
1,327 100m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
24 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép
1,051 tấn Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
25 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng kè, đá 1x2, mác 250
14,593 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
26 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
188,88 m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
27 Cắt mặt đường bê tông xi măng bằng máy
27,972 10m Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
28 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
35,935 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
29 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1,843 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
30 Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2,53 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
31 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
40,308 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
32 Vận chuyển phế thải tiếp 14000m bằng ô tô - 5,0T
40,308 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
33 Đào rãnh thoát nước bằng thủ công, rộng
26,126 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
34 Đào kênh mương, chiều rộng
1,045 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
35 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi
1,306 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
36 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi
1,306 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
37 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 10km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
1,306 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
38 Đắp cát 2 bên thành rãnh bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0,763 100m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
39 Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax
19,115 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
40 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0,551 100m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
41 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
28,673 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
42 Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
32,349 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
43 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
147,04 m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
44 Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cổ rãnh, đường kính cốt thép
0,896 tấn Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
45 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cổ rãnh
1,47 100m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
46 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cổ rãnh, chiều cao
11,322 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
47 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
2,447 tấn Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
48 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan
0,684 100m2 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
49 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
12,816 m3 Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt
50 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
178 1 cấu kiện Theo thiết kế và dự toán đã được phê duyệt

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng quận Hà Đông as follows:

  • Has relationships with 218 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.64 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 39.75%, Construction 40.47%, Consulting 11.98%, Non-consulting 7.08%, Mixed 0.72%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 3,379,020,089,009 VND, in which the total winning value is: 3,076,427,678,863 VND.
  • The savings rate is: 8.96%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: Construction and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: Construction and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 54

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second