Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: Construction work

Find: 10:19 09/04/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading road DH.94 in Tien Lu district (Section from Tam Nong bridge in Hung Dao commune to the side road of the road connecting Hanoi - Hai Phong Expressway with Cau Gie - Ninh Binh expressway)
Bidding package name
Tender package No 01: Construction work
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The plan to select the contractor to renovate and upgrade the university road.
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
District budget and other legal sources of funds
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
13:30 18/04/2025
Validity of bid documents
60 days
AI-classified field
Approval ID
E2500133884_2504090940
Approval date
09/04/2025 09:46
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Tiên Lữ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
09:51 09/04/2025
to
13:30 18/04/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
13:30 18/04/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
130.800.000 VND
Amount in words
One hundred thirty million eight hundred thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng AVP Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Xã An Viên, huyện Tiên Lữ, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty cổ phần tư vấn tư vấn TDH Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Xã Phương Nam, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Sao Việt Consulting for setting up E-HSMT Xã Toàn Thắng, huyện Kim Động, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Việt Anh Hưng Yên E-HSMT . appraisal consulting Xã Phan Sào Nam, huyện Phù Cừ, tỉnh Hưng Yên
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Sao Việt E-HSDT assessment consulting Xã Toàn Thắng, huyện Kim Động, tỉnh Hưng Yên
6 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Việt Anh Hưng Yên Consultancy on appraisal of contractor selection results Xã Phan Sào Nam, huyện Phù Cừ, tỉnh Hưng Yên

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Ô tô tự đổ. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị và kèm đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực.
1
2
- Máy đào bánh xích. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
3
- Máy lu bánh hơi. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
4
- Máy lu bánh thép. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
5
- Máy lu rung. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
6
- Máy thủy bình hoặc kinh vĩ hoặc toàn đạc. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
7
- Máy khoan bê tông. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
8
- Máy cắt bê tông. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
9
- Máy bơm nước. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
10
- Máy đầm bàn. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
11
- Máy đầm dùi. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
12
- Máy đầm cóc. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
13
- Máy cắt uốn sắt thép. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
14
- Máy hàn điện. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
15
- Máy trộn bê tông. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
16
- Máy trộn vữa. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
17
- Cần cẩu bánh hơi. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
18
- Máy rải bê tông nhựa. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
19
- Máy phun nhựa đường. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
20
- Máy ủi. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
21
- Máy bơm bê tông. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
22
- Ô tô chuyển trộn bê tông. - Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc dành riêng cho gói thầu này). Nhà thầu phải có tài liệu để chứng minh quyền sở hữu thiết bị và kèm đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
I. HẠNG MỤC: NỀN MẶT ĐƯỜNG + ATGT
2
Vét bùn + vét hữu cơ thủ công
267.096
m3
3
Vét bùn + vét hữu cơ bằng máy
6.232
100m3
4
Đào đất cấp I thủ công
329.257
m3
5
Đào đất cấp I bằng máy
7.683
100m3
6
Đào đất cấp II thủ công
992.653
m3
7
Đào đất cấp II bằng máy
23.162
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
17.848
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự tiếp theo, đất cấp I
17.848
100m3
10
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
32.206
100m3
11
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
11.804
100m3
12
Đắp cát công trình bằng máy, độ chặt yêu cầu K=0,98
5.039
100m3
13
Đắp cát công trình bằng máy lu độ chặt yêu cầu K=0,98
11.757
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II (lớp dưới)
8.433
100m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I (Lớp trên)
11.453
100m3
16
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
62.188
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
61.899
100m2
18
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp I
0.375
m3
19
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB30
0.368
m3
20
Biển báo tam giác 0,9x0,9x0,9m, PQ, dày 2mm
2
biển
21
Biển báo tròn D900, PQ, dày 2mm
1
biển
22
Cột biển báo các loại; bằng thép; D89mm, sơn đỏ trắng
9
md
23
Lắp đặt biển báo
3
cái
24
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
40.09
m2
25
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 6,0mm
62.2
m2
26
Sơn gờ chắn bánh (Sơn màu đỏ)
50
m2
27
Sơn gờ chắn bánh (Sơn màu trắng)
50
m2
28
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
1.44
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lan can, gờ chắn, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB40
16
m3
30
II. HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC
31
Phá dỡ kết cấu bê tông
140.285
m3
32
Đệm đá dăm 2x4
121.186
m3
33
Bêtông M250#, đá 1*2 đổ tấm đan rãnh
82.81
m3
34
Bê tông thân rãnh mác 250 đá 1x2 đúc sẵn
222.174
m3
35
Ván khuôn đổ bê tông đúc sẵn rãnh BTCT
40.193
100m2
36
Ván khuôn đổ bê tông tấm đan (đúc sẵn)
8.453
100m2
37
Cốt thép D=<10 thân rãnh (đúc sẵn)
20.177
tấn
38
Cốt thép tấm đan (đúc sẵn) D=<10
8.2
tấn
39
Cốt thép tấm đan (đúc sẵn) D>10
5.029
tấn
40
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô, cự ly vận chuyển <= 1km
20.703
10tấn/1km
41
Lắp đặt rãnh BTCT đúc sẵn (1md/ck)
1009.88
1 đoạn
42
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
2019.76
cấu kiện
43
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 200kg - bốc xếp lên
1009.88
cấu kiện
44
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 200kg - bốc xếp lên
2019.76
cấu kiện
45
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 200kg - bốc xếp xuống
1009.88
cấu kiện
46
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 200kg - bốc xếp xuống
2019.76
cấu kiện
47
Tháo dỡ tấm đan rãnh hiện trạng
477
cấu kiện
48
Đào đất cấp II móng hố ga thủ công
3
m3
49
Đào đất cấp II móng hố ga bằng máy
0.161
100m3
50
Đắp đất cấp I đầm chặt k=0,90
0.089
100m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 19

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second