Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 01: The whole construction part

    Watching    
Find: 08:49 28/05/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Building schools, auxiliary items Do Luong High School 3
Name of Tender Notice
Tender package No 01: The whole construction part
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Building schools, auxiliary items Do Luong High School 3
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Provincial budget from medium-term public investment in the 2021-2025 period: VND 9,900 million. School budget and other legal sources: VND 1,094,206 million
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 07/06/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
08:41 28/05/2022
to
09:00 07/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 07/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
100.000.000 VND
Amount in text format
One hundred million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Đầm bàn
Nhà thầu phải đính kèm bản Scan gốc hóa đơn đỏ (không chấp nhận bản công chứng, bản phô tô đóng dấu treo). Nếu không có bản Scan gốc từ hóa đơn đỏ thì Hồ sơ dự thầu của nhà thầu không đạt yêu cầu và không được đánh giá ở bước tiếp theo.
2
2
Đầm dùi
Nhà thầu phải đính kèm bản Scan gốc hóa đơn đỏ (không chấp nhận bản công chứng, bản phô tô đóng dấu treo). Nếu không có bản Scan gốc từ hóa đơn đỏ thì Hồ sơ dự thầu của nhà thầu không đạt yêu cầu và không được đánh giá ở bước tiếp theo.
2
3
Đầm cóc
Nhà thầu phải đính kèm bản Scan gốc hóa đơn đỏ (không chấp nhận bản công chứng, bản phô tô đóng dấu treo). Nếu không có bản Scan gốc từ hóa đơn đỏ thì Hồ sơ dự thầu của nhà thầu không đạt yêu cầu và không được đánh giá ở bước tiếp theo.
2
4
Máy trộn bê tông >=500 lít
Nhà thầu phải đính kèm bản Scan gốc hóa đơn đỏ (không chấp nhận bản công chứng, bản phô tô đóng dấu treo). Nếu không có bản Scan gốc từ hóa đơn đỏ thì Hồ sơ dự thầu của nhà thầu không đạt yêu cầu và không được đánh giá ở bước tiếp theo.
4
5
Máy cắt uốn thép
Nhà thầu phải đính kèm bản Scan gốc hóa đơn đỏ (không chấp nhận bản công chứng, bản phô tô đóng dấu treo). Nếu không có bản Scan gốc từ hóa đơn đỏ thì Hồ sơ dự thầu của nhà thầu không đạt yêu cầu và không được đánh giá ở bước tiếp theo.
2
6
Máy hàn >=23kw
Nhà thầu phải đính kèm bản Scan gốc hóa đơn đỏ (không chấp nhận bản công chứng, bản phô tô đóng dấu treo). Nếu không có bản Scan gốc từ hóa đơn đỏ thì Hồ sơ dự thầu của nhà thầu không đạt yêu cầu và không được đánh giá ở bước tiếp theo.
2
7
Máy tời
Nhà thầu phải đính kèm bản Scan gốc hóa đơn đỏ (không chấp nhận bản công chứng, bản phô tô đóng dấu treo). Nếu không có bản Scan gốc từ hóa đơn đỏ thì Hồ sơ dự thầu của nhà thầu không đạt yêu cầu và không được đánh giá ở bước tiếp theo.
2
8
Máy trộn vữa >=250 lít
Nhà thầu phải đính kèm bản Scan gốc hóa đơn đỏ (không chấp nhận bản công chứng, bản phô tô đóng dấu treo). Nếu không có bản Scan gốc từ hóa đơn đỏ thì Hồ sơ dự thầu của nhà thầu không đạt yêu cầu và không được đánh giá ở bước tiếp theo.
2
9
Máy đào >=1,0m3
Nhà thầu phải đính kèm bản Scan gốc Đăng ký máy và Kiểm định máy còn hiệu lực (không chấp nhận bản công chứng, bản phô tô đóng dấu treo). Nếu không có bản Scan gốc Đăng ký máy và Kiểm định máy còn hiệu lực thì Hồ sơ dự thầu của nhà thầu không đạt yêu cầu và không được đánh giá ở bước tiếp theo.
1
10
Ô tô tự đổ >=7 tấn
Nhà thầu phải đính kèm bản Scan gốc Đăng ký máy và Kiểm định máy còn hiệu lực (không chấp nhận bản công chứng, bản phô tô đóng dấu treo). Nếu không có bản Scan gốc Đăng ký máy và Kiểm định máy còn hiệu lực thì Hồ sơ dự thầu của nhà thầu không đạt yêu cầu và không được đánh giá ở bước tiếp theo.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
43,7175 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
2 Đào móng băng bằng thủ công, rộng
10,7746 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
3 Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng
4,9043 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
4 Bê tông lót móng sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng móng
36,8997 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
5 Lắp dựng cốt thép móng đổ tại chỗ, đường kính
0,1122 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
6 Lắp dựng cốt thép móng đổ tại chỗ, đường kính
1,7757 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
7 Lắp dựng cốt thép móng đổ tại chỗ, đường kính >18mm
2,2514 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
8 Ván khuôn móng cột, trụ bằng gỗ đổ tại chỗ - Móng vuông, chữ nhật
0,8792 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
9 Bê tông móng sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng móng
64,5227 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
10 Ván khuôn cột bằng gỗ đổ tại chỗ - Cột vuông, chữ nhật
1,3231 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
11 Bê tông cột sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, tiết diện >0,1m2, chiều cao
11,9798 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
12 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng đổ tại chỗ, đường kính
0,2949 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
13 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng đổ tại chỗ, đường kính
2,4828 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
14 Ván khuôn xà dầm, giằng bằng gỗ đổ tại chỗ
0,0499 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
15 Bê tông xà dầm, giằng nhà sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao
18,2239 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
16 Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày
103,7565 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
17 Đắp đất bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1,8164 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
18 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1,4448 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
19 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi
3,6328 100m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
20 Vận chuyển đất 1Km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi
3,6328 100m3/1Km Mô tả kỹ thuật theo chương V
21 Bê tông lót móng sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng móng >250cm, bê tông đổ tại chỗ M100, đá 4x6, PCB30
41,2005 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
22 Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm - Chiều dày
22,4952 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
23 Xây các bộ phận phức tạp khác bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, chiều cao
7,6904 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
24 Trát tường ngoài dày 1,5cm bằng vữa xi măng M75, PCB40
121,0846 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
25 Láng nền, sàn không đánh màu dày 2cm bằng vữa xi măng M75, PCB40
4,6433 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
26 Kẻ mạch chống trơn
1 ht Mô tả kỹ thuật theo chương V
27 Lát đá bậc tam cấp, vữa xi măng M100, PCB40
48,375 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
28 Sản xuất, lắp dựng lan can dốc loại Inox 304
1,7708 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
29 Dán gạch thẻ, xi măng PCB40
11,3298 m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
30 Bê tông cột sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, tiết diện
31,1388 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
31 Bê tông xà dầm, giằng nhà sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao
72,3479 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
32 Bê tông cầu thang thường sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông đổ tại chỗ M250, đá 1x2, PCB40
13,83 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
33 Bê tông sàn mái sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông đổ tại chỗ M250, đá 1x2, PCB40
149,4864 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
34 Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông đổ tại chỗ M250, đá 1x2, PCB40
13,4047 m3 Mô tả kỹ thuật theo chương V
35 Lắp dựng cốt thép cột, trụ đổ tại chỗ đường kính
0,6483 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
36 Lắp dựng cốt thép cột, trụ đổ tại chỗ đường kính
0,4811 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
37 Lắp dựng cốt thép cột, trụ đổ tại chỗ, đường kính 28m
6,3925 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
38 Lắp đặt cốt thép xà dầm, giằng đổ tại chỗ, đường kính
2,3806 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
39 Lắp đặt cốt thép xà dầm, giằng đổ tại chỗ, đường kính
7,1717 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
40 Lắp đặt cốt thép xà dầm, giằng đổ tại chỗ, đường kính >18mm, chiều cao
8,8716 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
41 Lắp dựng cốt thép cầu thang đổ tại chỗ, đường kính
1,5033 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
42 Lắp dựng cốt thép cầu thang đổ tại chỗ, đường kính >10mm, chiều cao
0,5367 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
43 Lắp dựng cốt thép sàn mái đổ tại chỗ, đường kính
19,1746 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
44 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước đổ tại chỗ, đường kính
0,3852 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
45 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước đổ tại chỗ, đường kính >10mm, chiều cao
0,9277 tấn Mô tả kỹ thuật theo chương V
46 Ván khuôn cột bằng gỗ đổ tại chỗ - Cột vuông, chữ nhật
4,6788 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
47 Ván khuôn xà dầm, giằng bằng gỗ đổ tại chỗ
8,3489 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
48 Ván khuôn sàn mái bằng gỗ đổ tại chỗ
13,3434 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
49 Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan bằng gỗ đổ tại chỗ
1,8894 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V
50 Ván khuôn cầu thang thường bằng gỗ đổ tại chỗ
1,5036 100m2 Mô tả kỹ thuật theo chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 01: The whole construction part". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 01: The whole construction part" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 73

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second