Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 03: Construction work

    Watching    
Find: 14:21 08/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Nui Trat irrigation and drainage canal, Tan Tho commune, Nong Cong district
Name of Tender Notice
Tender package No 03: Construction work
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Nui Trat irrigation and drainage canal, Tan Tho commune, Nong Cong district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
The district budget supports 1.5 billion VND and the commune budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:00 15/09/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
14:14 08/09/2022
to
15:00 15/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:00 15/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
50.000.000 VND
Amount in text format
Fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
Hoạt động tốt
2
2
Máy hàn điện
Hoạt động tốt
1
3
Máy trộn vữa ≥ 80 lít
Hoạt động tốt
1
4
Máy đầm bàn
Hoạt động tốt
2
5
Máy đầm dùi
Hoạt động tốt
2
6
Máy đầm cóc
Hoạt động tốt
2
7
Máy đào
Hoạt động tốt
1
8
Ô tô tải trọng hàng hóa từ (5-10 tấn)
Hoạt động tốt
1
9
Máy cắt, uốn thép
Hoạt động tốt
1
10
Máy phát điện
Hoạt động tốt
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
251,54 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
2 Lớp nilong tái sinh
2.515,4 m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
3 Ván khuôn móng dài
3,8696 100m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
4 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
342,04 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
5 Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
517,18 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
6 Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
2.350,8 m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
7 Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
2.350,8 m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
8 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
51,72 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
9 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
4,7016 100m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
10 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
2,796 tấn Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
11 Bê tông xà dầm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
4,59 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
12 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, xà dầm
1,3767 100m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
13 Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
1,7121 tấn Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
14 Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
90,68 m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
15 Bóc phong hóa bằng thủ công - Cấp đất I
10,114 1m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
16 Bóc phong hóa bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
4,9559 100m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
17 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
5,057 100m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
18 Vận chuyển đất 1,5km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
5,057 100m3/1km Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
19 Đào bùn đăc trong mọi điều kiện bằng thủ công
63,08 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
20 Đào bùn bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
30,9092 100m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
21 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
31,54 100m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
22 Vận chuyển đất 1,5km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
31,54 100m3/1km Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
23 San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
36,597 100m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
24 Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
3,062 100m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
25 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
75,975 100m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
26 Mua đất Tượng Sơn về đắp, hệ số nở rời theo CĐT 1,2
9.722,5 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
27 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km ( từ mỏ đến đường Nghi Sơn- Thọ Xuân cự ly 1km, đường loại 6, hs 1,8)
972,25 10m³/1km Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
28 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km ( từ đường Nghi Sơn - Thọ Xuân đi hướng sân bay) đường loại 1, cự ly 9km, hệ số 0,57
972,25 10m³/1km Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
29 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km tiếp đường Nghi Sơn 16km đến đoạn giao công trình
972,25 10m³/1km Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
30 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km (tính trung bình 600m bắt đầu từ đường Nghi Sơn vào đến công trình), đường loại 6, hệ số 1,8
972,25 10m³/1km Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
31 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
1,06 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
32 Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0,0756 100m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
33 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3,54 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
34 Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0,2248 100m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
35 Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3,1 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
36 Ván khuôn gỗ sàn mái
0,116 100m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
37 Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
2,5 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
38 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0,138 tấn Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
39 Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
6,56 100m Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
40 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
2,3 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
41 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
8,53 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
42 Ván khuôn móng dài
0,1785 100m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
43 Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3,15 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
44 Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0,3555 100m2 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
45 Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính =400mm
16 1 đoạn ống Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
46 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
0,22 m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
47 Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
48 1m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
48 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0,368 100m3 Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt
49 Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
14,3 100m Theo khối lượng mời thầu và bản vẽ được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 03: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 03: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 22

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second