Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 03: Construction work

Find: 16:23 20/06/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repair background, road surface and works on the DT.248 route (segments Km0-Km0+500, segment Km7+900-Km9 and segment Km20+300-Km22+375)
Bidding package name
Tender package No 03: Construction work
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project contractor selection plan: Repairing foundation, road surface and works on the DT.248 route (segments of km0-km0+500, segments km7+900-km9 and paragraph km20+300-km22+375)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
State budget (Economic career)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Related announcements
Time of bid closing
16:00 02/07/2025
Validity of bid documents
210 days
Approval ID
E2500270266_2506201609
Approval date
20/06/2025 16:18
Approval Authority
SỞ XÂY DỰNG TỈNH BẮC GIANG
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:21 20/06/2025
to
16:00 02/07/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 02/07/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
1.027.432.000 VND
Amount in words
One billion twenty seven million four hundred thirty two thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty CP tư vấn đầu tư Thái Bình Dương Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 102 phố Trung Hòa, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
2 DAI HOAN CAU CONTRUCTION AND TRADING COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số 168 đường Huyền Quang, Phường Hoàng Văn Thụ, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
3 Phòng QLHT - Sở Xây dựng tỉnh Bắc Giang Appraisal of design records, estimates Tầng 5 - Toà nhà A - Khu liên cơ quan - Quảng trường 3/2 - phường Ngô Quyền - TP Bắc Giang - tỉnh Bắc Giang
4 Tổ thẩm định - Sở Xây dựng tỉnh Bắc Giang E-HSMT . Verification Tầng 5 - Toà nhà A - Khu liên cơ quan - Quảng trường 3/2 - phường Ngô Quyền - TP Bắc Giang - tỉnh Bắc Giang
5 Tổ chuyên gia - Sở Xây dựng tỉnh Bắc Giang E-HSDT Review Tầng 5 - Toà nhà A - Khu liên cơ quan - Quảng trường 3/2 - phường Ngô Quyền - TP Bắc Giang - tỉnh Bắc Giang
6 Tổ thẩm định - Sở Xây dựng tỉnh Bắc Giang Evaluation of contractor selection results Tầng 5 - Toà nhà A - Khu liên cơ quan - Quảng trường 3/2 - phường Ngô Quyền - TP Bắc Giang - tỉnh Bắc Giang
7 Ban quản lý bảo trì đường bộ Bắc Giang Project management, contract management Tầng 5, 6 - Toà nhà A - Khu liên cơ quan - Quảng trường 3/2 - phường Ngô Quyền - TP Bắc Giang - tỉnh Bắc Giang

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ôtô tự đổ ≥ 10T - Đề nghị nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh thông số công suất, chất lượng thiết bị, máy móc theo yêu cầu của E-HSMT: Bản chụp đăng ký, đăng kiểm). - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với trường hợp bên cho thuê là tổ chức hoặc CCCD/ hộ chiếu với trường hợp bên cho thuê là cá nhân. * Các tài liệu chứng minh là bản gốc hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng của cơ quan có thẩm quyền trong vòng 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu
3
2
Máy đào ≥ 0.4m3 - Đề nghị nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh thông số công suất, chất lượng thiết bị, máy móc theo yêu cầu của E-HSMT: (i) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký, đăng kiểm: Bản chụp đăng ký, đăng kiểm; (ii) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký nhưng không phải đăng kiểm: Bản chụp đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật) - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với trường hợp bên cho thuê là tổ chức hoặc CCCD/ hộ chiếu với trường hợp bên cho thuê là cá nhân. * Các tài liệu chứng minh là bản gốc hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng của cơ quan có thẩm quyền trong vòng 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu
3
3
Máy lu rung ≥ 25T - Đề nghị nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh thông số công suất, chất lượng thiết bị, máy móc theo yêu cầu của E-HSMT: (i) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký, đăng kiểm: Bản chụp đăng ký, đăng kiểm; (ii) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký nhưng không phải đăng kiểm: Bản chụp đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật) - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với trường hợp bên cho thuê là tổ chức hoặc CCCD/ hộ chiếu với trường hợp bên cho thuê là cá nhân. * Các tài liệu chứng minh là bản gốc hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng của cơ quan có thẩm quyền trong vòng 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu
2
4
Máy lu bánh hơi ≥ 16T - Đề nghị nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh thông số công suất, chất lượng thiết bị, máy móc theo yêu cầu của E-HSMT: (i) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký, đăng kiểm: Bản chụp đăng ký, đăng kiểm; (ii) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký nhưng không phải đăng kiểm: Bản chụp đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật). - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với trường hợp bên cho thuê là tổ chức hoặc CCCD/ hộ chiếu với trường hợp bên cho thuê là cá nhân). * Các tài liệu chứng minh là bản gốc hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng của cơ quan có thẩm quyền trong vòng 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu
2
5
Máy lu bánh thép ≥ 10T - Đề nghị nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh thông số công suất, chất lượng thiết bị, máy móc theo yêu cầu của E-HSMT: (i) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký, đăng kiểm: Bản chụp đăng ký, đăng kiểm; (ii) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký nhưng không phải đăng kiểm: Bản chụp đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật) - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với trường hợp bên cho thuê là tổ chức hoặc CCCD/ hộ chiếu với trường hợp bên cho thuê là cá nhân. * Các tài liệu chứng minh là bản gốc hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng của cơ quan có thẩm quyền trong vòng 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu
2
6
Ô tô tưới nước ≥ 5m3 - Đề nghị nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh thông số công suất, chất lượng thiết bị, máy móc theo yêu cầu của E-HSMT: (i) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký, đăng kiểm: Bản chụp đăng ký, đăng kiểm; (ii) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký nhưng không phải đăng kiểm: Bản chụp đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật) - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với trường hợp bên cho thuê là tổ chức hoặc CCCD/ hộ chiếu với trường hợp bên cho thuê là cá nhân. * Các tài liệu chứng minh là bản gốc hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng của cơ quan có thẩm quyền trong vòng 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu
1
7
Máy san - Đề nghị nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh thông số công suất, chất lượng thiết bị, máy móc theo yêu cầu của E-HSMT: (i) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký, đăng kiểm: Bản chụp đăng ký, đăng kiểm; (ii) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký nhưng không phải đăng kiểm: Bản chụp đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật) - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với trường hợp bên cho thuê là tổ chức hoặc CCCD/ hộ chiếu với trường hợp bên cho thuê là cá nhân. * Các tài liệu chứng minh là bản gốc hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng của cơ quan có thẩm quyền trong vòng 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu
2
8
Máy rải - Đề nghị nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh thông số công suất, chất lượng thiết bị, máy móc theo yêu cầu của E-HSMT: (i) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký, đăng kiểm: Bản chụp đăng ký, đăng kiểm; (ii) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký nhưng không phải đăng kiểm: Bản chụp đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật) - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với trường hợp bên cho thuê là tổ chức hoặc CCCD/ hộ chiếu với trường hợp bên cho thuê là cá nhân. * Các tài liệu chứng minh là bản gốc hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng của cơ quan có thẩm quyền trong vòng 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu
2
9
Máy trộn bê tông - Đề nghị nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh thông số công suất, chất lượng thiết bị, máy móc theo yêu cầu của E-HSMT: Bản chụp hoá đơn mua bán. - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với trường hợp bên cho thuê là tổ chức hoặc CCCD/ hộ chiếu với trường hợp bên cho thuê là cá nhân. * Các tài liệu chứng minh là bản gốc hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng của cơ quan có thẩm quyền trong vòng 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu
3
10
Thiết bị sơn vạch kẻ đường. - Đề nghị nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh thông số công suất, chất lượng thiết bị, máy móc theo yêu cầu của E-HSMT: (i) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký, đăng kiểm: Bản chụp đăng ký, đăng kiểm; (ii) Đối với thiết bị, máy móc phải thực hiện đăng ký nhưng không phải đăng kiểm: Bản chụp đăng ký và giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật) - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị; Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Giấy phép đăng ký kinh doanh đối với trường hợp bên cho thuê là tổ chức hoặc CCCD/ hộ chiếu với trường hợp bên cho thuê là cá nhân. * Các tài liệu chứng minh là bản gốc hoặc bản sao chứng thực hoặc công chứng của cơ quan có thẩm quyền trong vòng 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đoạn Km0-Km0+500
Theo quy định tại Chương V
2
Nền, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
3
Phá dỡ nền bê tông (Bao gồm cả vận chuyển đổ thải đến nơi quy định)
0.7813
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Hoàn trả nền bê tông mác 200
7.18
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào đất cấp 3 (Bao gồm cả vận chuyển đắp đất tận dụng)
8.8943
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào phá đá (Bao gồm cả vận chuyển đổ thải đến nơi quy định)
3.8057
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào nền đường đất cấp 1 (Bao gồm cả vận chuyển đổ thải đến nơi quy định)
5.271
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp nền đường độ chặt yêu cầu K98
5.8066
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp nền đường độ chặt yêu cầu K95
7.2003
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Thảm mặt đường BTN C16, dày 5cm
41.675
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Tưới dính bám mặt đường, lượng nhựa 0,5kg/m2
41.675
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Bù vênh BTN C16
88.26
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Thảm mặt đường BTN C19, dày 6cm
20.5565
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Tưới thấm bám mặt đường, lượng nhựa 1,0kg/m2
20.5565
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Lớp móng cấp phối đá dăm loại I
3.0835
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Lớp móng cấp phối đá dăm loại II
5.1391
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông mặt đường mác 250
10.15
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Nilon chống mất nước
56.4
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm
225.27
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 6mm
26.91
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông nhựa C16 làm gồ giảm tốc
0.035
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Tưới dính bám mặt đường, lượng nhựa 0,5kg/m2
0.035
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm
3.5
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Khoan và lắp đặt đinh phản quang
7
viên
Theo quy định tại Chương V
25
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
26
Di chuyển, lắp đặt cột và biển báo hiện trạng
2
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông nhựa C16 làm gồ giảm tốc
0.2595
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Tưới dính bám mặt đường, lượng nhựa 0,5kg/m2
0.2595
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang dày 2mm
25.95
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Khoan và lắp đặt đinh phản quang
14
viên
Theo quy định tại Chương V
31
Hệ thống an toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
32
Di chuyển, lắp đặt cột và biển báo hiện trạng
14
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Thay mặt biển báo tam giác hiện trạng
12
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt cột, biển báo phản quang tam giác làm mới
19
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Đào móng cột biển báo (Bao gồm cả vận chuyển đổ thải đến nơi quy định)
1.5
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông móng cột biển báo mác 200
1.65
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Di chuyển, lắp đặt cột H hiện trạng
6
cột
Theo quy định tại Chương V
38
Gia công lắp dựng cọc H dạng bọc thép chụp dán phản quang (Cột hiện trạng)
8
cột
Theo quy định tại Chương V
39
Gia công lắp dựng cọc H dạng bọc thép chụp dán phản quang làm mới
1
cột
Theo quy định tại Chương V
40
Di chuyển, lắp đặt cột Km hiện trạng
1
cột
Theo quy định tại Chương V
41
Rãnh thoát nước B500
Theo quy định tại Chương V
42
Phá dỡ kết cấu bê tông (Bao gồm cả vận chuyển đổ thải đến nơi quy định)
271.593
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đá dăm đệm móng rãnh
155.2081
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn móng rãnh
5.0917
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Bê tông móng rãnh mác 150
232.8126
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Xây tường gạch BTKN, VXM mác 75
386.8205
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Trát tường rãnh, dày 1cm, VXM mác 75
1727.976
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Ván khuôn mũ mố
13.2092
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông mũ mố, mác 250
151.9058
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Cốt thép mũ mố, D<=10mm
13.1432
tấn
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ban Quản lý bảo trì đường bộ Bắc Ninh as follows:

  • Has relationships with 77 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 2.55 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 2.17%, Construction 43.48%, Consulting 54.35%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 351,051,054,000 VND, in which the total winning value is: 297,729,401,580 VND.
  • The savings rate is: 15.19%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 03: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 03: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 25

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second