Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 07: Construction

Find: 14:20 29/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and expanding the roadbed, redoing the drainage ditch on Bich Nhii street, Vuon Orange, Minh Tan ward, Kinh Mon town
Name of Tender Notice
Tender package No 07: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and expanding the roadbed, redoing the drainage ditch on Bich Nhii street, Vuon Orange, Minh Tan ward, Kinh Mon town
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Ward budget and other lawful capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
14:30 09/09/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
14:14 29/08/2022
to
14:30 09/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
14:30 09/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
60.000.000 VND
Amount in text format
Sixty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
1
2
Cần trục ôtô 6T
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
1
4
Thiết bị: Lò nấu sơn YHK 3A; Thiết bị nấu nhựa; Thiết bị sơn kẻ vạch YHK10A; Máy phun nhựa đường 190CV
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
1
5
Máy lu bánh hơi 16T
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
1
6
Máy lu bánh thép 10T
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
1
7
Máy lu bánh thép 8,5T
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
1
8
Máy lu rung 25T
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất: 130 cv - 140 cv
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
1
10
Máy đầm dùi ≥1,5 KW
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
1
11
Máy đầm đầm bàn ≥0,7KW
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
1
12
Máy đầm cóc
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
1
13
Máy cắt gạch đá ≥1,7 KW
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
1
14
Khoan cầm tay
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
1
15
Máy cắt uốn cắt thép ≥3 KW
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
1
16
Máy hàn ≥23 KW
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
1
17
Máy trộn bê tông ≥ 250l
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
1
18
Máy trộn vữa ≥ 80l
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
1
19
Máy thủy bình
+ Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực)+ Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0,1548 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
2 Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
5,6063 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
3 Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
10,9965 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
4 Đào rãnh bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
1,7209 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
5 Đào mặt đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0,6651 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
6 Đắp trả bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
10,2245 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
7 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
8,9191 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
8 Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
8,9191 100m3/1km   Mô tả kỹ thuật theo chương V
9 Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa hạt trung bằng trạm trộn 80T/h
5,8403 100tấn   Mô tả kỹ thuật theo chương V
10 Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa hạt thô bằng trạm trộn 80T/h
4,7007 100tấn   Mô tả kỹ thuật theo chương V
11 Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 7T
10,541 100tấn   Mô tả kỹ thuật theo chương V
12 Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 1km tiếp theo, ô tô tự đổ 7T
10,541 100tấn   Mô tả kỹ thuật theo chương V
13 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
35,14 100m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
14 Bù vênh mặt đường bê tông nhựa (Loại R ≥ 25) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 4cm
22,47 100m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
15 Bù vênh mặt đường bê tông nhựa (Loại R ≥ 25) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
22,47 100m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
16 Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
13,67 100m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
17 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
42,94 100m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
18 Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
2,0505 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
19 Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
4,101 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
20 Tạo nhám mặt đường cũ
2.147 m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
21 Vệ sinh mặt đường cũ
20 công   Mô tả kỹ thuật theo chương V
22 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0,3048 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
23 Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
24,39 m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
24 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
15,24 m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
25 Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
40,04 m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
26 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
19,78 m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
27 Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 23x26x100cm, vữa XM M75, PCB40
1.384 m   Mô tả kỹ thuật theo chương V
28 Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
20,76 m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
29 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
2,4912 100m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
30 Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg
2.768 1 cấu kiện   Mô tả kỹ thuật theo chương V
31 Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
0,7058 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
32 Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
14,12 m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
33 Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
207,35 m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
34 Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3mm
62,2 m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
35 Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3mm
62,2 m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
36 Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
256,608 m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
37 Di chuyển đường nước sạch
300 m   Mô tả kỹ thuật theo chương V
38 Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 150kg
401 cấu kiện   Mô tả kỹ thuật theo chương V
39 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0,2408 100m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
40 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
48,16 m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
41 Xây rãnh thoát nước bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
103,7 m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
42 Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
320,03 m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
43 Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
36,4 m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
44 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan
1,3764 100m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
45 Gia công, lắp đặt tấm đan
0,3629 tấn   Mô tả kỹ thuật theo chương V
46 Gia công, lắp đặt tấm đan >10mm
5,3066 tấn   Mô tả kỹ thuật theo chương V
47 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
13,44 m3   Mô tả kỹ thuật theo chương V
48 Ván khuôn móng
1,3608 100m2   Mô tả kỹ thuật theo chương V
49 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,2089 tấn   Mô tả kỹ thuật theo chương V
50 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
3,136 tấn   Mô tả kỹ thuật theo chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG as follows:

  • Has relationships with 422 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.59 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 15.06%, Construction 61.23%, Consulting 15.19%, Non-consulting 8.52%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 4,083,337,544,471 VND, in which the total winning value is: 3,972,995,403,736 VND.
  • The savings rate is: 2.70%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 07: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 07: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 83

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second