Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 1: Construction work

Find: 15:11 05/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Anti-erosion embankment in residential area group 2, Duyen Hai ward, Lao Cai city.
Name of Tender Notice
Tender package No 1: Construction work
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Anti-erosion embankment in residential area group 2, Duyen Hai ward, Lao Cai city.
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
City budget land use levy + ward budget land use levy revenue
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:30 15/09/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:05 05/09/2022
to
15:30 15/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:30 15/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
30.000.000 VND
Amount in text format
Thirty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đầm bàn
- Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đáp ứng yêu cầu của gói thầu.- Bản chụp giấy tờ chứng minh chủ quyền thiết bị thi công (Hóa đơn mua bán thiết bị, đăng ký xe ...)- Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê ...
2
2
Máy đầm dùi
- Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đáp ứng yêu cầu của gói thầu.- Bản chụp giấy tờ chứng minh chủ quyền thiết bị thi công (Hóa đơn mua bán thiết bị, đăng ký xe ...)- Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê ...
2
3
Máy đầm cóc
- Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đáp ứng yêu cầu của gói thầu.- Bản chụp giấy tờ chứng minh chủ quyền thiết bị thi công (Hóa đơn mua bán thiết bị, đăng ký xe ...)- Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê ...
2
4
Máy cắt uốn thép
- Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đáp ứng yêu cầu của gói thầu.- Bản chụp giấy tờ chứng minh chủ quyền thiết bị thi công (Hóa đơn mua bán thiết bị, đăng ký xe ...)- Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê ...
2
5
Máy hàn
- Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đáp ứng yêu cầu của gói thầu.- Bản chụp giấy tờ chứng minh chủ quyền thiết bị thi công (Hóa đơn mua bán thiết bị, đăng ký xe ...)- Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê ...
2
6
Máy ủi
- Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đáp ứng yêu cầu của gói thầu.- Bản chụp giấy tờ chứng minh chủ quyền thiết bị thi công (Hóa đơn mua bán thiết bị, đăng ký xe ...)- Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê ...
1
7
Máy trộn bê tông
- Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đáp ứng yêu cầu của gói thầu.- Bản chụp giấy tờ chứng minh chủ quyền thiết bị thi công (Hóa đơn mua bán thiết bị, đăng ký xe ...)- Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê ...
2
8
Ô tô tự đổ
- Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đáp ứng yêu cầu của gói thầu.- Bản chụp giấy tờ chứng minh chủ quyền thiết bị thi công (Hóa đơn mua bán thiết bị, đăng ký xe ...)- Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê ...
2
9
Cần cẩu
- Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đáp ứng yêu cầu của gói thầu.- Bản chụp giấy tờ chứng minh chủ quyền thiết bị thi công (Hóa đơn mua bán thiết bị, đăng ký xe ...)- Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê ...
1
10
Máy đào + đầu búa thủy lực
- Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đáp ứng yêu cầu của gói thầu.- Bản chụp giấy tờ chứng minh chủ quyền thiết bị thi công (Hóa đơn mua bán thiết bị, đăng ký xe ...)- Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê ...
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phát rừng tạo mặt bằng
59,562 100m2 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
2 Đào rãnh đỉnh, bậc nước - Cấp đất III
567,02 1m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
3 Đào móng kè - Cấp đất III
245,46 1m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
4 Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
0,376 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
5 Đào xúc đất - Cấp đất II
89,984 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
6 Đào xúc đất - Cấp đất III
22,206 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
7 Đào xúc đất - Cấp đất IV
15,003 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
8 Đào xúc đất - Cấp đất IV (đá C4)
26,808 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
9 Phá đá mặt bằng - Cấp đá IV
6,702 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
10 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
6,503 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
11 Vận chuyển đất đúng nơi quy định - Cấp đất II
89,984 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
12 Vận chuyển đất đúng nơi quy định - Cấp đất III
22,581 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
13 Vận chuyển đất đúng nơi quy định - Cấp đất IV
15,003 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
14 Vận chuyển đất đúng nơi quy định - Cấp đất IV (đá C4)
26,808 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
15 Xúc đá lên phương tiện vận chuyển
6,702 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
16 Vận chuyển đá đúng nơi quy định
6,702 100m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
17 Trồng vầng cỏ mái kênh mương, đê, đập, mái taluy nền đường
26,541 100m2 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
18 Bê tông lót móng M100, đá 4x6
29,06 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
19 Bê tông móng M200, đá 2x4
303,86 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
20 Ván khuôn móng dài
3,68 100m2 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
21 Bê tông tường, M200, đá 2x4
269,51 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
22 VK bê tông tường
7,667 100m2 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
23 Xây đá hộc gia cố đỉnh kè vữa XM M100
86,61 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
24 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
33,22 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
25 Đắp đất sét sau lưng kè
78,51 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
26 Thi công lớp đá dăm tầng lọc sau kè
78,03 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
27 LĐ ống PVC D110
2,017 100m Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
28 Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
54,31 m2 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
29 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
2,286 tấn Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
30 Bê tông cơ kè M150, đá 1x2
56,39 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
31 VK bê tông cơ kè
0,494 100m2 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
32 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
28,2 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
33 Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
11,28 m2 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
34 Vận chuyển Sỏi, đá dăm các loại lên cao bằng tời
83,858 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
35 Vận chuyển Cát các loại, than xỉ lên cao bằng tời
30,394 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
36 Vận chuyển Xi măng lên cao bằng tời
12,237 tấn Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
37 Bê tông rãnh đỉnh M200, đá 1x2
38,67 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
38 Ván khuôn bê tông rãnh
2,182 100m2 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
39 Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
8,14 m2 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
40 Vận chuyển Sỏi, đá dăm các loại lên cao bằng tời
33,682 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
41 Vận chuyển Cát các loại, than xỉ lên cao bằng tời
20,418 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
42 Vận chuyển Xi măng lên cao bằng tời
10,016 tấn Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
43 Xây bậc nước trên độ dốc taluy ≥40%, chiều cao ≥10m, vữa XM M100, PCB40
49,22 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
44 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
6,36 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
45 Xây dốc nước trên độ dốc taluy ≥40%, chiều cao ≥10m, vữa XM M100, PCB40
66,51 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
46 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
7,5 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
47 Xây hố thu nước vữa XM M100
5,26 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
48 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
0,36 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
49 Xây kênh dẫn nước vữa XM M100
55,2 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật
50 Bê tông tấm đan M200, đá 1x2
5,04 m3 Theo Hồ sơ thiết kế, yêu cầu kỹ thuật

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 1: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 1: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 31

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second