Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 1: Construction works

Find: 15:57 06/06/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading Trung Dong village's roads and the lighting system of Sen Ho to Yen Lu roads
Name of Tender Notice
Tender package No 1: Construction works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and upgrading Trung Dong village's roads and the lighting system of Sen Ho to Yen Lu roads
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Commune budget and other capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
16:00 16/06/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:45 06/06/2022
to
16:00 16/06/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:00 16/06/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
35.000.000 VND
Amount in text format
Thirty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
đào xúc đất
1
2
Máy lu các loại
lu đầm đất, bê tông nhựa
1
3
Máy ủi
san ủi
1
4
Máy rải bê tông nhựa
Rải bê tông nhựa
1
5
Ô tô tự đổ
vận chuyển đất, vật liệu, vật tư
2
6
Máy trộn bê tông
trộn bê tông
2
7
Máy đầm dùi
đầm bê tông
2
8
Máy đầm bàn
đầm bê tông
2
9
Máy toàn đạc điện tử hoặc kinh vĩ, thủy bình
đo cao độ, kích thước, khoảng cách,...
1
10
Máy phun nhựa
Phun nhựa
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Cắt mặt đường bê tông, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
11,8465 100m Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
2 Phá dỡ kết cấu bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
113,54 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
3 Vận chuyển bê tông vỡ bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
1,1354 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
4 Đào khuôn đường bằng máy đào - Cấp đất II
0,0358 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
5 Rải nilong chống mất nước
140,35 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
6 Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
390,66 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
7 Nhựa đường làm khe
189,34 kg Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
8 Gỗ làm khe
0,12 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
9 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
4,1681 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
10 Mua bê tông nhựa chặt C12,5 (bù vênh)
29,088 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
11 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
4,1681 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
12 Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 1km, ô tô tự đổ
0,9981 100tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
13 Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 3km, ô tô tự đổ
0,9981 100tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
14 Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 1km tiếp theo, ô tô tự đổ
0,9981 100tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
15 Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2,142 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
16 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
1,428 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
17 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
30,2 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
18 Ván khuôn móng dài
1,848 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
19 Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
75,56 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
20 Xây tường thẳng bằng gạch bê tông không nung 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
152,03 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
21 Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
691,04 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
22 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mũ tường
1,012 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
23 Bê tông mũ tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
6,48 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
24 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan
2,6237 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
25 Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
9,7727 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
26 Bê tông tấm đan M250, đá 1x2, PCB40
50,56 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
27 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
1.232 1cấu kiện Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
28 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0,714 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
29 Đào móng công trình, chiều rộng móng
0,605 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
30 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
0,055 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
31 Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 100m, đường kính ống 50mm
0,05 100m Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
32 Mua ống nhựa xoắn D50/40
5 m Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
33 Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn
35 cần đèn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
34 Gia công cần đèn
0,3604 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
35 Mua ống thép mạ kẽm D60 dày 3mm
360,375 kg Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
36 Lắp đặt xà bằng máy (chiều dài xà >1m)
35 bộ Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
37 Mua giá đỡ cần đèn mạ kẽm
515,514 Kg Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
38 Lắp giá đỡ tủ điện
1 bộ Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
39 Mua giá đỡ tủ điều khiển mạ kẽm
28,084 kg Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
40 Mua tiếp địa mạ kẽm ( mỗi tủ 1 bộ)
50,42 Kg Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
41 Lắp đặt dây dẫn 4 ruột
8 m Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
42 Mua dây cáp CXV 3x35+1x25mm2
8 m Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
43 Lắp đặt dây dẫn 4 ruột
1.422,08 m Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
44 Mua cáp CXV 3x10+1x6
1.422,08 m Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
45 Mua tăng đơ (bảng KL)
69 bộ Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
46 Mua dây văng D4 mạ kẽm treo cáp đồng
136,3898 Kg Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
47 Mua dây buộc D1,5 mạ kẽm
9,464 Kg Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
48 Làm đầu cáp khô
4 đầu cáp Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
49 Mua đầu cốt đồng 2 lỗ M50 (cáp vào hòm C Tơ+ tủ ĐK)
12 cái Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
50 Mua đầu cốt đồng 1 lỗ M16 ( cáp ra tủ ĐK)
8 cái Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 1: Construction works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 1: Construction works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 116

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second