Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 4: Construction and installation

    Watching    
Find: 09:52 19/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repair of 5-storey shophouse, toilets of classrooms and railings of Tien Phong High School
Name of Tender Notice
Tender package No 4: Construction and installation
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repair of 5-storey shophouse, toilets of classrooms and railings of Tien Phong High School
Spending Category
Mandatory spending activities
Funding source
Source of recurrent expenditure - City budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:00 29/08/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
09:44 19/08/2022
to
15:00 29/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:00 29/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
50.000.000 VND
Amount in text format
Fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
Tải trọng 5-10 tấn; Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có đăng ký và giấy đăng kiểm của cơ quan chức năng còn hiệu lực để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
2
Máy cắt gạch đá
≥ 1,7kw; Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
3
3
Máy khoan bê tông
≥ 0,62kw; Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
4
Máy trộn vữa
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
5
Máy phát điện
Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
6
Máy đầm bàn
≥ 1,0kw; Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
7
Máy đầm dùi
≥ 1,5kw; Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1
8
Máy hàn điện
14 – 23kw; Thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê. Nhà thầu phải có hóa đơn thiết bị để chứng minh quyền sở hữu thiết bị.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
16,68 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
2 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
60,6 m Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
3 Tháo dỡ chậu rửa
6 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
4 Tháo dỡ bệ xí
6 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
5 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
6 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
6 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
10,166 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
7 Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường
1,162 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
8 Phá dỡ nền gạch lá nem
66,833 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
9 Tháo dỡ gạch ốp tường
177,036 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
10 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi
0,177 100m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
11 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi
0,177 100m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
12 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV (5km)
0,177 100m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
13 Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22), chiều dày
6,676 m3 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
14 Trát tường trong chiều dày 1,5cm bằng vữa thông thường, vữa XM M75
6,864 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
15 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6,864 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
16 Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
59,553 1m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
17 Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic chống trơn KT 300x300, vữa XM M75
70,574 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
18 Lát đá len cửa, vữa XM mác 75
1,056 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
19 Ốp tường, trụ, cột bằng gạch men ính KT 300x600, vữa XM M75
212,352 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
20 Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
70,574 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
21 Cung cấp, lắp dựng vách ngăn tấm ComPact dày 12mm chống xước, chống ẩm
44,892 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
22 Khung thép đỡ bàn đá (chọn bộ)
6 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
23 Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75
8,693 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
24 Cung cấp cửa đi 1 cánh mở quay hệ nhôm khung định hình, kính an toàn dày 6.38mm (Phụ kiện đồng bộ)
10,56 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
25 Cung cấp cửa sổ 1 cánh mở lật hệ nhôm khung định hình, kính an toàn dày 6.38mm (Phụ kiện đồng bộ)
2,16 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
26 Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
12,72 m2 Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
27 Đèn Downlingt âm trần bóng led 220v/7w, chống ẩm
48 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
28 Công tắc đôi âm tường (gồm mặt hạt và đế âm)
6 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
29 Dây điện CU/PVC (1x1,5)mm2
270 m Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
30 Lắp đặt quạt thông gió âm trần 150m3/h
12 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
31 Lắp đặt ống thông gió tôn tráng kẽm D125mm
40 m Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
32 Lắp đặt ống thông gió tròn tôn tráng kẽm, đường kính ống 125mm, ống mềm
6 m Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
33 Tê D125
6 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
34 Cút D125
6 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
35 Vencap D125
6 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
36 Van gió 1 chiều
6 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
37 Phụ kiện lắp đặt
1 trọn bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
38 Lắp đặt chậu xí bệt
15 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
39 Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
15 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
40 Lắp đặt hộp đựng
15 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
41 Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
12 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
42 Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
12 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
43 Cung cấp lắp đặt xi phông lavabo
12 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
44 Cung cấp, lắp đặt dây cấp nước lavabo
12 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
45 Lắp đặt gương soi KT: 0.9x1.45
12 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
46 Lắp đặt chậu tiểu nam
6 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
47 Bộ xả tiểu nam (Bộ xả tiểu nhấn không có áp VG HX05)
6 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
48 Xi phông thoát tiểu nam
6 bộ Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
49 Phễu thu sàn Inox nắp ống D90 (kèm xi phông)
15 cái Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT
50 Lắp đặt ống nhựa UPVC đường kính ống d=110mm
0,5 100m Theo yêu cầu kỹ thuật Chương V-HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 4: Construction and installation". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 4: Construction and installation" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 54

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second