Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Tender package No 4: Construction work

    Watching    
Find: 09:09 19/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repairing the principal house and the yard of Dai Mo High School
Name of Tender Notice
Tender package No 4: Construction work
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Contractor selection plan
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Recurrent funding sources - City Budget 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:00 29/08/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
09:02 19/08/2022
to
16:00 29/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:00 29/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
50.000.000 VND
Amount in text format
Fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy Đầm bàn
Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của đơn vị
1
2
Máy hàn điện > 23 kW
Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của đơn vị
1
3
Máy hàn nhiệt
Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của đơn vị
1
4
Máy cắt gạch đá
Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của đơn vị
1
5
Máy khoan bê tông
Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của đơn vị
1
6
Máy trộn vữa ≥ 80L
Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của đơn vị
1
7
Máy trộn bê tông ≥250L
Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của đơn vị
1
8
Ô tô tự đổ ≤5T
Còn sử dụng tốt, có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực, nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của đơn vị
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
287,9444 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
2 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
1.029,62 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
3 Phá lớp vữa trát hèm cửa
273,708 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
4 Trát hèm cửa, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
273,708 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
5 Sơn hèm cửa, 1 nước lót, 1 nước phủ
273,708 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
6 Gia công cửa sắt, hoa sắt
3,0045 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
7 Lắp dựng hoa sắt cửa
185,22 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
8 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
109,3542 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
9 Cửa đi 2 cánh mở quay, khung nhôm kính, kính an toàn 6.38 ly
111,96 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
10 Cửa đi 1 cánh mở quay, khung nhôm kính, kính an toàn 6.38 ly
18,855 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
11 Cửa sổ 2 cánh mở quay, khung nhôm kính, kính an toàn 6.38 ly
113,4 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
12 Cửa sổ 2 cánh mở quay, khung nhôm kính, kính an toàn 6.38 ly
71,82 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
13 Cửa sổ 1 cánh mở hất, khung nhôm kính, kính an toàn 6.38 ly
7,488 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
14 Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
323,523 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
15 Tháo dỡ trần
104,4152 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
16 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
8 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
17 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
16 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
18 Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
16 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
19 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường
4,1168 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
20 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
87,444 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
21 Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
3,816 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
22 Tháo dỡ gạch ốp tường
263,2 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
23 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
219,4392 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
24 Quét dung dịch chống thấm nền nhà vệ sinh
102,2514 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
25 Lát nền bằng gạch chống trơn 300 x 300
104,4152 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
26 Ốp tường bằng gạch 300x600
378,696 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
27 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
112,2592 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
28 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
112,2592 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
29 Khung giá đỡ chậu bàn đá bằng inox 304
8 bộ Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
30 Bàn đá
8,352 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
31 Vách ngăn compact dày 12mm bao gồm cả phụ kiện
91,888 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
32 Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
104,4152 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
33 Thông hút bể phốt
3 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
34 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
829,074 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
35 Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
279,8768 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
36 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
2.487,2219 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
37 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
839,6303 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
38 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
308,1986 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
39 Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
520,8754 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
40 Trát trần, vữa XM mác 75
279,8768 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
41 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.232,7944 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
42 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3.203,0086 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
43 Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao
12,1187 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
44 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
970,7206 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
45 Lát nền bằng Gạch lát 500x500, vữa XM mác 75
970,7206 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
46 Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
138,3196 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
47 Quét dung dịch chống thấm seno mái
138,3196 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
48 Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 100
138,3196 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
49 Sửa chữa xử lý vị trí mái tiếp giáp bị thấm dột
20 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT
50 Tháo dỡ toàn bộ hế thống cấp điện, đường ống cấp thoát nước và thiết bị điện, thiết bị vệ sinh bị hư hỏng xuống cấp và đục tường đi dây mới
5 công Theo hồ sơ thiết kế được duyệt và Chương V- E HSMT

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Trường trung học phổ thông Đại Mỗ as follows:

  • Has relationships with 1 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.00 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 100.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 0 VND, in which the total winning value is: 0 VND.
  • The savings rate is: 0%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Tender package No 4: Construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Tender package No 4: Construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 18

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second