Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

The entire volume of construction work

Find: 15:12 10/10/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading and expanding traffic routes in Cat Tai commune to meet the traffic criteria of newly enhanced rural communes by 2024
Bidding package name
The entire volume of construction work
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Public investment capital from the district budget and Cat Tai commune budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:00 21/10/2024
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
512/QĐ-UBND
Approval date
09/10/2024 00:00
Approval Authority
Ủy ban nhân dân xã Cát Tài
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:07 10/10/2024
to
08:00 21/10/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 21/10/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
230.000.000 VND
Amount in words
Two hundred thirty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Liên danh Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐH Quang Trung và Công ty cổ phần cơ điện CTH Consulting, technical design, construction drawing design, estimation 327 Đào Tấn, Phường Nhơn Phú, TP Quy Nhơn, Bình Định; 842 Hùng Vương, Phường Nhơn Phú, TP Quy Nhơn, Bình Định.
2 Công ty TNHH đầu tư xây dựng TM Phúc Huy Consulting for setting up E-HSMT tổ 10, khu vực Liêm Trực, phường Bình Định, thị Xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
3 Công ty TNHH TV&XDTH Phú Thịnh E-HSMT . appraisal consulting xã Phước Quang, huyện Tuy Phước, T. Bình Định
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng TM Phúc Huy E-HSDT assessment consulting tổ 10, khu vực Liêm Trực, phường Bình Định, thị Xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
5 Công ty TNHH TV&XDTH Phú Thịnh Consultancy on appraisal of contractor selection results xã Phước Quang, huyện Tuy Phước, T. Bình Định

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đầm bàn ≥ 1kW. (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
3
2
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW. (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
3
3
Máy đào ≥ 1,25m3. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
4
Máy hàn điện ≥ 23kW. (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 10T. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
6
Máy nén khí diezel ≥ 600m3/h. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
7
Máy phun nhựa đường ≥ 190CV. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
8
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa 130 - 140CV. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
5
10
Máy ủi ≥ 110CV. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
11
Máy xúc lật ≥ 2,3m3. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
12
Ô tô tự đổ ≥ 10T. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
13
Ô tô tự đổ ≥ 12T. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
4
14
Trạm trộn bê tông nhựa ≥ 80T/h. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
15
Máy lu bánh hơi tự hành ≥ 16T. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
16
Máy lu bánh thép ≥ 16T. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
17
Máy lu bánh thép ≥ 25T. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
18
Lò nấu sơn. (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
19
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5kW. (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
20
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg. (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
3
21
Ô tô vận tải thùng ≥ 2,5T. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
22
Thiết bị sơn kẻ vạch. (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
23
Búa căn khí nén ≥ 3m3/ph. (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
24
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
25
Máy khoan bê tông ≥ 1,5kW. (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
26
Ô tô tưới nước ≥ 5m3. (ĐVT: chiếc). Hoạt động tốt. Có Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣ còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
27
Máy thủy bình (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
28
Máy kinh vĩ/ toàn đạc (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được ̣ kiểm định ̣ kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dung ̣còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Tiếp địa R-3C
3
bộ
2
Nối đất xà: NĐX-1
3
bộ
3
Nối đất xà: NĐX-2
1
bộ
4
Tiếp địa lặp lại: NK-1
3
bộ
5
Bộ đèn chiếu sáng Led 100W
12
bộ
6
Xà đỡ tủ điều khiển chiếu sáng
1
bộ
7
Tủ điều khiển chiếu sáng
1
tủ
8
Phụ kiện vật liệu điện dường dây chiếu sáng
1
hệ
9
TUYẾN CHIẾU SÁNG SỐ 3
10
Móng cột MT-1 (BTLT-8m)
6
móng
11
Cột bê tông ly tâm 8m (PC.I 8-160-2. TCVN 5847:2016)
6
cột
12
Cùm cần đèn cột đơn BTLT 10m-14m
41
bộ
13
Cùm cần đèn cột đơn BTLT 8m-8,5m
6
bộ
14
Cần đèn loại cần 3m
47
bộ
15
Cùm PA-1
2
bộ
16
Cùm PA-1C
10
bộ
17
Tiếp địa R-3C
12
bộ
18
Nối đất xà: NĐX-1
12
bộ
19
Nối đất xà: NĐX-2
1
bộ
20
Tiếp địa lặp lại: NK-1
12
bộ
21
Bộ đèn chiếu sáng Led 100W
47
bộ
22
Xà đỡ tủ điều khiển chiếu sáng
1
bộ
23
Tủ điều khiển chiếu sáng
1
tủ
24
Phụ kiện vật liệu điện dường dây chiếu sáng
1
hệ
25
TUYẾN CHIẾU SÁNG SỐ 4
26
Cùm cần đèn cột đơn BTLT 10m-14m
13
bộ
27
Cần đèn loại cần 3m
12
bộ
28
Cần đèn loại cần 6m
1
bộ
29
Cùm PA-1C
4
bộ
30
Tiếp địa R-3C
4
bộ
31
Nối đất xà: NĐX-1
4
bộ
32
Tiếp địa lặp lại: NK-1
4
bộ
33
Bộ đèn chiếu sáng Led 100W
13
bộ
34
Phụ kiện vật liệu điện dường dây chiếu sáng
1
hệ
35
Hạng mục: ĐẢM BẢO GIAO THÔNG TRONG QUÁ TRÌNH THI CÔNG
36
Đóng cọc tre
1.608
100m
37
Cuộn băng rào cản tạm cho công trình
600
m
38
Sơn đỏ 2 lớp
3.79
1m2
39
Sơn trắng 2 lớp
1.89
1m2
40
Ván khuôn đổ bê tông đế trụ rào chắn
0.362
100m2
41
Bê tông M200 đá 2x4
2.71
m3
42
Biển tam giác ( VL tính 50%)
12
cái
43
Cung cấp, lắp đặt bu long
32
1bộ
44
Thép L50x50x5mm ( VL tính 50%)
200.26
kg
45
Biền báo phụ hình chữ nhật 0,3m2 ( VL tính 50%)
4
cái
46
Hàn liên kết đường hàn 4mm
2.4
md
47
Đèn chớp xoay
16
bộ
48
Số lần luân chuyển 1 đoạn 300m, DK cần 2 NC cho 1 lần luân chuyển 300m
32
công
49
Bố trí người hướng dẫn thi công cho toàn tuyến
126
công
50
Cung cấp dây phản quang cho 10.8km
8868
m

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "The entire volume of construction work". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "The entire volume of construction work" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 19

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second