Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

The whole construction part

Find: 14:16 30/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
The lighting system connects from National Highway 15A, the section from the People's Committee of Quang Phong ward to Nghia Hong commune, Nghia Dan district
Name of Tender Notice
The whole construction part
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The lighting system connects from National Highway 15A, the section from the People's Committee of Quang Phong ward to Nghia Hong commune, Nghia Dan district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Town budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
16:00 12/08/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:29 29/07/2022
to
16:00 12/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:00 12/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
17.000.000 VND
Amount in text format
Seventeen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
trọng tải ≥ 5T
1
1
Ô tô tự đổ
trọng tải ≥ 5T
1
1
Ô tô tự đổ
trọng tải ≥ 5T
1
2
Đầm đất cầm tay (đầm cóc)
50kg
1
2
Đầm đất cầm tay (đầm cóc)
50kg
1
2
Đầm đất cầm tay (đầm cóc)
50kg
1
3
Đầm dùi
Công suất ≥ 1,5kW
2
3
Đầm dùi
Công suất ≥ 1,5kW
2
3
Đầm dùi
Công suất ≥ 1,5kW
2
4
Máy trộn bê tông
Dung tích ≥ 250l
2
4
Máy trộn bê tông
Dung tích ≥ 250l
2
4
Máy trộn bê tông
Dung tích ≥ 250l
2
5
Xe cẩu tự hành
trọng tải ≥ 5T
1
5
Xe cẩu tự hành
trọng tải ≥ 5T
1
5
Xe cẩu tự hành
trọng tải ≥ 5T
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt
1 1 tủ Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
2 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng
0,208 1m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
3 Lắp giá đỡ tủ điện
1 1 bộ Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
4 Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
0,05 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
5 Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2
0,312 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
6 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0,025 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
7 Khung móng tủ M16x450
1 khung Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
8 Trát tường ngoài dày 1cm, vữa XM M75
0,84 m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
9 Lắp dựng cột đèn chiêu sáng cao 9m
32 1 cột Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
10 Lắp đặt đèn led chiếu sáng đường phố công suất 110W
32 bộ Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
11 Lắp bảng điện cửa cột
32 bảng Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
12 Lắp cửa cột
32 cửa Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
13 Khung móng cột đèn M24.300x300x675mm
32 bộ Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
14 Kéo dài và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ, cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 3x16+1x10mm2 trọng lượng cáp
11,53 100m Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
15 cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 3x16+1x10mm2
1.153 m Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
16 Lắp đặt dây dẫn 3 ruột 1.5mm2
262 m Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
17 Lắp đặt ống nhựa bảo vệ cáp HDPE 65/50
11,32 100m Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
18 Làm tiếp địa cho cột đèn
32 1 bộ Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
19 Làm tiếp địa cho tủ điều khiển chiếu sáng
1 1 bộ Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
20 Kéo rải dây đồng trần chống sét
1.153 m Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
21 Đánh số cột thép
3,2 10 cột Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
22 Đào móng cột đèn, rộng ≤1m, sâu ≤1m, Cấp đất III
0,25 100m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
23 Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
20,48 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
24 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1,024 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
25 Đắp đất nền móng công trình, nền đường
4,506 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
26 Đào móng hào cáp ngầm, Cấp đất III
3,546 100m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
27 Đắp móng đường ống
103,425 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
28 Đắp đất nền móng công trình, nền đường
246,25 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
29 Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới
4,925 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
30 Lưới báo hiệu cáp ngầm
492,5 m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
31 Bảo vệ cáp ngầm. Xếp gạch chỉ
8,865 1000 viên Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
32 Gạch chỉ chặn cáp
8.865 viên Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
33 Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 2x4
8,2 10m Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
34 Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
3,69 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
35 Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
3,69 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
36 Luồn cáp ngầm cửa cột
68 1 đầu cáp Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
37 Làm đầu cáp khô
68 1 đầu cáp Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
38 Lắp đặt ống thép bảo vệ cáp, đk
0,41 100m Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
39 Ống thép D50
41 m Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
40 Lắp đặt các automat 1 pha 6A
32 cái Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
41 Thí nghiệm tiếp đất của cột điện, cột thu lôi, cột thép
33 1 vị trí Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
42 Vận chuyển đất đi đổ nơi quy định, Cấp đất II
0,991 100m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "The whole construction part". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "The whole construction part" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 24

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second