Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

The whole construction part

    Watching    
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Find: 15:47 30/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading roads connecting Son Cuong block to Quang Minh block, Quang Phong ward, Thai Hoa town
Name of Tender Notice
The whole construction part
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and upgrading roads connecting Son Cuong block to Quang Minh block, Quang Phong ward, Thai Hoa town
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Source of the town budget and the mobilization of legal sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
09:00 11/08/2022
Validity period of E-HSDT
60 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:42 30/07/2022
to
09:00 11/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 11/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
40.000.000 VND
Amount in text format
Forty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
trọng tải ≥ 5T
3
2
Máy đào
thể tích gàu ≥ 0,5m3
1
3
Đầm đất cầm tay (đầm cóc)
Trọng lượng ≥ 50kg
1
4
Đầm bàn
Công suất ≥ 1kW
2
5
Đầm dùi
Công suất ≥ 1,5kW
2
6
Máy cắt uốn thép
Công suất ≥ 5kW
1
7
Máy cắt gạch đá
Công suất ≥ 1,7kW
1
8
Máy trộn vữa
Dung tích ≥ 80 lít
1
9
Máy lu tĩnh
Bánh thép 16T
1
10
Máy trộn bê tông
Dung tích ≥ 250l
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
10,594 100m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
2 Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
7,271 100m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
3 Đất đắp
2.509,929 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
4 Đào nền đường, và vận chuyển đất đi đổ nơi quy định, đất cấp II
14,529 100m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
5 Đào nền đường, và vận chuyển đất đi đổ nơi quy định, đất cấp II
11,867 100m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
6 Đào xúc đất, và vận chuyển đất đi đổ nơi quy định, đất cấp I
6,125 100m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
7 Làm mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
24,238 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
8 Thi công mặt đường đá dăm lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
24,238 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
9 Thi công mặt đường đá dăm lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 20 cm
24,238 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
10 Làm mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
3,708 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
11 Thi công mặt đường đá dăm lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
3,708 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
12 Bê tông bó vỉa, đá 1x2, mác 200
27,453 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
13 Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, bó vỉa
4,662 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
14 Lắp đặt bó vỉa trên đoạn thẳng, vữa XM mác 75
463 m Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
15 Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
5,788 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
16 Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, bó vỉa
0,695 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
17 Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng
926 cái Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
18 Vữa XM mác 75
6,945 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
19 Bê tông lót móng, chiều rộng
37,329 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
20 Ván khuôn móng
1,69 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
21 Lắp đặt bó vỉa trên đoạn cong, vữa XM mác 75
59 m Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
22 Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng
236 cái Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
23 Bê tông bó vỉa, đá 1x2, mác 200
3,498 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
24 Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
0,738 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
25 Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, bó vỉa
0,712 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
26 Vữa XM mác 75
0,885 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
27 Bê tông lót móng, chiều rộng
4,757 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
28 Ván khuôn móng
0,215 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
29 Đào móng công trình, đất cấp III
13,164 100m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
30 Vận chuyển đất đi đổ nơi quy định, đất cấp III
2,72 100m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
31 Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
9,243 100m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
32 Bê tông thân rãnh đúc sẵn, đá 1x2, mác 200
150,42 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
33 Cốt thép thân rãnh đúc sẵn, đường kính
2,126 tấn Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
34 Cốt thép thân rãnh đúc sẵn, đường kính
4,548 tấn Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
35 Đá dăm đệm
50,6 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
36 Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
57,5 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
37 Cốt thép tấm đan, đường kính
1,079 tấn Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
38 Cốt thép tấm đan, đường kính > 10mm
2,402 tấn Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
39 Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
24,983 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
40 Lắp đặt thân rãnh đúc sẵn
460 Ck Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
41 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
460 Ck Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
42 Cốt thép tấm đan, đường kính
0,712 tấn Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
43 Cốt thép tấm đan, đường kính > 10mm
0,051 tấn Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
44 Cốt thép tường, đường kính cốt thép
1,855 tấn Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
45 Cốt thép tường, đường kính cốt thép
0,21 tấn Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
46 Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
5,664 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
47 Bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 200
24,807 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
48 Bê tông móng, chiều rộng
9,009 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
49 Đá dăm đệm
6,006 m3 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V
50 Ván khuôn thép
1,977 100m2 Thi công theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt, Các tiêu chuẩn hiện hành và Mô tả kỹ thuật theo chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "The whole construction part". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "The whole construction part" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 19

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second