Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Vaccine

Find: 16:15 13/07/2025
Note: The system has downloaded TBMT files 5 times but failed. If you want the system to download again, you need to press Update again
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Service vaccine in 2025 (2nd time)
Bidding package name
Vaccine
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Service vaccine in 2025 (2nd time)
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Income source from medical checkup, treatment service and other legal capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Approval date
13/07/2025 16:14
Approval Authority
Trung tâm Y tế quận Kiến An

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 17/07/2025
Price quotation end time
16:00 18/07/2025
Validity of bid documents
60 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2500348702
Sau khi hoàn nguyên 01 liều (0,5ml) chứa: Giải độc tố bạch hầu ≥ 30IU; Giải độc tố uốn ván ≥ 40IU; Các kháng nguyên Bordetella pertussis gồm giải độc tố ho gà 25mcg và ngưng kết tố hồng cầu dạng sợi 25mcg và Pertactin 8mcg; Kháng nguyên bề mặt virus viêm gan B 10mcg; Virus bại liệt týp 1 bất hoạt (chủng Mahoney) 40DU; Virus bại liệt týp 2 bất hoạt (chủng MEF-1) 8DU; Virus bại liệt týp 3 bất hoạt (chủng Saukett) 32DU; Polysaccharide của Haemophilus influenza týp b 10mcg cộng hợp với 25mcg giải độc tố uốn ván như protein chất mang
86.400.000
86.400
2
PP2500348703
Mỗi liều 1,5ml chứa Rotavirus ở người sống giảm độc lực, chủng RIX4414 ≥ 106,0 CCID50
56.057.520
56.058
3
PP2500348704
Virus thủy đậu sống giảm độc lực (chủng OKA) ≥ 103,3 PFU
76.400.000
76.400
4
PP2500348705
Mỗi liều 0,5mL chứa 30mcg protein L1 HPV týp 6; 40mcg protein L1 HPV týp 11; 60mcg protein L1 HPV týp 16; 40mcg protein L1 HPV týp 18; 20mcg protein L1 HPV cho mỗi týp 31,33,45,52 và 58
136.342.500
136.343
5
PP2500348706
Virus viêm não Nhật Bản bất hoạt, tinh khiết (chủng SA 14-14-2)
95.812.500
95.813

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2500348702
Sau khi hoàn nguyên 01 liều (0,5ml) chứa: Giải độc tố bạch hầu ≥ 30IU; Giải độc tố uốn ván ≥ 40IU; Các kháng nguyên Bordetella pertussis gồm giải độc tố ho gà 25mcg và ngưng kết tố hồng cầu dạng sợi 25mcg và Pertactin 8mcg; Kháng nguyên bề mặt virus viêm gan B 10mcg; Virus bại liệt týp 1 bất hoạt (chủng Mahoney) 40DU; Virus bại liệt týp 2 bất hoạt (chủng MEF-1) 8DU; Virus bại liệt týp 3 bất hoạt (chủng Saukett) 32DU; Polysaccharide của Haemophilus influenza týp b 10mcg cộng hợp với 25mcg giải độc tố uốn ván như protein chất mang
Trung tâm Y tế quận Kiến An. Số 360 Trần Thành Ngọ - Phường Kiến An - TP. Hải Phòng
01 ngày kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư
Theo dự trù hàng tháng của Chủ đầu tư, cung cấp chậm nhất là 03 ngày kể từ khi nhận được dự trù (trường hợp đột xuất phục vụ công tác cấp cứu phải cung ứng ngay)
2
Sau khi hoàn nguyên 01 liều (0,5ml) chứa: Giải độc tố bạch hầu ≥ 30IU; Giải độc tố uốn ván ≥ 40IU; Các kháng nguyên Bordetella pertussis gồm giải độc tố ho gà 25mcg và ngưng kết tố hồng cầu dạng sợi 25mcg và Pertactin 8mcg; Kháng nguyên bề mặt virus viêm gan B 10mcg; Virus bại liệt týp 1 bất hoạt (chủng Mahoney) 40DU; Virus bại liệt týp 2 bất hoạt (chủng MEF-1) 8DU; Virus bại liệt týp 3 bất hoạt (chủng Saukett) 32DU; Polysaccharide của Haemophilus influenza týp b 10mcg cộng hợp với 25mcg giải độc tố uốn ván như protein chất mang
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 1 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 1 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế
Không yêu cầu
100
Liều
Thuốc hoạt chất: Sau khi hoàn nguyên 01 liều (0,5ml) chứa: Giải độc tố bạch hầu ≥ 30IU; Giải độc tố uốn ván ≥ 40IU; Các kháng nguyên Bordetella pertussis gồm giải độc tố ho gà 25mcg và ngưng kết tố hồng cầu dạng sợi 25mcg và Pertactin 8mcg; Kháng nguyên bề mặt virus viêm gan B 10mcg; Virus bại liệt týp 1 bất hoạt (chủng Mahoney) 40DU; Virus bại liệt týp 2 bất hoạt (chủng MEF-1) 8DU; Virus bại liệt týp 3 bất hoạt (chủng Saukett) 32DU; Polysaccharide của Haemophilus influenza týp b 10mcg cộng hợp với 25mcg giải độc tố uốn ván như protein chất mang; Nồng độ, hàm lượng: ≥ 30 IU; ≥ 40 IU; 25 mcg; 25 mcg; 8 mcg; 10mcg; 40 DU; 8 DU; 32 DU; 10mcg cộng hợp với 25mcg giải độc tố uốn ván; Đường dùng: Tiêm bắp; Dạng bào chế: Bột đông khô Hib và hỗn dịch (DTPa-HBV-IPV) để pha hỗn dịch tiêm; Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 1 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.
3
PP2500348703
Mỗi liều 1,5ml chứa Rotavirus ở người sống giảm độc lực, chủng RIX4414 ≥ 106,0 CCID50
Trung tâm Y tế quận Kiến An. Số 360 Trần Thành Ngọ - Phường Kiến An - TP. Hải Phòng
01 ngày kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư
Theo dự trù hàng tháng của Chủ đầu tư, cung cấp chậm nhất là 03 ngày kể từ khi nhận được dự trù (trường hợp đột xuất phục vụ công tác cấp cứu phải cung ứng ngay)
4
Mỗi liều 1,5ml chứa Rotavirus ở người sống giảm độc lực, chủng RIX4414 ≥ 106,0 CCID50
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 1 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 1 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế
Không yêu cầu
80
Ống
Thuốc hoạt chất: Mỗi liều 1,5ml chứa Rotavirus ở người sống giảm độc lực, chủng RIX4414 ≥ 106,0 CCID50; Nồng độ, hàm lượng: ≥ 106,0 CCID50; Đường dùng: Uống; Dạng bào chế: Hỗn dịch uống; Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 1 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.
5
PP2500348704
Virus thủy đậu sống giảm độc lực (chủng OKA) ≥ 103,3 PFU
Trung tâm Y tế quận Kiến An. Số 360 Trần Thành Ngọ - Phường Kiến An - TP. Hải Phòng
01 ngày kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư
Theo dự trù hàng tháng của Chủ đầu tư, cung cấp chậm nhất là 03 ngày kể từ khi nhận được dự trù (trường hợp đột xuất phục vụ công tác cấp cứu phải cung ứng ngay)
6
Virus thủy đậu sống giảm độc lực (chủng OKA) ≥ 103,3 PFU
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 5 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 5 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế
Không yêu cầu
100
Hộp
Thuốc hoạt chất: Virus thủy đậu sống giảm độc lực (chủng OKA) ≥ 103,3 PFU; Nồng độ, hàm lượng: ≥ 103,3 PFU; Đường dùng: Tiêm dưới da; Dạng bào chế: Bột đông khô và dung dịch pha tiêm; Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 5 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.
7
PP2500348705
Mỗi liều 0,5mL chứa 30mcg protein L1 HPV týp 6; 40mcg protein L1 HPV týp 11; 60mcg protein L1 HPV týp 16; 40mcg protein L1 HPV týp 18; 20mcg protein L1 HPV cho mỗi týp 31,33,45,52 và 58
Trung tâm Y tế quận Kiến An. Số 360 Trần Thành Ngọ - Phường Kiến An - TP. Hải Phòng
01 ngày kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư
Theo dự trù hàng tháng của Chủ đầu tư, cung cấp chậm nhất là 03 ngày kể từ khi nhận được dự trù (trường hợp đột xuất phục vụ công tác cấp cứu phải cung ứng ngay)
8
Mỗi liều 0,5mL chứa 30mcg protein L1 HPV týp 6; 40mcg protein L1 HPV týp 11; 60mcg protein L1 HPV týp 16; 40mcg protein L1 HPV týp 18; 20mcg protein L1 HPV cho mỗi týp 31,33,45,52 và 58
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 1 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 1 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế
Không yêu cầu
50
Bơm tiêm
Thuốc hoạt chất: Mỗi liều 0,5mL chứa 30mcg protein L1 HPV týp 6; 40mcg protein L1 HPV týp 11; 60mcg protein L1 HPV týp 16; 40mcg protein L1 HPV týp 18; 20mcg protein L1 HPV cho mỗi týp 31,33,45,52 và 58; Nồng độ, hàm lượng: 0.5ml; Đường dùng: Tiêm bắp; Dạng bào chế: Hỗn Dịch Tiêm; Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 1 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.
9
PP2500348706
Virus viêm não Nhật Bản bất hoạt, tinh khiết (chủng SA 14-14-2)
Trung tâm Y tế quận Kiến An. Số 360 Trần Thành Ngọ - Phường Kiến An - TP. Hải Phòng
01 ngày kể từ khi nhận được dự trù của Chủ đầu tư
Theo dự trù hàng tháng của Chủ đầu tư, cung cấp chậm nhất là 03 ngày kể từ khi nhận được dự trù (trường hợp đột xuất phục vụ công tác cấp cứu phải cung ứng ngay)
10
Virus viêm não Nhật Bản bất hoạt, tinh khiết (chủng SA 14-14-2)
Không yêu cầu
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 5 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế
Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 5 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế
Không yêu cầu
250
Lọ
Thuốc hoạt chất: Virus viêm não Nhật Bản bất hoạt, tinh khiết (chủng SA 14-14-2); Nồng độ, hàm lượng: 6mcg/0,5ml; Đường dùng: Tiêm bắp; Dạng bào chế: Thuốc tiêm; Đáp ứng tiêu chuẩn thuốc nhóm 5 theo Thông tư số 07/2024/TT-BYT ngày 17/05/2024 của Bộ Y tế.

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Vaccine". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Vaccine" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 19

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second