Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

XD-05: Workhouse Team 3, Irrigation Team, Construction Team

Find: 16:46 10/09/2021
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
Construction investment project (phase 2) of Tan Hong National Park Economic Zone, Dong Thap Province/QK9
Name of Tender Notice
XD-05: Workhouse Team 3, Irrigation Team, Construction Team
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Selection of contractor for the second phase of construction investment project (phase 2) of Tan Hong Economic Zone, Dong Thap province/QK9
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
07:15 20/09/2021
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
14:11 09/09/2021
to
07:15 20/09/2021
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
07:15 20/09/2021
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
60.000.000 VND
Amount in text format
Sixty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
1
Máy đào có dung tích gàu > 0,4m3
hoạt động tốt.
1
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
2
Máy trộn bê tông 250 lít
hoạt động tốt.
3
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
3
Máy cắt – uốn cốt thép
hoạt động tốt.
1
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
4
Máy hàn
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
5
Máy vận thăng
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
6
Máy đầm dùi
hoạt động tốt.
2
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
7
Giàn giáo thép (bộ: gồm 2 chân và 2 chéo)(Loại thép dùng chống, làm sàn công tác, v..v.)
hoạt động tốt.
500
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
8
Cốp pha thép hoặc nhựa(Cốp pha thép hoặc nhựa dùng để định hình bêtông);
hoạt động tốt.
600
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
9
Máy đầm cóc
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1
10
Máy thủy bình/kinh vĩ hoặc toàn đạt
hoạt động tốt.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Định vị mặt bằng thi công công trình
4,7988 100m2
2 Đào đất móng bằng máy đào
3,2199 100m3
3 Đắp đất móng bằng đầm cóc đất cấp 2
2,148 100m3
4 Đóng cừ đá KT(0,1x0,1x1,2)m vào đất cấp 2
10,116 100m
5 Đào vét bùn đầu cừ đá
20,64 m3
6 Đắp cát đen phủ đầu cừ đá
20,64 m3
7 Đắp cát đen nâng nền công trình
134,316 m3
8 Bêtông lót móng đá 4x6 mác 150
26,688 m3
9 Bêtông nền đá 1x2 mác 150
44,772 m3
10 Bêtông móng cột, bậc cấp đá 1x2 mác 200
51,9678 m3
11 Bêtông cổ móng+cột các loại đá 1x2 mác 200
15,4044 m3
12 Bêtông đà, giằng các loại đá 1x2 mác 200
39,732 m3
13 Bêtông sàn sênô mái đá 1x2 mác 200
30,1776 m3
14 Bêtông lanh tô, đan bếp đá 1x2 mác 200
4,9368 m3
15 Rải vải nylon chống mất nước ximăng
1,101 100m2
16 Bêtông nền vỉa hè đá 1x2 mác 200
8,808 m3
17 Lăn rulô tạo nhám mặt nền vỉa hè
110,1 m2
18 SXLD, tháo dỡ ván khuôn gỗ đan bậc cấp
0,0378 100m2
19 SXLD, tháo dỡ ván khuôn thép móng cột
0,72 100m2
20 SXLD, tháo dỡ ván khuôn thép cột+cổ cột
4,2111 100m2
21 SXLD, tháo dỡ ván khuôn thép đà giằng
3,6831 100m2
22 SXLD, tháo dỡ ván khuôn thép sàn sênô mái
4,7532 100m2
23 SXLD, tháo dỡ ván khuôn gỗ lanh tô, đan bếp
0,8706 100m2
24 Cốt thép móng đường kính
0,1749 tấn
25 Cốt thép móng đường kính
2,4309 tấn
26 Cốt thép cổ móng+cột các loại đường kính
0,5355 tấn
27 Cốt thép cổ móng+cột các loại đường kính
2,6424 tấn
28 Cốt thép đà, giằng đường kính
0,9174 tấn
29 Cốt thép đà, giằng đường kính
5,3208 tấn
30 Cốt thép sàn sênô mái đường kính
3,2595 tấn
31 Cốt thép sàn sênô mái đường kính
0,9735 tấn
32 Cốt thép lanh tô, đan bếp
0,1902 tấn
33 Cốt thép lanh tô, đan bếp
0,5481 tấn
34 Xây bó nền gạch thẻ không nung 4x8x18 VXM mác 75
12,096 m3
35 Xây bậc cấp gạch thẻ không nung 4x8x18 VXM mác 75
3,6045 m3
36 Xây tường dày 20cm gạch thẻ không nung 4x8x18 VXM mác 75 cao
0,42 m3
37 Xây tường dày 20cm gạch thẻ không nung 4x8x18 VXM mác 75 cao
4,26 m3
38 Xây tường dày 10cm gạch thẻ không nung 4x8x18 VXM mác 75 cao
0,378 m3
39 Xây tường dày 20cm gạch ống không nung 8x8x18 VXM mác 75 cao
110,0376 m3
40 Xây tường dày 20cm gạch ống không nung 8x8x18 VXM mác 75 cao
28,392 m3
41 Xây tường dày 10cm gạch ống không nung 8x8x18 VXM mác 75 cao
28,8729 m3
42 Xây ốp cột các loại gạch thẻ không nung 4x8x18 VXM mác 75 cao
14,8581 m3
43 Lắp đặt viên thoáng bêtông (30x50)cm
78 cái
44 Lắp đặt lục bình bêtông cao H=60,0cm
30 cái
45 SXLD hệ vì kèo, giằng mái, xà gồ hợp kim nhôm cường độ cao+lợp mái tole sóng vuông (VT+NC)
492 m2
46 Đóng trần khung V.Tường+tấm nhựa 60x60cm (VT+NC)
337,02 m2
47 Trát tường trong dày 1,5cm VXM mác 75
960,6135 m2
48 Trát tường ngoài dày 1,5cm VXM mác 75
562,9443 m2
49 Trát cột BT dày 1,5cm VXM mác 75 (+bả hồ dầu)
49,308 m2
50 Trát cột ốp dày 1,5cm VXM mác 75
158,508 m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "XD-05: Workhouse Team 3, Irrigation Team, Construction Team". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "XD-05: Workhouse Team 3, Irrigation Team, Construction Team" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 40

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second