XL-01: Construction

      Watching  
Tender ID
Status
Completing bid evaluation
Name of Tender Notice
XL-01: Construction
Investor
Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau: - Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với: + Chủ đầu tư: UBND xã Cao Đại, địa chỉ: xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc, điện thoại: 02113838011 + Bên mời thầu: UBND xã Cao Đại, địa chỉ: xã Cao Đại, huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc, điện thoại: 02113838011, Email: [email protected] trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.
Fields
Xây lắp
Bidding method
Online bidding
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Contractor selection methods
Competitive Bidding
Contract Type
All in one
Award date
08:00 28/01/2022
Completion date
08:01 28/01/2022
Tender value
To view full information, please Login or Register
Number of contractors
1
Result reporting file
1. Tải về báo cáo đánh giá kĩ thuật - Không có file báo cáo
2. Tải về văn bản phê duyệt danh sách NT đạt kĩ thuật - Không có file báo cáo
3. Tải về file báo cáo đánh giá tổng hợp -Bao cao danh gia HSDT.pdf
Information of participating contractors:
Number of contractors: 1
Business Registration ID
2500502523
Province/City
Phú Thọ
Bid price
To view full information, please Login or Register
Discount rate (%)
-
Price after reduction
To view full information, please Login or Register
Price Review
To view full information, please Login or Register
Bid Security
To view full information, please Login or Register
Validity of Bid Security
120 day
Validity of bids
90 day
Bid join time
27/01/2022 10:40
Views: 21
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second