Additional teaching and learning equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Additional teaching and learning equipment
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
489.000.000 VND
Publication date
15:27 12/02/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
45/QĐ-THPTMH
Approval Entity
My Hao High School
Approval date
11/02/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0901219823 0901219823

Công ty TNHH đầu tư Trọng Tín

489.000.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Màn hình tương tác 86 inch
KPTT-86
4 chiếc 1.Thông số kỹ thuật Kích thước màn hình: 86 inch Đèn nền: DLED Độ phân giải: 3840(ngang) × 2160(dọc) (4K) Độ sáng: 450 cd/m² Độ tương phản động: 5000:1 Độ tương phản tĩnh: 1400:1 Kích thước điểm ảnh: 0.4935(ngang)× 0.4935 (dọc) mm Tốc độ phản hồi: 5ms Tần số làm mới: 60Hz Góc nhìn: 178°/178° Gam màu (NTSC): 72% Khu vực hiển thị tối đa: 1895.04 (Ngang) ×1065.969 ( Dọc) mm× Màu sắc hiển thị: 1.07 tỷ màu (10-bit) Tuổi thọ: 60.000 giờ Độ phủ màu: 72% Hệ thống cảm ứng Loại cảm biến: Công nghệ hồng ngoại (IR), HIB Free Drive Kính cường lực: chống chói, chống cháy nổ dày 4mm, độ cứng 7 Mohs Công nghệ cảm ứng: Cảm ứng hồng ngoại; 40 điểm chạm trên Windows, 20 điểm chạm trên Android; HIB Free Drive. Tương thích hệ điều hành: Windows 7/10, Android, Mac OS, Linux Công cụ cảm ứng: Ngón tay, bút cảm ứng hoặc các vật không trong suốt khác Thời gian đáp ứng: ≤ 5ms Độ chính xác cảm ứng: ±1mm Tốc độ chạm: 2m/s Độ phân giải cảm ứng: 4096 × 4096 Cấu hình & Hệ điều hành Hệ điều hành: Android 14.0 CPU: Cortex-A55*8, 1.2GHz GPU: Mali-G52 MP2 RAM: 8GB ROM: 128GB Mạng: LAN/ WiFi Nguồn điện: 110-240V(AC) 50/60Hz Công suất tiêu thụ tối đa: ≤400W Công suất điện chờ: ≤ 0.5W Hệ thống loa: 20W× 2 / 6Ω Bluetooth: Có Cổng kết nối: USB ×2, HDMI × 2, TYPE C ×1, RS232 ×1, TOUCH ×1, … Thời gian hoạt động: 24/7 Nhiệt độ hoạt động: 0°C - 40°C Độ ẩm hoạt động: 10% - 90% (không ngưng tụ) Độ ẩm bảo quản: 0°C - 40°C Cài đặt: Treo tường cố định Trung Quốc 106,500,000
2 Đầu lưu trữ dữ liệu, loại sử dụng cho màn hình tương tác
ĐL
4 chiếc CPU: Intel® Core™ i5 thế hệ 6 RAM: 8GB SO-DIMM DDR4 2133MHz SSD: 512GB M.2 2280 (hỗ trợ NVMe & SATA) GPU: Intel® HD Graphics 620 Mạng: Ethernet 10/100/1000M (8111H) + M.2 2230 WiFi/Bluetooth Cổng I/O: HDMI 1.4×1, DP 1.2×1, USB 3.2 Gen1×4, USB 2.0×2, RJ45×1, Power×1, Restore×1, Line out×1, Mic in×1, Type-C (USB2.0)×1, LED HDD/SSD×1, Anten WiFi/BT×2, JAE 80PIN HDMI 2.0 out (4K@60Hz)×1 Kích thước: 195×180×42/30 mm Khối lượng: 1.2 kg Trung Quốc 9,000,000
3 Hệ bảng trượt ngang nguyên khối
SS03
2 chiếc Hệ thống trượt gồm 2 thanh ray: 1 ray trên và 1 ray dưới được làm bằng hợp kim nhôm đúc nguyên khối dày 1mm được sơn tĩnh điện sần màu ghi xám vững trãi, chống xước, chống oxy hóa, siêu bền, kiểu dáng Hàn Quốc hiện đại. Kích thước tổng thể khung nhôm: 39.6 x26.4 x1mm. Chiều dày tổng thể sản phẩm 70mm, gồm 2 lớp bảng : + Lớp 1 gồm: 2 bảng từ Hàn Quốc xanh có dòng kẻ mờ 5x5cm ( trên mặt bảng có chữ in chìm Dongkuk - Korea) kích thước 1000x1200mm gắn cố định 2 đầu ray trượt. Khung nhôm bảng kích thước 39.6x26.4x1mm. + Lớp 2 gồm: 2 bảng từ Hàn Quốc xanh có dòng kẻ mờ 5x5cm ( trên mặt bảng có chữ in chìm Dongkuk - Korea) kích thước 1000x1200mm trượt trên ray. Khung nhôm bảng sơn tĩnh điện sần chống xước màu ghi xám kích thước 31.9x26.4x1mm. Mặt bảng bằng thép chống lóa đáp ứng tiêu chuẩn JISG3312 CGCC được kiểm nghiệm theo TCVN 6238-3:2011 & US EPA Method 6020A và TCVN 6238-10:2010 & TCVN 6238-10:2010 trong đó đáp ứng yêu cầu: không phát hiện thôi nhiễm Cd, Pb. Hg, As và hàm lượng Amin thơm, dầy 0,3mm màu xanh không loá, dễ viết, dễ xoá có độ bền sử dụng lâu dài. Bề mặt bảng được bảo vệ bằng lớp màng mỏng Polime để tránh bị xây xước khi vận chuyển và lắp đặt. Hậu bảng nguyên tấm dày 20mm bằng nhựa RIGID PVC kết cấu dạng tổ ong được kiểm nghiệm theo tiêu chuẩn ASTM D 570 - 22, ASTM E 575-05 và IEC 62262: 2002 chứng minh khả năng chịu nước, chịu được axit, chịu được kiềm, chịu được va đập Góc bịt và khay đựng phấn bằng nhựa đồng màu với khung chống sắc nhọn và thẩm mĩ Bánh xe đôi màu cam chuyên dụng được đúc từ nhựa PA nguyên khối chịu mài mòn. Khoảng giữa hai bảng cố định, khung nhôm sẽ được gia cường bằng các thanh thép hộp 20*20 có sơn tĩnh điện đồng màu và được bắt vít với khung nhôm tăng cứng Con sơn chuyên dụng treo bảng được đúc bằng thép chế tạo mạ kẽm nhúng nóng chống rỉ có thể tăng chỉnh độ dài thích hợp với mọi loại màn hình Có khóa chốt định vị bảng và vảo vệ màn hình bên trong Bảng được sản xuất và kiểm soát chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015, ISO 14001:2015 và ISO 45001: 2018 hoặc tương đương Sản phẩm được cục sở hữu trí tuệ thuộc bộ khoa học và công nghệ cấp chứng nhận về giải pháp hữu ích hoặc tương đương Việt Nam 13,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second