Bidding package for construction and additional equipment procurement

Tender ID
Views
14
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bidding package for construction and additional equipment procurement
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.315.580.149 VND
Estimated price
1.135.015.009 VND
Publication date
08:02 10/12/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
156/QĐ-CVP
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Office of the People's Committee of Kon Tum province
Approval date
09/12/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn6100236962 6100236962

MÁY VĂN PHÒNG TÂN NGUYÊN

1.018.686.512 VND 1.018.686.512 VND 25 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn5900476714 5900476714 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET Ranked 2nd
2 vn0107674160 0107674160 NGUYEN GIA TECHNOLOGY EQUIPMENT COMPANY LIMITTED Rank III

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Phần thiết bị
0 0 Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Thiết bị họp trực tuyến
1 Bộ Trung Quốc 189,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ phát tín hiệu HDMI và USB sang cáp mạng dài 150m
2 Bộ Trung Quốc 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ nhận tín hiệu HDMI và USB sang cáp mạng dài 150m
2 Bộ Trung Quốc 1,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Mixer 12 kênh
1 Bộ Tây Ban Nha 17,390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Switch 5
1 Cái Trung Quốc 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ phát wifi
4 Cái Trung Quốc 6,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Router
1 Cái Trung Quốc 12,640,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Switch 8
2 Cái Trung Quốc 1,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Đèn chùm Pha lê
1 Cái Việt Nam 102,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Mặt trống đồng thạch cao đường kính 1m8
1 Cái Việt Nam 10,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Thảm trải sàn
216.48 m2 indonesia 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Thảm đường đi
32.69 m2 indonesia 400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Cửa 2 cánh
1 Bộ Việt Nam 31,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Lam ri gỗ
54.91 m2 Việt Nam 4,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Ốp vách cánh gà
74.622 m2 Việt Nam 4,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Phần xây dựng
0 0 Việt Nam 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Lắp đặt Thiết bị họp trực tuyến
1 1 bộ Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Lắp đặt Bộ chuyển đổi tín hiệu HDMI và USB sang cáp mạng dài 150m
2 1 bộ Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Lắp đặt Bộ nhận tín hiệu HDMI và USB sang cáp mạng dài 150m
2 1 bộ Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Lắp đặt Mixer 12 kênh
1 1 thiết bị Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Lắp đặt Thiết bị Switch 5
1 1 thiết bị Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Lắp đặt Dây điện 2x1,5mm2
150 m Việt Nam 2,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Lắp đặt Cáp mạng cat6
15 10 m Việt Nam 2,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Vật tư phụ (jack, đinh, vít, tắc kê,…
1 gói Việt Nam 1,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Lắp đặt Bộ phát wifi
4 1 thiết bị Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Lắp đặt Router
1 1 thiết bị Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Lắp đặt Switch 8
2 1 thiết bị Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Lắp đặt Cáp mạng cat6
25 10 m Việt Nam 2,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Vật tư phụ (Rj45, đinh, vít, tắc kê,…
1 gói Việt Nam 1,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.1156 100m2 Việt Nam 1,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Mỗi 1,2m tăng thêm
0.7996 100m2 Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Tháo dỡ trần
5.76 m2 Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Tháo dỡ 2 đèn và 2 loa hiện trạng tại vị trí trần tháo dỡ
1 toàn bộ Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.2337 tấn Việt Nam 17,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.234 tấn Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
12.4236 1m2 Việt Nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Đóng trần thạch cao khung chìm hoàn trả vị trí tháo dỡ
5.76 m2 Việt Nam 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Lắp đặt Đèn chùm Pha lê
1 bộ Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Lắp đặt mặt trống đồng thạch cao đường kính 1,8m (bao gồm vật tư lắp đặt + nhân công+ máy thi công)
1 cái Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Tháo dỡ thảm lót cũ và đưa về vị trí tập kết phế thải
249.168 m2 Việt Nam 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Nẹp thảm lối đi, V bậc thang, kết thúc
180 m Việt Nam 2,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Keo dán thảm
1 toàn bộ Việt Nam 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Lắp đặt Ổ cắm âm sàn
2 cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Mặt dùng cho 3 thiết bị
22 hộp Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Mặt dùng cho 2 thiết bị
17 hộp Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Công tắc B một chiều
83 cái Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Lắp đặt Ổ cắm đơn có màn che
14 cái Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Lắp đặt Dây điện đơn CV 1.5 mm2
200 m Việt Nam 2,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Lắp đặt Dây điện đơn CV 4.0 mm2
75 m Việt Nam 2,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Lắp đặt dây dẫn CVV 2x4mm2
33 m Việt Nam 2,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Lắp đặt ống nẹp nhựa vuông 25x14mm
3 m Việt Nam 2,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
4.32 m2 Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Tháo dỡ và dọn dẹp vệ sinh Lam ri hiện trạng
62.08 m2 Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Ốp chân tường Lam ri gỗ (chi tính nhân công lắp đặt)
54.9098 m2 Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Ốp Vách gỗ cánh gà (chi tính nhân công lắp đặt)
74.6216 m2 Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second