Bidding package for installing lightning protection system

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bidding package for installing lightning protection system
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
133.860.000 VND
Publication date
14:18 28/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
348/QĐ-VP
Approval Entity
Office of the People's Council and People's Committee of Dat Do commune
Approval date
23/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3502452171 3502452171

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ECOS

133.860.000 VND 10 day 10 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Thiết bị cắt sét
3xTDS11002SR277 & 1xTSG1130-2S
1 Bộ 3xTDS11002SR277 - 1xTSG1130-2S Thiết bị cắt sét sử dụng công nghệ TDS và TSG 3 pha điện áp 220-277V (L-N) cường độ tản sét 100kA/pha (L-N) và 130kA (N-E) có cờ báo động trạng thái Úc 38,810,000
2 Thiết bị cắt lọc sét 3 pha
PLP 363-F120
1 Bộ Global Lightning Protection Systems Việt Nam 36,490,000
3 Thiết bị chống sét trên đường truyền mạng
LANRJ45-POE
4 Cái GLOBAL LANRJ45-POE Thiết bị chống sét trên đường truyền mạng LAN, đầu nối RJ45, CAT5, tốc độ truyền 100/1000Mbits/s, khả năng chịu cường độ dòng sét 0.25kA. Việt Nam 1,770,000
4 Cọc tiếp địa chuyên dụng
615880
6 Cọc Cọc tiếp địa chuyên dụng nVent ERICO 615880 - Vật liệu: Thép mạ đồng - Độ bền kéo: Tối thiểu 80000 lbf/in² - Đường kính cọc tiếp địa: 5/8" - Đường kính cọc tiếp địa, thực tế (Ø): 14.2mm - Chiều dài (L): 2.4m (8 feet). - Độ dày lớp mạ: 10mil - Tuân thủ: IEC® EN 62561-2; ANSI®/NEMA® GR1 Mỹ 1,450,000
5 Thuốc hàn nhiệt
F20 115
4 Hộp Thuốc hàn nhiệt nVent ERICO Cadweld Welding Material F20 115 - Trọng lượng 115g - Hỗn hợp oxit đồng và nhôm - Ứng dụng nối đất và liên kết - Sử dụng ở đầu ống và vật liệu mồi nằm ở đáy ống - Không gây nổ, không tự bốc cháy Mỹ 790,000
6 Hóa chất giảm điện trở
GEM25A
3 Bao Hóa chất giảm điện trở nVent ERICO GEM25A - Trọng lượng 11.34kg - Duy trì điện trở không đổi trong suốt vòng đời của hệ thống sau khi đã đông cứng - Hoạt động tốt trong mọi điều kiện đất, ngay cả trong thời kỳ khô hạn - Không cần xử lý nạp điện định kỳ hoặc đặt vị trí - Không cần sự hiện diện liên tục của nước để duy trì độ dẫn điện - Không bị hòa tan, phân hủy hoặc rò rỉ theo thời gian - Không bị ăn mòn - Vượt tiêu chuẩn IEC® 62561-7, tiêu chuẩn đặt ra cho sự ăn mòn, rò rỉ, hàm lượng lưu huỳnh và các quy định môi trường khác - Tuân thủ Quy trình rò rỉ đặc tính độc hại (TCLP) của Cơ quan Bảo vệ Môi trường Hoa Kỳ (EPA) Mỹ 850,000
7 Phụ kiện (hệ thống chống sét lan truyền)
PhuKien01
1 Gói Phụ kiện (hệ thống chống sét lan truyền) BPK - Dây Partchcord x 6 cuộn - Bảng đống tiếp đất 4 way x 1 bảng - Cáp Ter thoát sét 25mm2 x 20 mét - Cáp PVC 16mm2 x 15 mét - Cáp đồng trần 70 mm2 x 15 mét - Khớp nối 2 Cọc tiếp đất x 3 cái - Hộp đo điện trở x 1 hộp - MCB 2P- 63A x 3 cái - Ống điện PVC 25 x ống Việt Nam 16,570,000
8 Chi phí thi công lắp đặt hoàn chỉnh hệ thống chống sét lan truyền
THICONG01
1 Bộ Chi phí thi công lắp đặt hoàn chỉnh hệ thống chống sét lan truyền - Khảo sát & thiết kế: + Xác định vị trí lắp đặt + Tính toán số lượng vật tư cần dùng - Thi công, lắp đặt: toàn bộ hệ thống theo đúng tiêu chuẩn kỹ thuật và thuê đơn vị chức năng đo giá trị điện trở đất Việt Nam 20,500,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second