Bidding package: Material procurement

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bidding package: Material procurement
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
100.160.000 VND
Publication date
15:20 16/07/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
244/QĐ-VTS.II
Approval Entity
Aquaculture Research Institute II
Approval date
11/07/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000033488 2200284419-001

HỘ KINH DOANH HỒNG NGÂN

99.960.000 VND 3 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Đĩa petri nhựa
VNA44071
3.864 Cái Đĩa nhựa có kèm nắp, đường kính 90mm Việt Nam 3,000
2 Môi trường Agar
GRM026-500G
4 Chai Dạng polysaccharide tự nhiên (500g) Ấn Độ 2,800,000
3 Môi trường phân tích Rhodo tổng số
RM027-500G
8 Bộ Các hợp chất được sử dụng trong môi trường DSMZ27 Ấn Độ 3,000,000
4 Formaline
1040031000
3 Lít Hợp chất hóa học hữu cơ (dung dịch 37% trong nước); Công thức: HCHO Đức 72,000
5 Bột ngọt
4901001194186
1 kg Là phụ gia thực phẩm có thành phần là muối natri của axit glutamic; Công thức: C5H8NNaO Việt Nam 75,000
6 Bột đậu nành
DNR1
1 kg Sản phẩm được làm từ đậu nành, nghiền mịn. Việt Nam 50,000
7 Bột thức ăn tôm
9832
1 kg Là loại thức ăn chotôm giai đoạn nhỏ được sản xuất theo quy trình công nghiệp, có dạng bột, chứa 40 - 45% protein Việt Nam 40,000
8 Bột ngọt/ bột đậu nành/ thức ăn tôm
4901001194186/ DNR1/9832
38 kg Phụ gia thực phẩm có thành phần là muối natri của axit glutamic/ Sản phẩm được làm từ đậu nành, nghiền mịn/ Loại thức ăn chotôm giai đoạn nhỏ được sản xuất theo quy trình công nghiệp, có dạng bột, chứa 40 - 45% protein Việt Nam 70,000
9 Trứng
Trungga_CP1_10
40 Chục Trứng của những con gà được nuôi theo kiểu công nghiệp, trọng lượng khoảng 50-60 gram/quả (10 quả = 1 chục) Việt Nam 35,000
10 Can nhựa 5 Lít
CAN-5L
45 Cái Can có chất liệu bằng nhựa, có dung tích 5 lít, có nắp đậy. Việt Nam 10,000
11 Túi nilon 15 Lít
Túi nilon HDPE
1 kg Là loại bao bì mỏng, nhẹ, dẻo dai được làm từ nhựa, kích thước 60x 80 cm. Việt Nam 100,000
12 Can nhựa 30 Lít
CAN-30L
6 cái Can có chất liệu bằng nhựa, có dung tích 30 lít, có nắp đậy. Việt Nam 45,000
13 Can 5 lít/ túi ni lon/ can 30 lít
CAN-5L/ Túi nilon HDPE/ CAN-30L
256 Cái/kg Can có chất liệu bằng nhựa, có dung tích 5 lít, có nắp đậy/ là loại bao bì mỏng, nhẹ, dẻo dai được làm từ nhựa, kích thước 60x 80 cm/ Can có chất liệu bằng nhựa, có dung tích 30 lít, có nắp đậy. Việt Nam 45,000
14 Xô nhựa
No.H066
20 cái Xô có chất liệu bằng nhựa, có dung tích 15 lít, có nắp đậy. Việt Nam 33,000
15 Ống nhựa
LX34.50 
200 mét Là loại ống được làm từ nhựa, có tính linh hoạt, dễ uốn cong, kích thước Ø 34 mm. Việt Nam 25,000
16 Ca nhựa
No.1681
12 cái Ca có chất liệu bằng nhựa, có kích thước 20,5 x 11,5 cm Việt Nam 10,000
17 Thau nhựa
No.H045
20 cái Thau có chất liệu bằng nhựa, có kích thước 29,8 x 10,5  cm Việt Nam 32,000
18 Túi lọc nước
TUI/PE1/05
8 cái Là túi vải lưới, kích thước 18x 35cm, (kích thước mắt lưới từ 100-200 µm). Việt Nam 76,000
19 Quặng nhựa
2882
6 cái Là phễu có chất liệu bằng nhựa, kích thước 250mm (Đường kính trên: 250mm, đường kính dưới: 25mm). Việt Nam 12,500
20 Vi khuẩn Rhodo
02-050919
40 Can Vi khuẩn Rhodobacteria sp. thế hệ Filial 1 (F1); Đóng gói:20 lít/can Việt Nam 350,000
21 Diệt khuẩn
101006 
12 Thùng Hoạt chất Iodine (20%)/Chlorine (70%); Đóng gói:4 lít /thùng Việt Nam 592,000
22 Khoáng
NT
105 Kg Thành phần gồm các khoáng đa lượng như: canxi (Ca), magie (Mg), kali (K), natri (Na),… và các khoáng vi lượng như: sắt (Fe), kẽm (Zn), mangan (Mn),… Việt Nam 62,000
23 Bộ kit pH
683372043105
6 Bộ 100 phản ứng Đức 130,000
24 Bộ kit H2S
07S
1 Bộ 60 phản ứng Việt Nam 430,000
25 Bộ kit NH3
4910
2 Bộ 60 phản ứng Đức 230,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second