Bidding package MS-02/2025

        Watching
Tender ID
Views
10
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bidding package MS-02/2025
Bidding method
Online bidding
Tender value
698.466.000 VND
Publication date
08:46 07/06/2025
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
KQ2500198150_2506061659
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
General Staff/Special Command Army
Approval date
06/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0104777619 0104777619

HUNG HUONG TELECOM - ELECTRON ELECTRICITY - ENGINEERING -TRADINGJOINT STOCK COMPANY

696.936.000 VND 696.936.000 VND 30 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Điện trở 10k
10 Chiếc Nhật 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Quạt
3 Chiếc Nhật 1,980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Đi ốt 1N4007
6 Chiếc Nhật 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Diode Zener 51V, 1W
4 Chiếc Nhật 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Rơ le 5V, 2A, 8 chân
6 Chiếc Nhật 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bán dẫn công suất
50 Chiếc Mỹ 70,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Phím bấm
150 Chiếc Trung Quốc 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Micro 2,2 Kw
50 Chiếc Nhật 63,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Loa 8Ω
50 Chiếc Nhật 76,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Đi ốt
30 Chiếc Nhật 600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Đi ốt
20 Chiếc Nhật 600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Đi ốt 2AP9
40 Chiếc Nhật 14,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Biển áp phối hợp bọc kim
50 Chiếc Nhật 88,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bán dẫn
80 Chiếc Nhật 3,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bán dẫn
22 Chiếc Nhật 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bán dẫn
26 Chiếc Nhật 6,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bán dẫn
40 Chiếc Nhật 93,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Dao động thạch anh 20,48MHz
10 Chiếc Nhật 839,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Rơ le chuyển mạch cao tần
25 Chiếc Nhật 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Vi mạch
40 Chiếc Nhật 4,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Vi mạch
30 Chiếc Nhật 3,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Vi mạch
12 Chiếc Nhật 7,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Vi mạch
30 Chiếc Nhật 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Lọc chế độ
40 Chiếc Nhật 88,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bộ lọc chế độ
23 Chiếc Nhật 151,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ lọc thạch anh 71,68 MHz
20 Chiếc Hàn Quốc 19,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Cụm ống nói tổ hợp cầm tay
50 Chiếc Hàn Quốc 231,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Đi ốt
80 Chiếc Hàn Quốc 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bán dẫn
18 Chiếc Hàn Quốc 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bán dẫn công suẩt
4 Chiếc Nhật 4,298,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Dao dộng mạch anh 96.000 MHz
40 Chiếc Nhật 2,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Rơ le
50 Chiếc Nhật 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Vi mạch
30 Chiếc Nhật 4,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Vi mạch
25 Chiếc Nhật 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Vi mạch
22 Chiếc Nhật 187,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Vi mạch
25 Chiếc Nhật 7,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Màn hình
10 Chiếc Nhật 539,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Vi điều khiển
5 Chiếc Nhật Bản 7,656,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bán dẫn công suất cao tần chuyên dụng
30 Chiếc Nhật Bản 1,210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bán dẫn
10 Chiếc Mỹ 144,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Chiết áp
3 Chiếc Hàn Quốc 550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Đầu Conector cao tần
2 Chiếc Mỹ 1,174,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Biến áp phối hợp, ghép tầng lõi
5 Chiếc Hàn Quốc 121,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
IC
2 Chiếc Mỹ 4,257,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
IC
2 Chiếc Mỹ 5,109,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Lõi
3 Chiếc Nhật 1,248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Kìm bóp đầu dây
5 Chiếc Đài Loan 669,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Thiếc hàn
5 Cuộn Đài Loan 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Dây dù dẹt
400 Mét Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Cáp luồng
200 Mét Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Tủ
1 Chiếc Việt Nam 5,070,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Dây line điện thoại
100 Cái Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Hộp diêm điện thoại - đấu dây
200 Cái Việt Nam 8,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Hộp đầu cáp 10x2
4 Cái Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Hộp đầu cáp 20x2
4 Cái Việt Nam 600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Hộp đầu cáp 30x2
4 Cái Việt Nam 700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Hộp đầu cáp 50x2
4 Cái Việt Nam 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Măng xông cáp quang 48 sợi
2 Cái Hàn Quốc 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Măng xông cáp quang 12 sợi
5 Cái Hàn Quốc 355,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Chổi lông
22 Cái Việt nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Cáp mạng cate6
1 Thùng Hàn Quốc 3,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Hạt RJ 45
10 Hộp Hàn Quốc 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Hạt RJ 11
40 Túi Hàn Quốc 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Rệp nối cáp 3M
40 Túi Việt nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Dây nhảy quang
30 Sợi Đài Loan 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Dây nhảy quang
30 Sợi Đài Loan 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Phiến Krone
50 Cái Đức 128,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Pin máy
10 Bình Anh 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Cáp đầu thu phát
10 Cái Úc 2,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Pin máy
15 Viên Anh 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Hot-mic
10 Cái Anh 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Cáp mini
15 Cái Anh 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Dây nguồn
15 Cái Anh 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Đầu nối mini
15 Cái Anh 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Cầu chì
15 Cái Anh 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Adapter
15 Cái Anh 800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Gioăng cao su lớn
15 Cái Anh 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Pin
20 Viên New Zeland 1,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
An ten
15 Cái New Zeland 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Đế xạc
15 Cái New Zeland 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Adapter
15 Cái New Zeland 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Màn hình
15 Cái New Zeland 1,128,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Kẹp chữ D
15 Cái New Zeland 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Kẹp thắt lưng
15 Cái New Zeland 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Bao đeo
15 Cái New Zeland 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bao chống nước
20 Cái New Zeland 1,450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Dây điện
200 Mét Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Núm volume máy thu phát
150 Cái Việt Nam 59,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Dây tổ hợp bộ kết nối
5 Cái Mỹ 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Dây tổ hợp bộ kết nối
5 Cái Mỹ 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Dây tổ hợp máy
5 Cái New zeland 1,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Dây tổ hợp máy
5 Cái Úc 1,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Dây tổ hợp máy
5 Cái Úc 1,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Dây tổ hợp máy
5 Cái Ý 1,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Pin 2500mAh
10 Viên Ý 1,180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Pin máy
50 Viên Nhật 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Pin cho bộ điều khiển xa
30 Viên Nhật 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Ắc quy kín khí 12v -100Ah
4 Bình Việt Nam 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Pin sạc AA 2500mAh
150 Viên Nhật 72,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Vi mạch
15 Chiếc Nhật 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Vi mạch
10 Chiếc Nhật 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Vi mạch
20 Chiếc Nhật 8,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Bán dẫn
35 Chiếc Nhật 184,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Bộ nguồn dạng tĩnh
5 Chiếc Nhật 7,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Bán dẫn
15 Chiếc Mỹ 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Bán dẫn
10 Chiếc Nhật 775,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Bán dẫn
10 Chiếc Mỹ 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
IC SMD LMX1601
10 Chiếc Mỹ 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Mô đun nguồn 24v/150W
6 Chiếc Nhật 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Bán dẫn
10 Chiếc Mỹ 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
IC
10 Chiếc Mỹ 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
IC
12 Chiếc Nhật 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
IC
10 Chiếc Nhật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Bán dẫn
13 Chiếc Nhật 80,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Bán dẫn
10 Chiếc Nhật 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Bộ lọc thạch anh 10,24MHz
25 Chiếc Nhật 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Module đổi nguồn
3 Chiếc Nhật 4,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
IC
25 Chiếc Nhật 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
IC
15 Chiếc Nhật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
IC
10 Chiếc Nhật 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
IC
5 Chiếc Nhật 800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Transitor
17 Chiếc Nhật 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Transitor
10 Chiếc Nhật 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Transitor
15 Chiếc Nhật 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Điốt
15 Chiếc Nhật 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Điện trở 1k
40 Chiếc Nhật 15,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second