Bidding package MSTB-13

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bidding package MSTB-13
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
265.949.000 VND
Publication date
08:46 06/10/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
858/QĐ-BCH
Approval Entity
The Border Guard Steering Committee of Ha Tinh Province
Approval date
26/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2900600155 2900600155

DAIHUNG CONSTRUCTION AND TRADING JOINT STOCK COMPANY

265.949.000 VND 90 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy biến áp 75kVA-35/0,4kV
maybienap
1 máy Công suất MBA: 75 kVA; Cấp điện áp: 35/0,4kV; Tổ đấu dây: D/Yn-11; Tiêu chuẩn áp dụng: Tổn hao máy biến áp đạt tiêu chuẩn tổn hao máy biến áp phân phối theo Quyết định số 96/QĐ-HĐTV ngày 05/9/2023 của Tập đoàn Điện lực Việt Nam về việc ban hành Tiêu chuẩn kỹ thuật máy biến áp phân phối điện áp đến 35kV áp dụng trong Tập đoàn Điện lực Quốc gia Việt Nam. (Máy biến áp 75kVA có tổn hao không tải cực đại ΔP0= 165W, tổn hao ngắn mạch cực đại ΔPn= 985W, điện áp ngắn mạch nhỏ nhất Uk= 4%) Việt Nam 132,227,000
2 Cầu chì tự rơi cắt tải 35kV (bộ 3 pha)
cauchi
1 bộ Cầu chì tự rơi cắt tải 35kV Polymer phù hợp với công suất MBA, được sản xuất và thử nghiệm theo tiêu chuẩn ANSI C37.42, ANSI/ IEEE C37.41, IEC 60282-2, IEC 61109 hoặc tương đương; Dây chì (Fuse link) thuộc loại K (cắt nhanh), được chế tạo thử nghiệm theo tiêu chuẩn ANSI C37.41, ANSI C37.42 hoặc các tiêu chuẩn tương đương. Dòng định mức dây chảy cầu chì lựa chọn đảm bảo theo gam công suất MBA và tính chất phụ tải sử dụng Việt Nam 9,351,000
3 Chống sét van 35kV (bộ 3 pha)
chongsetvan
1 bộ Chống sét van đường dây loại chống sét không khe hở cấp DH hoặc Class 1, có Điện áp định mức Ur ≥48kV, Điện áp làm việc liên tục COV ≥38kV lắp đặt ngoài trời, được sản xuất và thử nghiệm theo tiêu chuẩn IEC 60099-4 hoặc tương đương; Vật liệu vỏ sử dụng vật liệu tổng hợp loại Silicon Rubber (SR) hoặc vỏ sứ. Dây nối tiếp địa chống sét từ điểm nối đất củachống sét van đến dây tiếp địa chung phải tách riêng từng pha và được bó vào xà bằng đai thép Việt Nam 9,521,000
4 Tủ phân phối hạ áp 150A-400V (2 lộ ra 75A + 1 lộ ra 50A
tuhaap
1 tủ Sử dụng tủ hạ thế 150A-400V được sản xuất và thử nghiệm theo tiêu chuẩn IEC 60068-2, IEC 60695; IEC 60439 hoặc tương đương. Tủ điện hạ áp: Đóng cắt và bảo vệ ngắn mạch dùng Aptomat MCCB 150A- Icu ≥ 36kA có khả năng cài đặt và chỉnh định thông số dòng cắt ngắn mạch cho lộ tổng. Được chế tạo, thử nghiệm theo tiêu chuẩn IEC 60947-1, IEC 60947-2 hoặc tiêu chuẩn tương đương. Bảo vệ chống sét dùng GZ-500 lắp trong tủ Việt Nam 32,782,000
5 Tủ tụ bù 30kVAr (2x5kVAr+2*10kVAr)
tutubu
1 tủ Sử dụng tủ tụ bù được sản xuất và thử nghiệm theo tiêu chuẩn IEC 60068-2, IEC 60695; IEC 60439 hoặc tương đương. Đóng cắt và bảo vệ ngắn mạch dùng Aptomat MCCB 150A- Icu ≥ 22kA có khả năng cài đặt và chỉnh định thông số dòng cắt ngắn mạch cho lộ tổng. Được chế tạo, thử nghiệm theo tiêu chuẩn IEC 60947-1, IEC 60947-2 hoặc tiêu chuẩn tương đương. Bảo vệ chống sét dùng GZ-500 lắp trong tủ Việt Nam 22,005,000
6 Chi phí lắp đặt thiết bị trạm biến áp
lapdaptram
1 hệ thống Định mức dự toán chuyên ngành lắp đặt đường dây tải điện và lắp đặt trạm biến áp kèm theo Thông tư 36/2022/TT-BCT ngày 22/12/2022 của Bộ Công Thương Việt Nam 9,307,000
7 Chi phí thí nghiệm hiệu chỉnh trạm biến áp
thinghiemtram
1 hệ thống Định mức dự toán chuyên ngành thí nghiệm điện đường dây và trạm biến áp theo Thông tư 05/2023/TT-BTC ngày 16/3/2023 của Bộ Công thương Việt Nam 10,770,000
8 Cầu dao phụ tải ngoài trời 35kV - 630A
caudao
1 bộ Cầu dao phụ tải cách ly (bao gồm buồng cắt, khe hở cách ly nhìn thấy đƣợc khi ở vị trí cắt, cơ cấu truyền động, các cách điện đỡ) theo IEC hoặc ANSI hoặc tương đương Việt Nam 33,120,000
9 Chi phí lắp đặt thiết bị đường dây trung áp
lapdatdz
1 hệ thống Định mức dự toán chuyên ngành lắp đặt đường dây tải điện và lắp đặt trạm biến áp kèm theo Thông tư 36/2022/TT-BCT ngày 22/12/2022 của Bộ Công Thương Việt Nam 3,548,000
10 Chi phí thí nghiệm hiệu chỉnh đường dây trung áp
thinghiemdz
1 hệ thống Định mức dự toán chuyên ngành thí nghiệm điện đường dây và trạm biến áp theo Thông tư 05/2023/TT-BTC ngày 16/3/2023 của Bộ Công thương Việt Nam 3,318,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second