Buy building materials

        Watching
Tender ID
Views
8
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy building materials
Bid Solicitor
Bidding method
Online bidding
Tender value
288.120.000 VND
Publication date
12:29 29/11/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
1579/QĐ-TGCT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Cai Tau Detention Center
Approval date
22/11/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2001018067 2001018067

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI BÌNH AN

288.120.000 VND 288.120.000 VND 30 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Tôn sóng vuông 0.45mm
260 M2 Theo biểu dự kỹ thuật 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Thép hộp mạ kẽm 40x80x1.8mm
60 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 315,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Thép hộp mạ kẽm 40x80x2.0mm
20 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 365,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Thép tấm mạ kẽm 2li
20 M2 Theo biểu dự kỹ thuật 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Thép mạ kẽm V30x30x3li
10 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 176,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Thép mạ kẽm V40x40x4li
6 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Thép mạ kẽm V50x50x5li
12 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 299,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Thép la mạ kẽm 30x3li
15 Mét Theo biểu dự kỹ thuật 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Lưới thép B40
20 Mét Theo biểu dự kỹ thuật 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Thép Ø6 vicasa
250 Kg Theo biểu dự kỹ thuật 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Thép Ø10 vicasa
184 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 118,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Thép Ø12 vicasa
71 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 228,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Thép Ø14 vicasa
68 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 241,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Thép Ø16 vicasa
79 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Dây kẽm buộc
20 Kg Theo biểu dự kỹ thuật 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bản lề cửa sắt (cửa đi)
35 Bộ Theo biểu dự kỹ thuật 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bản lề cửa sắt (cửa sổ)
20 Bộ Theo biểu dự kỹ thuật 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Nước sơn chống gỉ
20 Lít Theo biểu dự kỹ thuật 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Nước sơn phủ màu ghi
10 Lít Theo biểu dự kỹ thuật 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Que hàn 2,6mm
15 Hộp Theo biểu dự kỹ thuật 95,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Đá cắt loại 1 tấc (hộp 50 viên)
2 Hộp Theo biểu dự kỹ thuật 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Đá cắt loại 3,5 tấc
20 Miếng Theo biểu dự kỹ thuật 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Đá mài sắt
5 Miếng Theo biểu dự kỹ thuật 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Lưỡi cắt gạch hiệu kim cương
4 Miếng Theo biểu dự kỹ thuật 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Vít bắn tôn
20 Bịt Theo biểu dự kỹ thuật 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Vít đuôi cá loại 2 phân
600 Con Theo biểu dự kỹ thuật 250 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Đầu bắn vít (có 500 hít)
4 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Cọ sơn 4P
10 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 4,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Cây lăn sơn loại 4P
10 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 8,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Cây lăn sơn 25cm (loại vải)
6 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Cọ 10 phân
2 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Keo chống thấm Kova
2 Thùng Theo biểu dự kỹ thuật 2,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bệ xí xổm Viglacera
1 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
lavabo Viglacera
1 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Phểu thoát sàn inox 304
2 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Vôi nước sơn tường
200 Kg Theo biểu dự kỹ thuật 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bột màu vàng
10 Kg Theo biểu dự kỹ thuật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Ống PVC Tiền Phong D114x5.3mm
5 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 387,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Ống PVC Tiền Phong D60x4.5mm
5 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 186,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Ống PVC Tiền Phong D34x3.8mm
4 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Ống PVC Tiền Phong D27x3.0mm
10 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Co nhựa Tiền Phong Ø110
8 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 92,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Tê nhựa Tiền Phong Ø110
4 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 116,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Co nhựa Tiền Phong Ø60
8 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Co nhựa Tiền Phong Ø34
4 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Biến nhựa đạt hòa Ø34-27
2 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Co nhựa đạt hòa Ø27
10 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 3,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Tê nhựa đạt hòa Ø60
4 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Tê nhựa đạt hòa Ø27
10 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Khóa nhựa đạt hòa Ø27
4 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Khóa nhựa đạt hòa Ø34
1 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Băng keo non
5 Cuộn Theo biểu dự kỹ thuật 4,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Keo dán ống loại 500g
1 Hủ Theo biểu dự kỹ thuật 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Keo chà ron cá sấu
30 Bịt Theo biểu dự kỹ thuật 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Gạch men lát nền 40x40
170 M2 Theo biểu dự kỹ thuật 217,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Gạch men chống trược 40x40
6 M2 Theo biểu dự kỹ thuật 217,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Gạch ốp tường đồng tâm 20x25
15 M2 Theo biểu dự kỹ thuật 143,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Gạch ống lỗ tròn 80x80x180
15 Viên Theo biểu dự kỹ thuật 1,300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Xi măng đa năng Hà Tiên PCB40
250 Bao Theo biểu dự kỹ thuật 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Cát xây tô
15 M3 Theo biểu dự kỹ thuật 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Đá 1x2
5 M3 Theo biểu dự kỹ thuật 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Dây điện cadivi đơn 6.0mm
1 Cuộn Theo biểu dự kỹ thuật 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Dây điện cadivi đơn 2.5mm
2 Cuộn Theo biểu dự kỹ thuật 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Dây điện cadivi đơn 1.5mm
1 Cuộn Theo biểu dự kỹ thuật 960,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Bóng đèn led 1,2m M36 40w RĐ
9 Bóng Theo biểu dự kỹ thuật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Quạt đảo treo trần Sankyo
4 Cái Theo biểu dự kỹ thuật 360,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
CB 30A + hộp + đế + mặt
2 Bộ Theo biểu dự kỹ thuật 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Bộ 2 công tắc + mặt nạ + đế nổi
4 Bộ Theo biểu dự kỹ thuật 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Băng keo điện
5 Cuộn Theo biểu dự kỹ thuật 5,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Cừ tràm
1250 Cây Theo biểu dự kỹ thuật 20,186 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second