Buy equipment for educational work

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy equipment for educational work
Contractor Selection Type
Direct shopping
Tender value
819.600.000 VND
Publication date
10:15 18/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
20774/QĐ-HQ
Approval Entity
Navy
Approval date
25/07/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0200376803 0200376803

Hộ kinh doanh Triệu Đức Mẫn

819.600.000 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Máy chiếu
BOXLIGHT - ALX569
24 Bộ Model: ALX569, Cường độ sáng: 4600,Công nghệ hiển thị: 3LCD x 0.63’’,Độ tương phản: 30000:1,Độ phân giải: XGA (1024 x768),Độ phân giải nén: WUXGA (1920 x 1200),Độ ồn: Chế độ ECO: Tối đa 30dB; Chế độ tiêu chuẩn: 37dB,Thời gian tuổi thọ bóng đèn: 15.000 giờ (chế độ tiêu chuẩn); 30.000 giờ ( chế độ ECO).Tỷ lệ khấu hình chiều: 4:3 (Tiêu chuẩn)/ 16:9 (Tương thích).Phóng to / Tiêu cự: Bằng tay.Tỷ lệ phóng to: 1,2 x quang học.Tỷ lệ phóng hình: 1,48 ~ 1,78 : 1.F: F= 1,6~1,76.f: f= 19,158 ~23,018mm.KT chiếu (30'' ~ 250''): 0,888 ~ 9,11 m.Loa: 1 x 10W.Tần số quét: Tần số quét ngang: 15 ~ 100KHz/ Tần số quét dọc: 48 ~ 85Hz.Tín hiệu máy vi tính đầu vào: PC, VGA, SVGA, XGA, SXGA, WXGA, UXGA, WUXGA, Mac.Khả năng tương thích video: PAL, SECAM, NTSC 4.43, PAL-M, PAL-N, 480i, 480p, 576i, 576p, 720p, 180p và 1080i.Công suất tiêu thụ: 310WCông suất tiêu thụ chế độ chờ ECO: <0,5WCông suất tiêu thụ chế độ chờ mạng LAN: <2W.Chỉnh vuông hình ảnh: Chiều dọc: ±30 độ (tự động + bằng tay), Chiều ngang: ±15 độ (bằng tay), Chỉnh theo cạnh/ uốn cong ảnh chiếu, Chỉnh theo góc của ảnh chiếu.Ngôn ngữ hiển thị: 26 ngôn ngữ hiển thị: tiếng Anh, tiếng Đức, tiếng Pháp, tiếng Italia, tiếng Tây Ba Nha, tiếng Ba Lan, tiếng Thuỵ Điển, tiếng Hà Lan, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Nhật Bản, tiếng Trung Hoa giản thể, tiếng Trung Hoa truyền thống, tiếng Hàn Quốc, tiếng Nga, tiếng Ả Rập, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, tiếng Phần Lan, tiếng Na Uy, tiếng Đan Mạch, tiếng Indonesia, tiếng Hungary, tiếng Séc, tiếng Kazak, tiếng Việt, tiếng Thái, tiếng Ba Tư.Các cổng đầu vào: VGA x 1; HDMI x 2; Audio mini jack 3.5mm x 1; Audio(L/R) RCA x 1; USB-A x 1 (Hỗ trợ trình chiếu trực tiếp từ USB mà không cần máy vi tính); USB-N x 1; RJ45 x 1(Hiển thị).Các cổng đầu ra: VGA x 1, RJ45 x 1 (để điều khiển), USB-B x 1 (để nâng cấp phần mềm).Các cổng khác: RS232 x 1. RJ45 x 1 (để điều khiển), USB-B x 1(để nâng cấp phần mềm).Nguồn điện cung cấp: 100 ~ 240V @ 50/60Hz.Trọng lượng tịnh (Kg): 3,06 Kg.Kích thước tối đa: 345(Dài) x 261(Rộng) x 99mm(Cao).Phụ kiện tiêu chuẩn: Cáp nguồn, cáp VGA, điều khiển từ xa, thẻ dịch vụ, hướng dẫn sử dụng nhanh (cho máy chiếu).Bảo hành: Chính hãng 12 tháng.Tuổi thọ của bóng đèn kéo dài lên đến 30.000 giờ (chế độ ECO).Dải độ phân giải chuẩn rộng XGA, WXGA, và WUXGA.Độ sáng và màu sáng lên tới 5100 ANSI Lumens và hình ảnh hiển thị 3LCD. Trung quốc 19,500,000
2 Màn chiếu 3 chân
Màn chiếu 3 chân
24 Cái 136inh ; kích thước 2,44 mx2,44m. Chất liệu vải màn Matte Trung quốc 1,400,000
3 Dây tín hiệu
HDMI 20M.
24 Bộ HDMI 20M. Trung quốc 460,000
4 Máy tính Laptop
DELL Inpiron 15-3520 i5
24 Bộ Bộ vi xử lý (CPU): Intel Conre i5-1235U 4.4GHZ.Ram/SSD: 8GB DDR4 (2 khe), tốc độ Bus RAM2666 MHz; hỗ trợ RAM tối đa 16GB.Ổ cứng: 512GB SSD NVMe PCIe, có thể tháo ra lắp thanh khác tối đa 2TB (2280)/1TB (2230); hỗ trợ khe cắm HDD SATA nâng cấp tối đa 2TB.Màn hình: 15, 6 inch FHD + (1920 x 1080). 120HZ.Kích thước: 380mm x 258mm x27mm.Hệ điều hành; Windows 11 SL + Office Home và Student vĩnh viễn.Pin: 3 Cell Li-ion, 41Wh.Kết nối không dây: WI-Fi and Bluetooth.Camera Webcam: HD Webcam Camera.Cổng giao tiếp: 2 USB 2.0 và 01 USB 3.0; cổng Audio.1 HDMI kết nối máy chiếu, ti vi và thiết bị trình chiếu.Bảo hành 12 tháng; cài đặt miễn phí trọn đời Trung quốc 12,500,000
5 Chuột không dây máy tính Laptop
Chuột không dây máy tính Laptop
24 Cái Chuột không dây máy tính Laptop Trung quốc 190,000
6 Túi đựng máy lính Laptop
Túi đựng máy lính Laptop
24 Cái Túi đựng máy lính Laptop Trung quốc 100,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second