Buy office appliances

        Watching
Tender ID
Views
5
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy office appliances
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.217.050.000 VND
Publication date
15:19 28/06/2025
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
KQ2500207709_2506131058
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Vietnam Coast Guard
Approval date
13/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0107518059 0107518059

HOANG MAI HA NOI SERVICE AND TRADING COMPANY LIMITED

1.091.368.000 VND 1.091.368.000 VND 15 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Khăn giấy
500 Hộp Trung Quốc 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Giấy vệ sinh
50 Thùng Trung Quốc 240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Nước rửa bát
50 Lọ Nhật Bản 86,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Hộp hút ẩm
150 Hộp Nhật Bản 42,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Hộp khử mùi
50 Hộp Nhật Bản 79,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Ống hút giấy
200 Túi Trung Quốc 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Túi lọc rác bồn rửa bát
200 Set Trung Quốc 14,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Xịt phòng
50 Lọ Thái Lan 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Khăn ướt
300 Hộp Việt Nam 29,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Khăn ướt lau bàn thờ
50 Hộp Việt Nam 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Khăn lau đa năng (set 20 cái)
200 Set Hàn Quốc 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Nước tẩy rửa đa năng
100 Lọ Đức 36,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Dung dịch tẩy toilet
50 Lọ Thái Lan 98,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Nước lau sàn nhà
100 Túi Việt Nam 71,030 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Viên tẩy và làm thơm toilet
150 Vỉ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Nước tẩy bồn cầu (chai 900ml)
150 Chai Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Dung dịch tẩy canxi
50 Lọ Việt Nam 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Dung dịch tẩy dầu mỡ
50 Lọ Nhật Bản 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Nước thông cống
100 Chai Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Xịt côn trùng
20 Chai Việt Nam 52,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bát cơm nhỏ
100 Cái Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bát súp
100 Cái Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bát mắm
100 Cái Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Đĩa muối tiêu
100 Cái Việt Nam 6,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Tô khum
100 Cái Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Tô khum
100 Cái Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Tô khum
100 Cái Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Đĩa bằng
100 Cái Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Đĩa bằng
100 Cái Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Đĩa bằng
100 Cái Việt Nam 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Đĩa bằng
100 Cái Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Đĩa bằng
100 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Đĩa sâu
100 Cái Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Đĩa sâu
100 Cái Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Đĩa sâu
100 Cái Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Đĩa bầu dục
100 Cái Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Đĩa bầu dục
100 Cái Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Đĩa bầu dục
100 Cái Việt Nam 118,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Âu cơm
50 Cái Việt Nam 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Âu cơm
50 Cái Việt Nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Kê đũa thìa
200 Cái Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Ống đựng tăm tròn
20 Cái Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Đĩa vuông
100 Cái Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Thìa ăn súp
200 Cái Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Đũa
50 Hộp Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Thìa inox
200 Cái Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Thìa inox
200 Cái Việt Nam 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Muỗng canh inox
50 Cái Việt Nam 122,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Muỗng canh inox
50 Cái Việt Nam 117,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Dĩa inox
150 Cái Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Dĩa ăn trái cây inox
150 Cái Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Muỗng múc cơm
100 Cái Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bộ muôi múc canh+ muôi thủng ăn lẩu
50 Cái Việt Nam 52,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Dao chặt
5 Cái Nhật Bản 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Dao thái
10 Cái Nhật Bản 530,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Thớt
5 Cái Việt Nam 450,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Xe đẩy hàng
3 Cái Việt Nam 2,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Xe đẩy hàng
3 Cái Việt Nam 1,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bếp từ
1 Cái Hàn Quốc 13,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bếp gas mini
5 Cái Việt Nam 220,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Thảm lau chân
20 Cái Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bát thả hoa
10 Cái Việt Nam 580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Khăn lau tay
100 Sét Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Màng bọc thực phẩm
50 Hộp Việt Nam 175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Vỉ nướng
50 Cái Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bình lọc nước
6 Cái Đức 1,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Sổ công văn đi, đến
200 Quyển Việt Nam 32,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Phần mềm diệt virut
7 Bộ Nga 250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Ổ cứng di động
1 Cái Trung Quốc 2,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Bộ chia USB 3.0
10 Cái Trung Quốc 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Đĩa trắng DVD
50 Hộp Trung Quốc 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Bảng lịch công tác tuần
5 Chiếc Việt Nam 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bằng chức trách, nhiệm vụ
5 Chiếc Việt Nam 680,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Ổn áp
1 Cái Việt Nam 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Bộ vệ sinh cảm biến và ống kính
1 Bộ Việt Nam 290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Thẻ nhớ máy ảnh
2 Cái Trung Quốc 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Pin máy ảnh
2 Cái Trung Quốc 1,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Bút trình chiếu
2 Cái Trung Quốc 290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Giấy in khổ A4
500 Thùng Indonesia 290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Giấy in khổ A3
40 Thùng Indonesia 630,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Giấy in khổ A5
100 Thùng Indonesia 300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Sổ da
200 Quyển Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Bút ký cao cấp
100 Chiếc Malaysia 150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bút viết
30 Hộp Nhật Bản 580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Bút
50 Hộp Nhật Bản 340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bút
50 Hộp Nhật Bản 340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Bút bi
100 Hộp Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Bút bi
100 Hộp Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Bút Gel
100 Hộp Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Bút Gel
100 Hộp Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Bút Gel
100 Hộp Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Bút Gel
100 Hộp Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Bút cắm bàn
100 Bộ Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Bút chì kim
100 Hộp Nhật Bản 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Cặp trình ký da cao cấp
100 Cái Trung Quốc 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Bìa hộp
100 Cái Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
File hộp
100 Cái Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
File đựng tài liệu A4
100 Cái Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
File lá
100 Cái Việt Nam 115,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Hộp đựng tài liệu
100 Hộp Việt Nam 50,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Kệ trượt
20 Cái Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Kệ rổ 3 ngăn
20 Cái Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Kẹp bướm
200 Hộp Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Kẹp bướm
200 Hộp Việt Nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Kẹp bướm
200 Hộp Việt Nam 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Kẹp Binder Clips
200 Hộp Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Băng xóa
100 Chiếc Việt Nam 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Giấy ghi chú
200 Xấp Việt Nam 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Giấy ghi chú
150 Xấp Việt Nam 7,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Giấy bìa cứng
50 Tờ Indonesia 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Bảng điều khiển máy photo
3 Cái Nhật Bản 3,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Cụm sấy máy photo
2 Cụm Nhật Bản 6,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Hộp từ máy photo
6 Hộp Nhật Bản 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Mực máy photo
20 Hộp Nhật Bản 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Dấu liền mực
100 Cái Trung Quốc 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Giá treo con dấu
10 Cái Trung Quốc 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Bút lông dầu
100 Cái Việt Nam 9,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Mực lông dầu
100 Lọ Việt Nam 60,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Mực dấu
200 Lọ Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Mực dấu đỏ
200 Lọ Trung Quốc 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Khay mực dấu
20 Hộp Việt Nam 62,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Pin đại
100 Đôi Trung Quốc 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Pin đũa
100 Đôi Trung Quốc 6,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Hộp pin tiểu
100 Hộp Trung Quốc 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Pin trung
100 Vỉ Trung Quốc 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Giấy đánh dấu chữ ký
300 Tập Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Mực in màu
14 Hộp Trung Quốc 360,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Biển tên đặt bàn loại trung
100 Cái Việt Nam 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Biển tên đặt bàn loại nhỏ
100 Cái Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Dây đóng chứng từ
100 Cuộn Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Tem niêm phong hồ sơ, tài liệu
100 Bộ Việt Nam 35,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Bàn di chuột
30 Chiếc Việt Nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Ổ khóa
20 Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Keo khô
100 Lọ Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Băng dính vải
100 Cuộn Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Băng dính xốp
100 Cuộn Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Băng dính trong
100 Cuộn Việt Nam 28,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Dung dịch diệt mối mọt
50 Chai Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Hộp nhử mối
50 Bộ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Chất bảo quản tài liệu
50 Hộp Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Bình cứu hoả mini
15 Bình Việt Nam 49,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Chăn chiên chữa cháy dập lửa
30 Chiếc Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Hộp lưu trữ hồ sơ
90 Hộp Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Máy huỷ tài liệu
1 Cái Đức 2,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Cây nước nóng lạnh
1 Cái Trung Quốc 4,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Bàn chải điện
6 Chiếc Mỹ 1,115,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Bàn chải đánh răng
60 Cái Mỹ 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Kem đánh răng
30 Bộ Mỹ 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Bộ xi đánh dày
20 Bộ Thái Lan 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Dầu gội, xả
40 Bộ Việt Nam 230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Sữa tắm
40 Chai Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Nước rửa tay
100 Chai Việt Nam 45,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Bàn là hơi nước
2 Cái Trung Quốc 950,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Cầu là
6 Cái Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Đèn rọi tranh
20 Cái Trung Quốc 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Chai thủy tinh đựng nước
300 Chai Việt Nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Ghế gập
30 Cái Việt Nam 480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Nước giặt máy
200 Chai Mỹ 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Nước giặt tay
200 Chai Mỹ 155,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Nước xả vải
80 Can Việt Nam 400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second