Buy performance instruments

Tender ID
Views
85
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy performance instruments
Bidding method
Online bidding
Tender value
7.056.479.000 VND
Estimated price
7.056.479.000 VND
Publication date
11:39 17/12/2022
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
183/QĐ-CMNVN
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Vietnam music and dance theater
Approval date
12/12/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0310000955 0310000955

LE RICH TRADING IMPORT EXPORT COMPANY LIMITED

7.056.479.000 VND 7.056.479.000 VND 120 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Đàn Tranh (19 dây) (đàn cao cấp cho nghệ sĩ biểu diễn)
10 Chiếc VIỆT NAM 10,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Amply đàn Tranh
5 Chiếc TRUNG QUỐC 21,531,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Đàn Bầu (đàn cao cấp cho nghệ sĩ biểu diễn)
3 Chiếc VIỆT NAM 12,040,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Đàn Bầu trầm (đàn cao cấp cho nghệ sĩ biểu diễn)
1 Chiếc VIỆT NAM 10,569,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ sáo
2 Bộ VIỆT NAM 28,224,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Đàn Nhị độc tấu (đàn cao cấp cho nghệ sĩ biểu diễn)
4 Chiếc VIỆT NAM 5,513,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Đàn Cò (đàn cao cấp cho nghệ sĩ biểu diễn)
4 Chiếc VIỆT NAM 5,513,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Đàn Nguyệt (đàn cao cấp cho nghệ sĩ biểu diễn)
2 Chiếc VIỆT NAM 11,442,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Đàn Đáy (đàn cao cấp cho nghệ sĩ biểu diễn)
1 Chiếc VIỆT NAM 9,577,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Đàn Tỳ bà (đàn cao cấp cho nghệ sĩ biểu diễn)
4 Chiếc VIỆT NAM 15,685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Đàn Tứ (đàn cao cấp cho nghệ sĩ biểu diễn)
2 Chiếc VIỆT NAM 9,195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Đàn Tam Thập Lục
3 Chiếc TRUNG QUỐC 26,361,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Đàn Tam (đàn cao cấp cho nghệ sĩ biểu diễn)
1 Chiếc VIỆT NAM 9,652,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Đàn Tính (đàn cao cấp cho nghệ sĩ biểu diễn)
2 Chiếc VIỆT NAM 5,514,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Nhị Hồ Đại
1 Chiếc VIỆT NAM 10,254,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Đàn Nhị Gáo Dừa
1 Chiếc VIỆT NAM 3,444,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Thanh La
2 Chiếc VIỆT NAM 629,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Chũm chọe
2 Bộ VIỆT NAM 1,228,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Tôm trứng
2 Bộ VIỆT NAM 716,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Xênh tiền
4 Bộ VIỆT NAM 209,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Phách
2 Chiếc VIỆT NAM 97,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Mõ Chùa to
2 Chiếc VIỆT NAM 1,664,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Mõ Chùa Trung
1 Chiếc VIỆT NAM 1,316,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Mõ trâu
8 Chiếc VIỆT NAM 767,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Mõ Trâu tre
8 Chiếc VIỆT NAM 256,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Trống Dân tộc Dao
1 Chiếc VIỆT NAM 7,781,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Trống Paranung
2 Chiếc VIỆT NAM 6,959,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Trống Ghi Năng
2 Chiếc VIỆT NAM 14,524,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Kèn Saranai dân tộc Chăm
2 Chiếc VIỆT NAM 3,498,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Lục lạc Chăm
2 Bộ VIỆT NAM 359,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Đàn Đá
1 Bộ VIỆT NAM 57,621,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Đàn K’ni
2 Chiếc VIỆT NAM 3,524,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Đàn Đinh Goong
1 Chiếc VIỆT NAM 6,764,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Đàn T’rung Cao (3 giàn )
3 Bộ VIỆT NAM 14,954,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Đàn T’rung Trung (2 giàn )
2 Bộ VIỆT NAM 14,354,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Đàn K’long put
2 Bộ VIỆT NAM 12,391,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Đàn Đinh pá trung
2 Bộ VIỆT NAM 14,354,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Đàn Đinh pá đại
2 Bộ VIỆT NAM 14,954,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Đàn Tra Ngô
2 Bộ VIỆT NAM 6,884,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Trống da Voi
1 Chiếc VIỆT NAM 36,137,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Trống Sấm
2 Chiếc VIỆT NAM 18,641,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Trống Hội to
4 Chiếc VIỆT NAM 8,369,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Trống Hội trung
6 Chiếc VIỆT NAM 7,103,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Trống Hội nhỏ
6 Chiếc VIỆT NAM 4,361,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Trống Bản
6 Chiếc VIỆT NAM 1,871,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Trống Mảnh (bộ 2 chiếc)
1 Bộ VIỆT NAM 1,168,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Dàn trống Chiến
6 Chiếc VIỆT NAM 4,431,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Trống Đế Chèo (bộ 2 chiếc)
2 Bộ VIỆT NAM 1,013,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Trống Định âm
6 Chiếc VIỆT NAM 3,024,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Trống Cơm rút dây
2 Chiếc VIỆT NAM 2,461,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Trống Hand Drum
1 Chiếc VIỆT NAM 14,771,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Bao trống Sấm
2 Chiếc VIỆT NAM 3,939,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bao trống hội
4 Chiếc VIỆT NAM 1,617,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bao trống hội
6 Chiếc VIỆT NAM 1,336,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bao trống hội
6 Chiếc VIỆT NAM 914,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Bao trống Ban
6 Chiếc VIỆT NAM 703,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bao trống Mảnh
3 Chiếc VIỆT NAM 534,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bao trống Chiến
6 Chiếc VIỆT NAM 1,054,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bao trống Đế Chèo
2 Bộ VIỆT NAM 542,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bao trống Định âm
6 Chiếc VIỆT NAM 956,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bao trống Cơm rút dây
2 Chiếc VIỆT NAM 1,054,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bao trống Háng Drum
1 Chiếc VIỆT NAM 1,113,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Đàn PIANO
1 Chiếc CỘNG HÒA SÉC 1,727,641,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Đàn PIANO
1 Chiếc CỘNG HÒA SÉC 652,422,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Kèn CLARINET
1 Chiếc PHÁP 139,201,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Đàn KEYBOARD
1 Chiếc THỤY ĐIỂN 139,494,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Đàn KEYBOARD
1 Chiếc THỤY ĐIỂN 98,246,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Đàn KEYBOARD
1 Chiếc ITALY 177,648,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Đàn ORGAN
1 Chiếc INDONESIA 58,586,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Đàn ELECTRIC GUITAR
1 Chiếc MỸ 306,335,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Đàn ELECTRIC GUITAR
1 Chiếc MỸ 297,412,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Đàn ACOUSTIC GUITAR
1 Chiếc NHẬT BẢN 119,908,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Đàn BASS GUITAR
1 Chiếc MỸ 496,782,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Đàn BASS GUITAR
1 Chiếc CỘNG HÒA SÉC 119,039,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Trống Điện tử ELECTRIC DRUMS
1 Bộ MALAYSIA 46,709,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Phụ kiện cho nhạc cụ điên tử
1 Bộ TRUNG QUỐC 70,174,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Bộ Trống DRUM SET và bộ phụ kiện trống
1 Bộ MỸ 748,915,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Trống CONGA SET
1 Bộ MỸ 87,745,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Trống BONGO
1 Bộ MỸ 22,203,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Trống TIMBALES
1 Bộ MỸ 19,836,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Trống DJEMBE
1 Chiếc MỸ 13,346,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Trống CAJON
1 Chiếc MỸ 9,947,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Trống UDU
1 Chiếc MỸ 6,610,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Trống DAF Framedrum
1 Chiếc MỸ 6,611,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Nhạc cụ gõ
1 Chiếc THÁI LAN 8,551,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Nhạc cụ gõ Shaker
2 Chiếc MỸ 454,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Nhạc cụ gõ
1 Chiếc MỸ 6,191,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Nhạc cụ gõ TAMBOURINE
2 Chiếc MỸ 1,836,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Trống DOUMBEK
1 Chiếc INDONESIA 3,005,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Nhạc cụ gõ
1 Chiếc THÁI LAN 2,445,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Nhạc cụ gõ
2 Chiếc MỸ 1,165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Nhạc cụ gõ
1 Chiếc THÁI LAN 3,047,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Nhạc cụ gõ
1 Chiếc MỸ 1,741,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Nhạc cụ gõ
1 Chiếc MỸ 787,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Nhạc cụ gõ Castnane
1 Chiếc MỸ 503,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Nhạc cụ gõ TreeWorks
1 Chiếc MỸ 7,572,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Dùi
2 Đôi HÀ LAN 1,616,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Dùi trống
1 Đôi THÁI LAN 1,155,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Dùi trống
1 Đôi MỸ 1,326,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Temple block set
1 Bộ HÀ LAN 23,924,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Chimes Generation II Philhamonic
1 Chiếc HÀ LAN 354,175,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Tambourine
1 Chiếc MỸ 14,508,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Buffalo Drum
1 Chiếc MỸ 6,221,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Udu Hadgini
1 Chiếc MỸ 5,969,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Udu Drum
1 Chiếc MỸ 6,002,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Udu Drum
1 Chiếc MỸ 13,386,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Ibo Drum
1 Chiếc THÁI LAN 7,384,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second