Buy Stationery in August

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buy Stationery in August
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
244.007.100 VND
Publication date
16:41 22/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
2188/QĐ-KT1
Approval Entity
Technical Center for Quality Metrology and Quality 1
Approval date
21/08/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0104119867 0104119867

THANH NHAN GENERAL SERVICES AND TRADING COMPANY LIMITED

244.007.100 VND 7 day 07 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Kềm mũi nhọn mỏ dài 200mm Total THT120806P
TOTAL.THT120806P
1 Cái Kềm mũi nhọn mỏ dài 200mm Total THT120806P Việt Nam 113,400
2 Sóng 5T đặc 5006
5TDAC.5006
8 Cái Sóng 5T đặc 5006 Việt Nam 297,000
3 Kìm cắt cáp Asaki AK-8192 24"
ASAKI.AK8192
1 Cái Kìm cắt cáp Asaki AK-8192 24" Việt Nam 590,760
4 Bao Nilon đựng hồ sơ
Baonil
100 Cái Bao Nilon đựng hồ sơ Việt Nam 1,512
5 Băng dính OPP 0.3
BD0.3PP
5 Cuộn Băng dính OPP 0.3 Việt Nam 10,800
6 Băng dính OPP 0.2
BDOPP0.2
100 Cuộn Băng dính OPP 0.2 Việt Nam 6,480
7 Băng dính OPP 1.0
BDOPP1.0
82 Cuộn Băng dính OPP 1.0 Việt Nam 33,480
8 Bìa 2 còng L.arch A4 5cm
BIA2C5F
20 Cái Bìa 2 còng L.arch A4 5cm Việt Nam 52,920
9 Bìa 2 còng L.arch A4 7cm
BIA2C7F1
5 Cái Bìa 2 còng L.arch A4 7cm Việt Nam 56,160
10 Bìa A4 màu
BIAA4.PGR
30 Tập Bìa A4 màu Việt Nam 48,600
11 Bìa A4 màu đặc biệt
BIAA4DB
1 Tập Bìa A4 màu đặc biệt Việt Nam 59,400
12 Pin Panasinic-BK -4MCCE/2BV
BK-4MCCE/2BV
6 Viên Pin Panasinic-BK -4MCCE/2BV Việt Nam 183,600
13 Bút ký mực gel nét 0.7mm màu xanh
BKYBL57
26 Cái Bút ký mực gel nét 0.7mm màu xanh Việt Nam 59,400
14 Bút lông dầu PM04
BL03
70 Cây Bút lông dầu PM04 Việt Nam 10,800
15 Bút nước BL77
BL77
12 Cái Bút nước BL77 Việt Nam 59,400
16 Máy khoan vặn vít dùng pin 12V Bosch GSR 120-LI GEN II (06019G80K5, 1 pin, 1 sạc)
BOSCH.GSR120
2 Chiếc Máy khoan vặn vít dùng pin 12V Bosch GSR 120-LI GEN II (06019G80K5, 1 pin, 1 sạc) Việt Nam 2,646,000
17 Máy in nhãn Brother P-Touch QL-700
BROTHER.QL-700
1 Cái Máy in nhãn Brother P-Touch QL-700 Việt Nam 3,780,000
18 Bút nước Executiver G SL500
BUTLINSL500
10 Chiếc Bút nước Executiver G SL500 Việt Nam 11,880
19 Băng xóa V 5mm x 12mm
BX12
2 Cái Băng xóa V 5mm x 12mm Việt Nam 24,840
20 Hộp nhựa Mylac 15F
CAPH20F
5 Cái Hộp nhựa Mylac 15F Việt Nam 70,200
21 Cắt băng cầm tay
CBANG
6 Cái Cắt băng cầm tay Việt Nam 19,440
22 Chia file nhựa 12 lá Plus
CF12
20 Tập Chia file nhựa 12 lá Plus Việt Nam 25,920
23 Đầu cốt (cos) tròn RV3,5-5
COT.RV3.5-5
10 Cái Đầu cốt (cos) tròn RV3,5-5 Việt Nam 7,560
24 Chai nhựa 0.5L
CHAI500
300 Cái Chai nhựa 0.5L Việt Nam 2,376
25 Chun vòng 200g
CHUNV200G
5 Gói Chun vòng 200g Việt Nam 25,920
26 Đá cắt Cn 355.3.25,4
DA.355.3.25,4
30 Viên Đá cắt Cn 355.3.25,4 Việt Nam 59,400
27 Dao rọc giấy - WD10150
DAOWD10150
8 Chiếc Dao rọc giấy - WD10150 Việt Nam 17,280
28 Dấu lật S853 hiệu Shiny+ mặt dấu
DAU.S853T
13 Cái Dấu lật S853 hiệu Shiny+ mặt dấu Việt Nam 172,800
29 Bút dạ dầu PM04
DKPM04H
15 Hộp Bút dạ dầu PM04 Việt Nam 108,000
30 Đồng hồ treo tường
DONGHO
1 Chiếc Đồng hồ treo tường Việt Nam 270,000
31 Giấy Double A4 (70)
DOUBLE70
445 Ram Giấy Double A4 (70) Việt Nam 91,800
32 Giấy A4 DOUBLE A Thái Lan ( ĐL80)
DOUBLEDL80
40 Ram Giấy A4 DOUBLE A Thái Lan ( ĐL80) Việt Nam 118,800
33 PIN ENERGIZER MAX AAA E92 BP2
E000014900
4 Vỉ PIN ENERGIZER MAX AAA E92 BP2 Việt Nam 32,400
34 PIN ENERGIZER MAX AA E91 BP2
E303247200
4 Vỉ PIN ENERGIZER MAX AA E91 BP2 Việt Nam 32,400
35 Phai bìa còng 7cm loại 1
EGTRAM7F
10 Chiếc Phai bìa còng 7cm loại 1 Việt Nam 56,160
36 Bìa 2 còng Lever arch A4S-9cm
FILE36
30 Cái Bìa 2 còng Lever arch A4S-9cm Việt Nam 77,760
37 Máy tính KH Flexio Fx799VN
FX799VN
1 Cái Máy tính KH Flexio Fx799VN Việt Nam 810,000
38 Bút Gel bấm 0.5mm Màu đỏ
G118.MDO
5 Chiếc Bút Gel bấm 0.5mm Màu đỏ Việt Nam 6,480
39 Khay cắm bút
GBUT11
1 Chiếc Khay cắm bút Việt Nam 118,800
40 Giấy ghi chú 3 x 3
GD33.NICE
22 Xấp Giấy ghi chú 3 x 3 Việt Nam 5,940
41 Bút Gel 017
GEL017
20 Cây Bút Gel 017 Việt Nam 7,020
42 Giấy lụa hộp Pulppy 180 tờ/ hộp
GLUAPUPY180T
5 Hộp Giấy lụa hộp Pulppy 180 tờ/ hộp Việt Nam 28,080
43 Găng tay BHLĐ 92-670
GTAY.92.670
5 Hộp Găng tay BHLĐ 92-670 Việt Nam 426,600
44 Găng tay BH
GTAYBH
445 Đôi Găng tay BH Việt Nam 7,020
45 Đầu đo so sánh HI5313 ( Hãng Hana)
HANA.HI5313
1 Cái Đầu đo so sánh HI5313 ( Hãng Hana) Việt Nam 5,238,000
46 Hoá chất HIT- RE 500 V4/500
HOACHAT.RE500.V4
60 Cái Hoá chất HIT- RE 500 V4/500 Việt Nam 1,290,600
47 Hộp cắm bút màu lẫn E904
HOPB.E904
2 Chiếc Hộp cắm bút màu lẫn E904 Việt Nam 49,680
48 Hộp trụ inox 304 (kt: cao 26cm, đường kính 11cm, có giá để đĩa petri bên trong, nắp đậy)
HOPINOX.PETRI
10 Cái Hộp trụ inox 304 (kt: cao 26cm, đường kính 11cm, có giá để đĩa petri bên trong, nắp đậy) Việt Nam 486,000
49 Kéo S100
KEOS100
3 Cái Kéo S100 Việt Nam 27,000
50 Kẹp đen loại nhỏ 15mm
KEP15
24 Hộp Kẹp đen loại nhỏ 15mm Việt Nam 5,400
51 Kẹp tài liệu bằng sắt, loại màu đen, kích thước 19mm
KEP19SAMI
20 Hộp Kẹp tài liệu bằng sắt, loại màu đen, kích thước 19mm Việt Nam 7,020
52 Kẹp sắt Echo 32mm
KEP32
10 Hộp Kẹp sắt Echo 32mm Việt Nam 12,960
53 Kẹp tài liệu bằng sắt, loại màu đen, kích thước 32mm
KEP32SAMI
20 Hộp Kẹp tài liệu bằng sắt, loại màu đen, kích thước 32mm Việt Nam 12,960
54 Kẹp sắt 41mm
Kep41
10 Hộp Kẹp sắt 41mm Việt Nam 17,280
55 Kẹp tài liệu bằng sắt, loại màu đen, kích thước 51mm
KEP51SAMI
10 Hộp Kẹp tài liệu bằng sắt, loại màu đen, kích thước 51mm Việt Nam 30,240
56 Bộ lau nhà đa năng Space Saving Sunhouse KS-CL3211PW
KS-CL3211PW
1 Bộ Bộ lau nhà đa năng Space Saving Sunhouse KS-CL3211PW Việt Nam 421,200
57 Khẩu trang 3M 8210
KTRANG3M.8210
20 Cái Khẩu trang 3M 8210 Việt Nam 54,000
58 Nhổ ghim 508B
KTRIO508B
10 Cái Nhổ ghim 508B Việt Nam 16,200
59 Khay 3 tầng - E9209
KHAY3TE9209
2 Chiếc Khay 3 tầng - E9209 Việt Nam 221,400
60 Khung inox (kích thước 10x10cm, tay cầm dài 20cm)
KHUNG10X10CM
20 Cái Khung inox (kích thước 10x10cm, tay cầm dài 20cm) Việt Nam 86,400
61 Lưỡi dao rọc giấy SDA(0,4x18x100mm)
L.SDA
10 Hộp Lưỡi dao rọc giấy SDA(0,4x18x100mm) Việt Nam 12,960
62 Ổ điện đa năng LDNIO SC4 GaN 13in1 /8 AC 2500W + 5 USB 65W
LDNIO.SC413IN1
1 Cái Ổ điện đa năng LDNIO SC4 GaN 13in1 /8 AC 2500W + 5 USB 65W Việt Nam 1,209,600
63 LIFEBOUY xà bông bảo vệ vượt trội
LIFEBB90
10 Bánh LIFEBOUY xà bông bảo vệ vượt trội Việt Nam 18,360
64 LIFEBUOY NRT CKM R26 36 X 180G
LIFEBOUY.180G
24 Chai LIFEBUOY NRT CKM R26 36 X 180G Việt Nam 34,560
65 Ổ 6DND dây 3MX2 10A, có bảo vệ bằng CB
LIOA.6DND
3 Cái Ổ 6DND dây 3MX2 10A, có bảo vệ bằng CB Việt Nam 172,800
66 Nước lau kính 540ml
LKINH540GILF
36 Chai Nước lau kính 540ml Việt Nam 27,000
67 Pin- LR03T/2B Panasonic
LR03T/2BPANA
24 Viên Pin- LR03T/2B Panasonic Việt Nam 19,980
68 Pin- LR6T/2B Panasonic
LR6T/2BPANA
24 Viên Pin- LR6T/2B Panasonic Việt Nam 19,980
69 Lưỡi cưa kiếm sắt S1122BF Bosch 2608656019 (bộ 5 lưỡi)
LUOICBS1122.1
2 Hộp Lưỡi cưa kiếm sắt S1122BF Bosch 2608656019 (bộ 5 lưỡi) Việt Nam 669,600
70 Lưỡi cưa vòng 1440 x 13 x 0,65 x 10/14
LUOICUA1440X13X065
3 Cái Lưỡi cưa vòng 1440 x 13 x 0,65 x 10/14 Việt Nam 561,600
71 Pin Maxell LR44G (M) MF Bulk
MAXELL.LR44
30 Viên Pin Maxell LR44G (M) MF Bulk Việt Nam 6,480
72 Máy dập ghim
MDG4
1 Chiếc Máy dập ghim Việt Nam 345,600
73 Sổ da cao cấp Meeting - M6 -200tr - 7420
MEETINGM6-7420
2 Quyển Sổ da cao cấp Meeting - M6 -200tr - 7420 Việt Nam 30,240
74 Mực dấu hiệu Shiny
MUC.SHINYL2
20 Lọ Mực dấu hiệu Shiny Việt Nam 51,840
75 Thước đo chiều sâu STT-05 Nihon Doki
NIHONDOKI-STT05
2 Cái Thước đo chiều sâu STT-05 Nihon Doki Việt Nam 4,374,000
76 Thước đo chiều sâu STT-30 Nihon Doki
NIHONDOKI-STT30
3 Cái Thước đo chiều sâu STT-30 Nihon Doki Việt Nam 4,860,000
77 Găng tay cao su y tế Nitrile xanh không bột 4.0g size L
NITRILESIZEL
10 Hộp Găng tay cao su y tế Nitrile xanh không bột 4.0g size L Việt Nam 140,400
78 Găng tay cao su y tế Nitrile xanh không bột 4.0g size M
NITRILESIZEM
11 Hộp Găng tay cao su y tế Nitrile xanh không bột 4.0g size M Việt Nam 140,400
79 Găng tay cao su y tế Nitrile xanh không bột 4.0g size S
NITRILESIZES
20 Hộp Găng tay cao su y tế Nitrile xanh không bột 4.0g size S Việt Nam 140,400
80 Phân trang nhựa 3E mũi tên 5 dải màu (12x45mm) YD654
NOTEYD654-NP
10 Tập Phân trang nhựa 3E mũi tên 5 dải màu (12x45mm) YD654 Việt Nam 17,280
81 OMO NG CTRN SẠCH THƠM V.TRỘI 4X3 3.6KG
NUOCGIAT3.7L
3 Túi OMO NG CTRN SẠCH THƠM V.TRỘI 4X3 3.6KG Việt Nam 194,400
82 Dụng cụ gỡ ghim Plus
NHOGHIM.PLUS
10 Cái Dụng cụ gỡ ghim Plus Việt Nam 64,800
83 Cốc thuỷ tinh 250ml/ONELAP
ONELAP.COC250ML
50 Cái Cốc thuỷ tinh 250ml/ONELAP Việt Nam 42,120
84 Pin Panasonic CR1220
PANASONIC.CR1220
30 Viên Pin Panasonic CR1220 Việt Nam 54,000
85 Phong bì thư ĐL70
PBMBAY
400 Chiếc Phong bì thư ĐL70 Việt Nam 378
86 Ruột bút mực gel nét 0.5mm
PENTELLRN5
24 Cái Ruột bút mực gel nét 0.5mm Việt Nam 28,080
87 Pin battery 6F22(AB) 9V 1P
PIN9VPANASONIC
10 Viên Pin battery 6F22(AB) 9V 1P Việt Nam 27,000
88 Kim số 10 Plus
PLUS10
120 Hộp Kim số 10 Plus Việt Nam 4,860
89 Pin ENR ALK POWER AAA BP2
POWERAAABP2
40 Vỉ Pin ENR ALK POWER AAA BP2 Việt Nam 32,400
90 Pin ENR ALK POWER AA BP2
POWERAABP2
30 Vỉ Pin ENR ALK POWER AA BP2 Việt Nam 32,400
91 Phích vuông 60L 3960
PHICH.3960
1 Cái Phích vuông 60L 3960 Việt Nam 702,000
92 RP7
RP7
10 Hộp RP7 Việt Nam 97,200
93 Nước rửa tay life bouy
RUAT450
5 Chai Nước rửa tay life bouy Việt Nam 99,360
94 Sổ da cao cấp GRAND 8 240 trang KB 9950
SODA9950
10 Quyển Sổ da cao cấp GRAND 8 240 trang KB 9950 Việt Nam 64,800
95 Bộ tuốc nơ vít dẹp và bake 6 cây Stanley STMT66672
STMT66672
1 Cái Bộ tuốc nơ vít dẹp và bake 6 cây Stanley STMT66672 Việt Nam 464,400
96 Nước lau sàn Sunlight 1L
SUNLIGT1L
10 Chai Nước lau sàn Sunlight 1L Việt Nam 41,040
97 Dụng cụ bơm keo 585ml
SUNG.BOMKEORE500
1 Cái Dụng cụ bơm keo 585ml Việt Nam 1,047,600
98 Tẩy rửa toilet Gift siêu sạch 600ml
TAYG600
12 Chai Tẩy rửa toilet Gift siêu sạch 600ml Việt Nam 27,000
99 Túi my clear bag
TCT010
130 Chiếc Túi my clear bag Việt Nam 2,700
100 Bút lông bảng Thiên Long WB03
TL.WB03
4 Cái Bút lông bảng Thiên Long WB03 Việt Nam 8,640
101 Bút TL FO 024
TL024
112 Cây Bút TL FO 024 Việt Nam 4,860
102 Bút bi TL 025
TL025
30 Cây Bút bi TL 025 Việt Nam 6,480
103 Túi miết 6
TM6
12 Túi Túi miết 6 Việt Nam 48,600
104 Túi miết 8
TM8
9 Túi Túi miết 8 Việt Nam 54,000
105 Túi đựng dụng cụ đồ dùng kỹ thuật bằng vải Polyester size 17 inch, mới 100%
TUI.DONGHE
2 Cái Túi đựng dụng cụ đồ dùng kỹ thuật bằng vải Polyester size 17 inch, mới 100% Việt Nam 437,400
106 Túi PP ( Túi nilon đẹp) các cỡ
TUINILONCC
26 Kg Túi PP ( Túi nilon đẹp) các cỡ Việt Nam 64,800
107 Túi PP
TUIPP
10 Kg Túi PP Việt Nam 48,600
108 Dây thít 20
THIT20
1 Túi Dây thít 20 Việt Nam 70,200
109 Dây thít 30
THIT30
1 Túi Dây thít 30 Việt Nam 70,200
110 Dây thít 50
THIT50
2 Túi Dây thít 50 Việt Nam 70,200
111 Thùng 160 có nắp 5383
THUNG5383
1 Cái Thùng 160 có nắp 5383 Việt Nam 513,000
112 Thước kẻ 30cm FZ22703
THUOC.FZ22703
1 Cái Thước kẻ 30cm FZ22703 Việt Nam 37,800
113 Thước
THUOC50F
1 Chiếc Thước Việt Nam 54,000
114 Thùng đựng rác to
trac1
2 Chiếc Thùng đựng rác to Việt Nam 534,600
115 Bật rác đại 8042
TRAC8042.VN
3 Cái Bật rác đại 8042 Việt Nam 105,840
116 Dao cắt ống đồng Value VTC-32
VALUE.VTC-32
1 Cái Dao cắt ống đồng Value VTC-32 Việt Nam 432,000
117 Khăn lau mặt watersilk 200t/g
WATERS200T
5 Gói Khăn lau mặt watersilk 200t/g Việt Nam 28,080
118 Xe đẩy PRENB101
XE.PRENB101
1 Chiếc Xe đẩy PRENB101 Việt Nam 3,078,000
119 Glade xịt phòng hương HON HONG LAVENDER 280MLX2
XITGLADE.HHONG
10 Chai Glade xịt phòng hương HON HONG LAVENDER 280MLX2 Việt Nam 51,840
120 Glade xịt phòng hương LAVENDER 280MLX2
XITPGLADE. LAVENDER
5 Chai Glade xịt phòng hương LAVENDER 280MLX2 Việt Nam 51,840
121 Xô 10-5210
XONHUA10.5210
1 Cái Xô 10-5210 Việt Nam 37,800
122 Xô 15 không nắp 5205
XONHUA15L
2 Cái Xô 15 không nắp 5205 Việt Nam 75,600
123 Xốp nổ 40cm
XOPNO40CM
1 Cuộn Xốp nổ 40cm Việt Nam 270,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second