Buying new technical services in 2025

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Buying new technical services in 2025
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
99.335.467 VND
Publication date
09:17 02/07/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
377/QĐ-BVVH
Approval Entity
Van Ho District General Hospital
Approval date
04/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0102398340 0102398340

thai phu medical equipment Joint Stock Company

98.475.500 VND 60 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bát inox phi 8
Bát inox phi 8
3 Cái Bát Inox phi 8 cao 5cm Chất liệu: Inox Công ty TNHH dụng cụ kim khí Bình An/ Việt Nam 36,000
2 Bàn tip dụng cụ
Bàn tip dụng cụ
1 Cái Bàn típ để dụng cụ Thông số kỹ thuật chi tiết - Năm sản xuất: Năm 2024 trở về sau - Thiết bị mới 100% - Tiêu chuẩn chất lượng: + ISO 13485 + ISO 9001:2015 + ISO 14001:2015 - Phân nhóm theo Thông tư 14/2020/TT-BYT: Nhóm 5 Kích thước Dài x rộng : 60cm*80cmx70cm - Phần khay: Chân : sử dụng hộp 30*60 Bánh xe nhựa phi 5 Thân ống phi 32 Việt Nam 2,860,000
3 Bộ đèn đặt nội khí quản 5 lưỡi
3_190
1 Bộ Cấu hình: Bộ cơ bản gồm các thành phần: 1) 05 Lưỡi cong số 0; 1; 2; 3; 4 2) Cán Pin Trung, dạng không sạc 3) Hộp đựng: Có thể hấp tiệt trùng ở nhiệt độ 134 độ trong vòng 5 phút Đạt tiêu chuẩn ISO 13485:2016; CE Prime Tech Surgico/ Pakistan 1,650,000
4 Gel bôi trơn 82g tiệt trùng
SLG-0003
5 Tuýp Gel bôi trơn được sử dụng trong điện liệu pháp, thăm khám bằng tay. Dùng bôi trơn nội soi dạ dày, nội soi đại tràng, nội soi trực tràng, bôi trơn âm đạo, soi bàng quang, không gây ra dị ứng, không gây khích ứng da. Không độc hại và không có mùi hôi. Tiệt trùng Turkuaz Saglik Hizmetleri Medikal Temizlik Kimyasal Urunler San. Ve Tic.A.S./ Thổ Nhĩ Kỳ 62,000
5 Panh thẳng không mấu 18cm
17_253
1 Cái Làm bằng thép không rỉ chiều dài 18 cm, không mấu Prime Tech Surgico/ Pakistan 42,000
6 Panh thẳng có mấu 18cm
17_384
1 Cái Chất liệu thép không gỉ, chiều dài 18cm, có mấu Đạt tiêu chuẩn ISO 13485:2016 Prime Tech Surgico/ Pakistan 42,000
7 Kéo thẳng nhọn 18cm
13_126
2 Cái Đạt tiêu chuẩn ISO 13485:2016; CE Chất liệu thép không gỉ Prime Tech Surgico/ Pakistan 38,000
8 Ống nghiệm nhựa PP 16x100mm, nút trắng Medisure
PFA0050406
250 Cái Ống nghiệm PP tinh khiết 100%, dung tích 10ml, kích thước 16x100mm. Sử dụng nhựa trung tính không phản ứng với các loại hóa chất bên trong, Có nắp đậy sẵn. Công ty TNHH Polygreen Việt Nam/ Việt Nam 850
9 Ống ly tâm Falcon 15ml đáy nhọn, tiệt trùng từng chiếc
HSCT04-S
500 Cái Chất liệu nhựa PP, nắp nhựa PE, dung tích 15ml. Đóng gói riêng từng chiếc, tiệt trùng. Được sử dụng cùng với máy ly tâm để tách thuốc thử, tách chất rắn ra khỏi chất lỏng và chất rắn lắng đọng ở phần dưới của ống ly tâm. Chịu được lực ly tâm 6000 vòng/phút. Henso Medical (Hangzhou) Co., Ltd., Trung Quốc 1,900
10 Bẫy đờm
K1023
5 Bộ Một bộ bao gồm: 01 lọ lấy đờm thể tích 40ml kèm nắp thay thế sau khi hút dịch để đậy kín đem đi xét nghiệm 01 nắp đậy có 1 đầu hoạt động như 1 van kết nối tương thích với các cỡ sonde hút và 1 đầu tương thích với máy hút đờm 01 tem nhãn ghi tên bệnh nhân" Zhejiang Gongdong Medical technology Co., Ltd/ Trung Quốc 45,000
11 Đèn đọc phim
Đèn đọc phim
1 Cái Gồm 2 cửa đọc phim, sử dụng nguồn điện 200-220V - Chip led Hàn Quốc, ánh sáng trắng. - Đảm bảo an toàn, thân thiện với môi trường - Đèn có tuổi thọ hơn 30.000 giờ Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Dịch vụ Thành Nhân TNE/ Việt Nam 2,200,000
12 kìm sinh thiết khí phế quản dùng 1 lần
BF01-11018120
120 Cái Đường kính ống và chiều dài làm việc: Phi 1.8x1200mm Đường kính kênh làm việc: ≥Ø2.0mm Sử dụng cho nội soi phế quản Hãng Microtech Micro-tech (Nanjing) Co., Ltd/ Trung Quốc 170,000
13 Máy Massage Cầm Tay Chuyên Nghiệp Booster Pro 3 - Dòng Cao Cấp
Máy Massage Cầm Tay Chuyên Nghiệp Booster Pro 3 - Dòng Cao Cấp
4 Bộ Đặc Điểm Nổi Bật Của Máy Massage Gun Điều Trị Căng Cơ Bắp Booster Pro3: Công nghệ sản xuất: Mỹ Công suất: 126W, lực đấm mạnh và đầm Công nghệ chống shock và tê tay: Có Độ sâu tác động đầu gõ (Stroke) : 12mm Tốc độ quay motor: 1300-3300 vòng/ phút Đầu mát xa: Máy cóc 6 đầu mát xa thay thế tùy vị trí Tốc độ mát xa: 4 cấp tốc độ Màu sắc: Đen xám Vali đựng phụ kiện: Có Bộ Sạc vào AC: - Định mức đầu vào: 100 ~ 240 V 50/60Hz 24W - Điện áp sạc: 25V/ 1A - Hệ thống sạc đáp ứng các yêu cầu các Quốc gia trên thế giới Pin: - Điện áp định mức: DC 21.6V - Loại pin: Li-ion - Dung lượng: 2400 mAh Kích thước sản phẩm: 28.5x21.7x6.4 cm Kích thước đóng gói: 39x32x8.5cm Trọng lượng máy không đầu: 1.3 kg Trọng lượng đóng gói: 2850g Boluojun/ Trung Quốc 3,450,000
14 Bàn xông toàn thân (Nằm)
Bàn xông toàn thân (Nằm)
2 Bộ Giường xông và phụ kiện kèm theo 1. Giường - Kích thước dài x rộng x cao: 185cm x 75cm x 70cm - Chất liệu: khung gỗ thông được thiết kế chắc chắn - Chất liệu da công nghiệp loại tốt chịu được nhiệt và hơi nước của nồi xông bốc lên 2. Vòm chụp giữ hơi - Chất liệu: vải chống chịu hơi nước - Kích thước: dài 1m8 rộng 70cm - Có thể gấp gọn được sau khi sử dụng. 3. Nồi: - Dung tích 4 lít - Công suất 2000w Công Ty FQ Beauty/ Việt Nam 12,500,000
15 Máy khoan cưa điện y tế (máy cưa bột)
RJ-PS
2 Bộ Mã sản phẩm: RJ-PS Cấu hình bao gồm: -01 Máy cưa chính -01 Lưỡi cưa bột tròn đường kính 62mm -01 Lưỡi cưa bột tròn đường kính 42mm -01 Lưỡi cưa bột lắc đường kính 50mm -01 Cây lục giác để mở lưỡi cưa -01 Hộp đựng cưa Thông số: -Nguồn hoạt động: 220V-50Hz -Công suất: 125VA -Có thể điều chỉnh được tốc độ quay bằng nút xoay -Độ ồn khi hoạt động: ≤ 90dB Ruijin - Trung Quốc 7,500,000
16 Garo hơi
Komprimeter
2 Bộ Các tính năng kỹ thuật: Garo hơi giúp hạn chế sự lưu thông của máu trong thủ thuật đoạn chi Áp kế bằng kim loại mạ crôm với mặt chia độ bằng nhôm dễ đọc có giá trị lên đến 700 mmHg. Bộ phận bơm tạo áp suất bằng kim loại cứng. Không khí trong bao đo có thể thoát ra ngoài bằng cách mở van xả khí chuẩn xác, không ăn mòn trên áp kế. Tất cả bao đo được làm bằng chất liệu có thể giặt và tiệt trùng. Kiểu không nhựa mủ. Bao đo bắp tay người lớn: 57 x 9cm Bao đo bắp đùi người lớn: 96 x 13cm Rudolf Riester GmbH – Đức 7,800,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second