Construction + construction equipment

Tender ID
Views
48
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Construction + construction equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.825.463.000 VND
Estimated price
1.825.463.000 VND
Completion date
16:04 03/12/2021
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
60 ngày
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0106869738 0106869738

TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)

1.729.836.457,65 VND 1.729.836.000 VND 60 day 60 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Màn hình giám sát
DHL550UDM-EG
2
Chiếc
55"(16:9) FHD IPS LCD display, 1920×1080, 1.8mm physical seam, LED backlight, 500 cd/㎡, 1400:1 static contrast, 178/178 view angle, 8ms response time, 72% gamut (CIE1931), 1.07B/10bit display color, CVBS(BNC)×2, VGA(D-Sub)×1, DVI-D×1, HDMI×1, RS232×1, USB×1, IR×1 input; CVBS(BNC)×2, RS232×1 output
Trung Quốc
101,200,000
2
Khung đỡ màn hình
LS550UD-ES-Y
2
Bộ
Kích thước 1212,5x683,3x190 mm, vật liệu hợp kim nhôm
Trung Quốc
7,722,000
3
Khung sắt chịu lực cho tường
DHI-LS550UD-ES-YD1000
1
Bộ
Kích thước 1212,5x683,3x190 mm, vật liệu hợp kim nhôm
Trung Quốc
24,750,000
4
Thiết bị điều khiển
NVD0405DH-2I-4K
1
Bộ
2CH@8K(30fps)/8CH@4K/36CH@1080P/80CH@720P/144CH@D1 decoding, 4×HDMI outputs, 2×HDMI input
Trung Quốc
47,916,000
5
HDMI 10m
HDMI
2
Chiếc
Vỏ được làm bằng nhựa PVC cao cấp tăng cường tính bền bỉ và an toàn cho người sử dụng; male-male/1080P
Trung Quốc
493,317
6
Tủ ổn áp treo tường 3KVA
Robot
1
Chiếc
Công suất 3KVA Điện áp đầu vào: 140V - 250V, 90V - 250V Điện áp đầu ra: 110V/220VAC Tần số: 50/60Hz Nhiệt độ môi trường: 0 độ C - 50 độ C; Kích thước: 150mm x 350mm x 240mm
Việt Nam
8,415,000
7
Máy tính vận hành giám sát
Dell Vostro 3888 MT
1
Bộ
Core i7- RAM 8 GB- HDD 1TB- 1 x VGA ; 1 x HDMI ; 2 x PCI-Ex 1X ; 1 x PCI-Ex 16X ; 4 x USB- Màn hình >=20 inch- Hệ điều hành windows
Trung Quốc
20,740,500
8
Máy in màu
MFP M277n
1
Bộ
- Tốc độ in: 18 trang/ phút (trắng/ đen, màu: A4); 19 trang/ phút (trắng/ đen, màu: Letter). - Thời gian in bản đầu tiên: 11.5 giây (trắng/ đen); 13 giây (màu). - Độ phân giải in: 600 x 600 dpi. - Công nghệ in: Laser. - Các loại scan: Flatbed, ADF- Chức năng in: In mạng - Công nghệ scan: Cảm biến hình ảnh (CIS). - Tốc độ scan: 21 trang/ phút (trắng/ đen), 14 trang/ phút (màu) - Độ phân giải scan: Lên đến 1200 x 1200dpi - Định dạng tập tin scan: PDF, searchable PDF, JPG, RTF, TXT, BMP, PNG, TIFF.- Tốc độ copy: 18 trang/ phút (trắng/ đen, màu, A4); 19 trang/ phút (trắng/ đen, màu, Letter). - Thời gian copy bản đầu tiên: 13.5 giây (trắng/ đen, A4); 16 giây (màu, A4). - Độ phân giải copy: Lên đến 300 x 420dpi.- Tốc độ Fax tối đa: 33.6 Kbps.- Độ phân giải Fax: Lên đến 300 x 3000dpi. - Bộ nhớ Fax: Lên đến 400 trang.- Cổng giao tiếp: USB 2.0 tốc độ cao, Fast Ethernet 10/100/1000 Base-TX, Host USB. - Tính năng in trên điện thoại di động: HP ePrint, Apple AirPrint™, Mopria-certified, Mobile Apps. - Xử lý giấy ngõ vào: 150 tờ. - Xử lý giấy ngõ ra: 100 tờ. - Chu kỳ in: 30000 trang/ tháng. - Số hộp mực: 4 hộp (đen, lục lam, đỏ tươi, vàng) - Hỗ trợ hệ điều hành: Windows XP, Windows Win 7, Windows Vista, Windows Win 8...
Trung Quốc
14,652,000
9
Hệ thống mạng
CCR1036-8G-2S+
1
Chiếc
Cloud Core Router -Gx36 CPU (36-cores, 1.2Ghz per core), 8GB RAM, 2xSFP+ cage, 8xGbit LAN, RouterOS L6, 1U rackmount case, Dual PSU, LCD panel, r2 version
Trung Quốc
41,382,000
10
Camera giao thông nhận dạng biển số xe, phát hiện vi phạm giao thông
DHI-ICT9925-RUIL8R
2
Chiếc
Cảm biến hình ảnh: 1" GS-CMOS;Màn trập: Cửa chớp đơn/Cửa chớp kép/ba cửa chớp; Tốc độ màn trập điện tử: 1/50 s–1/100000 s (thủ công/tự động);Độ phân giải ảnh: 4096×2820 (H × V) (loại trừ dải đen OSD);Độ phân giải video: (4096×2820)/ QFHD (3840×2160)/ 1080P (1920×1080)/ UXGA (1600×1200)/ 720P (1280×720);Độ phân giải 9Mp (Megapixel);Tỉ lệ khung hình: Tối đa 50 khung hình / giây; luồng chính (4096×2820@25fps), luồng phụ (1600×1200@25fps);Chuẩn nén video: H.265/H.264M/H.264H/H.264B/MJPEG;Dải động rộng: 64dB;Cân bằng anh sáng trắng: Nhiệt độ màu tự động / nhà / văn phòng / ban đêm / tùy chỉnh;Giảm nhiễu: 2D NR/3D NR; Chế độ ngày và đêm: Tự động chuyển đổi giữa ngày và đêm. Bộ lọc cắt IR (IRCF) với bộ lọc phân cực là được sử dụng vào ban ngày và nó chuyển sang bộ lọc chung vào ban đêm; Hỗ trợ bù sáng, chỉnh điểm ảnh kém, mở rộng đường biên; Hỗ trợ tạo hình ảnh tổng hợp với 1, 2, 3 hoặc 4 hình ảnh; Kích hoạt: video/rada;Hỗ trợ xác định thời gian, địa chỉ (vị trí của kênh), làn đường (số, hướng), biển số (số và màu sắc), phương tiện (tốc độ, màu sắc, logo, nhãn hiệu, loại), đặc điểm của xe không động cơ; Sự kiện cảnh báo: Bộ nhớ đầy, lỗi bộ nhớ, cảnh báo bên ngoài, không có bộ nhớ, danh sách đen biển số xe, con quay hồi chuyển thái độ bất thường, truy cập trái phép, ngắt kết nối mạng và IP cuộc xung đột;Chức năng định vị: có, GPS;Đồng bộ thời gian: có, GPS/NTP;Giao diện mạng: 2 cổng RJ45 10/100/1000Mbps;4 cổng cảnh báo vào;2 cổng cảnh báo ra;Hỗ trợ cổng gắn điền khiển đèn LED tăng cường, Hồng ngoại tăng cường...
Trung Quốc
81,675,000
11
Đèn LED hỗ trợ Camera giao thông
DHI-ITALE-060AA-P
2
Chiếc
- Bộ vi xử lý: ATMEL AVR MCU- Loại đèn: Đèn LED ánh sáng trắng- Giao diện: RS485- Đấu nối: Hỗ trợ đấu 4 thiết bị nối tiếp- Tần số đèn: 50/60/75/90/100/120Hz- Khoảng cách chiếu sáng: 18~25 meter- Nguồn cấp: AC90~285V, tối đa 40W- Nhiệt độ màu: 6500K- Dải nhiệt độ hoạt động: -30℃ ~ +70℃;
Trung Quốc
5,417,500
12
Hệ thống mạng
CCR1036-8G-2S+
1
Chiếc
Cloud Core Router -Gx36 CPU (36-cores, 1.2Ghz per core), 8GB RAM, 2xSFP+ cage, 8xGbit LAN, RouterOS L6, 1U rackmount case, Dual PSU, LCD panel, r2 version
Trung Quốc
41,382,000
13
Camera an ninh thông thường
DH-IPC-HDWP3158EIZ5E
35
Chiếc
Camera thân IP camera; lắp đặt ngoài trời; - Cảm biến hình ảnh: 1/2.5” 8Megapixel CMOS - Độ phân giải: 4K(3840×2160)/ 6M(3072×2048)/ 5M(3072x1728)/ 5M(2592×1944)/ 4M(2688×1520)/ 3M(2048x1536)/ 3M(2304×1296)/ 1080P(1920×1080)/ 1.3M(1280x960)/ 720P(1280×720)/ D1(704×576/704×480)/ VGA(640×480)/ CIF(352×288/352×240) - Độ nhạy sáng cao: 0.05Lux/F1.4 (Color,1/3s,30IRE) 0.2Lux/F1.4 (Color,1/30s,30IRE) 0Lux/F1.4(IR on) - Chuẩn nén: H.265+/H.265/H.264+/H.264; - Tốc độ khung hình: luồng chính 4K(1~15fps)/3M(1~25/30fps) ; luống phụ: D1( 1~25/30fps) ; luồng phụ thứ 3: 720P(1~25/30fps) - Khoảng cách hồng ngoại: lên đến 100m - Hỗ trợ cân bằng sáng WDR: Có; - Lens: 7~35mm; Optical Zoom 5X - Khoảng cách phát hiện lên đến 765m; - Hồng ngoại: Có hồng ngoại ban đêm, tự đồng điều chỉnh chế độ ngày/đêm; - Giảm nhiễu: 3D DNR - Hỗ trợ: ONVIF, PSIA, CGI - Nguồn cấp: DC12V, PoE (802.3af) (Class 0) - Kết nối mạng: RJ45, tốc độ 10/100Mbps; - Dải nhiệt hoạt động rộng: -30℃ ~ +60℃; - Chuẩn kháng nước, kháng bụi: IP67, IK10.
Trung Quốc
17,820,000
14
Thiết bị chống sét nguồn AC
TRS C40
20
Cái
1 Chống sét nguồn AC 280V, 1P+NPE, Imax (8/20) 40kA/P, Imax (8/20) 40kA L-N, Imax (8/20) 50kA N-PE V20-C 1+NPE-280 )
Trung Quốc
544,500
15
Chống set LAN
RBGESP
20
Cái
Chống set LAN: Điện áp quá áp: 700 V @ 1 kV/μs Dòng xả : 5 kA (8/20μs) Điện trở cách ly nhỏ nhất: 1 G ohm @ 50V Hỗ trợ PoE, IEEE 802af Bảo vệ dòng dữ liệu: RJ45 10/100/1000 Ethernet Chiều dài cáp tối đa: 40m Nhiệt độ hoạt động: -40 đến 70 độ C
Trung Quốc
841,500
16
Thiết bị chuyển mạch
DH-PFS4206-4P-96
20
Chiếc
- Thiết bị chuyển mạch 4 cổng PoE, - 2 cổng SFP Hỗ trợ MAC auto study and aging, số lượng địa chỉ MAC đạt tới 8K - Cổng mạng: 2*1000 Base-X(SFP); 1*10/100/1000 Base-T (Hi-PoE/PoE+/PoE); 3*10/100 Base-T (PoE+/PoE) - Giao thức PoE: PoE (802.3af), PoE+(802.3at), Hi-PoE - Chuyển đổi công suất: 6.8Gps - Nguồn: DC48~57V - Chống sét: Chế độ chung 4KV; chế độ vi sai 2KV - VLAN: VLAN chuẩn 802.1Q - Hỗ trợ IEEE802.3af, IEEE802.3at, Hi-PoE tiêu chuẩn - Nhiệt độ hoạt động lên đến 65 độ C Bao gồm module ONU MAC sticker
Trung Quốc
4,455,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second