Construction interior equipment

Tender ID
Views
59
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Construction interior equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
4.002.429.000 VND
Estimated price
3.964.023.000 VND
Publication date
13:35 07/02/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
25/QĐ-UBND
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
People's Committee of Da Mai Ward
Approval date
02/02/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2400857811 2400857811

DANG BICH COMPANY LIMITED

3.963.087.000 VND 3.963.087.000 VND 60 day 20/02/2024
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn5400240823 5400240823 Công ty TNHH thương mại và dịch vụ T&T – Công ty TNHH MTV nội thất Biển Huệ CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ T&T The contractor does not meet the requirements for capacity and experience prescribed in Section 2, Chapter III – Title E-HSDT evaluation standards
2 vn2400383103 2400383103 Công ty TNHH thương mại và dịch vụ T&T – Công ty TNHH MTV nội thất Biển Huệ BIEN HUE FURNITURE COMPANY LIMITED The contractor does not meet the requirements for capacity and experience prescribed in Section 2, Chapter III – Title E-HSDT evaluation standards

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Ổ điện đa năng (Nhà đa năng)
15 Cái 6D52N/Lioa/Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Ampli công suất (Nhà đa năng)
1 Cái SA400/ Samson/ Trung Quốc 12,320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Loa hội trường (Nhà đa năng)
2 Cái RS15HD/ Samson/ Trung Quốc 11,385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ trộn âm thanh (Nhà đa năng)
1 Bộ MXP124FX / Samson/ Trung Quốc 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ xử lý tín hiệu (Nhà đa năng)
1 Bộ Crossover D206/ dBacoustic/ Trung Quốc 8,690,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ Mic không dây (Nhà đa năng)
1 Bộ M8 Plus/Misound/ Trung Quốc 11,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Tủ thiết bị âm thanh (Nhà đa năng)
1 Cái 12UM/TNT/ Việt Nam 4,125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Chân Micro (Nhà đa năng)
1 Cái BL3/ Samson/ Trung Quốc 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Chân Loa (Nhà đa năng)
2 Cái SB400/ Soundking/Trung Quốc 495,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Phụ kiện lắp đặt loa (trọn bộ) (Nhà đa năng)
1 Bộ ViệtNam 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Máy chiếu (Nhà đa năng)
1 Cái IN116XA, IN116XV/ Infocus/ Trung Quốc 13,290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Màn chiếu treo tường (Nhà đa năng)
1 Cái Dalite150/ Dalite/ Trung Quốc 2,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Giá treo máy chiếu đa năng (Nhà đa năng)
1 Cái MS12/ Dalite/ Trung Quốc 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Phụ kiện lắp đặt kết nối trọn bộ máy chiếu (Nhà đa năng)
1 Bộ Việt Nam 800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Giá sắt để thiết bị (Nhà đa năng)
1 Cái PP15/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bục phát biểu (Nhà đa năng)
1 Cái PPBPB/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,620,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bục tượng bác (Nhà đa năng)
1 Cái PPBTB/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,620,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Tượng Bác Hồ (Nhà đa năng)
1 Cái PPTBH/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Điều hòa Inverter 18000 BTU
61 Cái HI-VC20A/K-VC20A / Hikawa/Thái Lan 14,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Điều hòa tủ đứng 1chiều 50000BTU
8 Cái HI-FC50M2F/HO-FC50M2F/ Hikawa/Thái Lan 38,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Chi phí lắp đặt điều hòa (trọn gói)
69 Bộ Việt Nam 1,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ bàn ghế học sinh THCS hai chỗ ngồi độc lập (Phòng lớp học (12 phòng))
216 Bộ PP01/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,392,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bàn giáo viên (Phòng lớp học (12 phòng))
12 Cái PP03/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,511,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Ghế giáo viên (Phòng lớp học (12 phòng))
12 Cái PP04/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Tủ giáo viên (Phòng lớp học (12 phòng))
12 Cái PP08/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Tủ học sinh (Phòng lớp học (12 phòng))
24 Cái PP09/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 3,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Hệ bảng xanh viết phấn trượt ngang (Phòng lớp học (12 phòng))
12 Cái PP11/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 7,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bàn chờ đa năng (Phòng chờ giáo viên (04 phòng))
4 Cái PP13/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Ghế gấp (Phòng chờ giáo viên (04 phòng))
32 Cái PP07/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ bàn ghế học sinh THCS hai chỗ ngồi độc lập (Phòng hỗ trợ học sinh khuyết tật)
12 Cái PP01/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,392,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bàn giáo viên (Phòng hỗ trợ học sinh khuyết tật)
1 Cái PP03/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,511,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Ghế giáo viên (Phòng hỗ trợ học sinh khuyết tật)
1 Cái PP04/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Tủ giáo viên (Phòng hỗ trợ học sinh khuyết tật)
1 Cái PP08/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Giá sắt để thiết bị (Phòng hỗ trợ học sinh khuyết tật)
2 Cái PP15/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Hệ bảng xanh viết phấn trượt ngang (Phòng hỗ trợ học sinh khuyết tật)
1 Cái PP11/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 7,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bàn giáo viên (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Bộ PP03/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,511,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Ghế giáo viên (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Cái PP04/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Tủ giáo viên (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
2 Cái PP08/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Ghế gấp liền bàn (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
36 Bộ PP05/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 539,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Hệ bảng xanh viết phấn trượt ngang (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Cái PP11/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 7,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Smart Tivi 55 inch 4K (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Cái 55UN7290PTF, 55UQ7550PSF /LG/Indonesia 10,570,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Đàn Organ điện tử dùng cho giáo viên (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Bộ PSR-SX600/ YAMAHA/ Trung Quốc 18,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Đàn Organ điện tử dùng cho học sinh (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
5 Bộ PSR-E273/ YAMAHA/ Trung Quốc 3,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Ổ điện đa năng (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
15 Cái 6D52N/Lioa/Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Ampli công suất (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Cái SA400/ Samson/ Trung Quốc 12,320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Loa hội trường (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
2 Cái RS15HD/ Samson/ Trung Quốc 11,385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ trộn âm thanh (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Bộ MXP124FX / Samson/ Trung Quốc 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ xử lý tín hiệu (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Bộ Crossover D206/ dBacoustic/ Trung Quốc 8,690,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bộ Mic không dây (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Bộ M8 Plus/Misound/ Trung Quốc 11,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Tủ thiết bị âm thanh (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Cái 12UM/TNT/ Việt Nam 4,125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Chân Micro (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Cái BL3/ Samson/ Trung Quốc 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Chân Loa (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
2 Cái SB400/ Soundking/Trung Quốc 495,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Phụ kiện lắp đặt loa (trọn bộ) (Phòng bộ môn Âm Nhạc (01 phòng))
1 Bộ ViệtNam 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Bàn giáo viên (Phòng Vật lý - Công nghệ (2 phòng))
2 Cái PP03/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,511,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Ghế giáo viên (Phòng Vật lý - Công nghệ (2 phòng))
2 Cái PP04/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Tủ giáo viên (Phòng Vật lý - Công nghệ (2 phòng))
4 Cái PP08/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bàn giáo viên biểu diễn thí nghiệm môn công nghệ (môn vật lý) (Phòng Vật lý - Công nghệ (2 phòng))
2 Bộ PP16/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,015,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bàn thí nghiệm môn công nghệ (môn vật lý) 02 chỗ cho học sinh (Phòng Vật lý - Công nghệ (2 phòng))
36 Bộ PP17/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 3,880,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Ghế học sinh INOX (Phòng Vật lý - Công nghệ (2 phòng))
72 Cái PP14/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 208,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Smart Tivi 55 inch 4K (Phòng Vật lý - Công nghệ (2 phòng))
2 Cái 55UN7290PTF, 55UQ7550PSF /LG/Indonesia 10,570,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Hệ bảng xanh viết phấn trượt ngang (Phòng Vật lý - Công nghệ (2 phòng))
2 Cái PP11/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 7,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bàn giáo viên (Phòng hóa học + Sinh học (2 phòng))
2 Cái PP03/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,511,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Ghế giáo viên (Phòng hóa học + Sinh học (2 phòng))
2 Cái PP04/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Tủ giáo viên (Phòng hóa học + Sinh học (2 phòng))
4 Cái PP08/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Bàn thí nghiệm giáo viên sinh học (Hóa học) (Phòng hóa học + Sinh học (2 phòng))
2 Cái PP18/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bàn thí nghiệm môn sinh học (Hóa học) (Phòng hóa học + Sinh học (2 phòng))
26 Cái PP19/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bàn thí nghiệm môn sinh học, hóa học (Để đầu bàn) (Phòng hóa học + Sinh học (2 phòng))
8 Cái PP20/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,280,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Ghế học sinh INOX (Phòng hóa học + Sinh học (2 phòng))
72 Cái PP14/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 208,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Hệ bảng xanh viết phấn trượt ngang (Phòng hóa học + Sinh học (2 phòng))
2 Cái PP11/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 7,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Smart Tivi 55 inch 4K (Phòng hóa học + Sinh học (2 phòng))
2 Cái 55UN7290PTF, 55UQ7550PSF /LG/Indonesia 10,570,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Bàn chuẩn bị thí nghiệm giáo (Hóa học) (Phòng chuẩn bị)
8 Cái PP21/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,730,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Ghế học sinh INOX (Phòng chuẩn bị)
64 Cái PP14/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 208,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bàn học sinh (Phòng Tin học (2 phòng))
18 Cái PP06/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,265,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Ghế gấp (Phòng Tin học (2 phòng))
36 Cái PP07/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Bàn giáo viên (Phòng Tin học (2 phòng))
1 Cái PP03/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,511,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Ghế giáo viên (Phòng Tin học (2 phòng))
1 Cái PP04/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Tủ giáo viên (Phòng Tin học (2 phòng))
3 Cái PP08/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Hệ bảng xanh viết phấn trượt ngang (Phòng Tin học (2 phòng))
1 Cái PP11/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 7,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bộ máy vi tính (Phòng Tin học (2 phòng))
19 Bộ ThinkCentre neo 50s Gen 3 11T000AXVA /Lenovo/Trung Quốc 15,290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bàn giáo viên (Phòng học Mỹ thuật (01 phòng))
1 Cái PP03/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,511,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Ghế giáo viên (Phòng học Mỹ thuật (01 phòng))
1 Cái PP04/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Tủ học sinh (Phòng học Mỹ thuật (01 phòng))
2 Cái PP35/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Ghế học sinh INOX (Phòng học Mỹ thuật (01 phòng))
36 Cái PP14/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 208,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Hệ bảng xanh viết phấn trượt ngang (Phòng học Mỹ thuật (01 phòng))
1 Cái PP11/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 7,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Smart Tivi 55 inch4K (Phòng học Mỹ thuật (01 phòng))
1 Cái 55UN7290PTF, 55UQ7550PSF /LG/Indonesia 10,570,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Bàn thí nghiệm môn công nghệ (môn vật lý) 02 chỗ cho học sinh (Phòng học Mỹ thuật (01 phòng))
18 Cái PP17/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 3,880,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Bàn giáo viên (Phòng học Ngoại ngữ (02 phòng))
1 Cái PP03/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,511,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Ghế giáo viên (Phòng học Ngoại ngữ (02 phòng))
1 Cái PP04/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 685,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Tủ giáo viên (Phòng học Ngoại ngữ (02 phòng))
1 Cái PP08/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Hệ bảng xanh viết phấn trượt ngang (Phòng học Ngoại ngữ (02 phòng))
1 Cái PP11/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 7,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Màn hình tương tác thông minh (Phòng học Ngoại ngữ (02 phòng))
1 Cái ILS754KV2/ Pixelab/ Malaysia 104,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Tủ học sinh (Phòng học Ngoại ngữ (02 phòng))
2 Cái PP35/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Bàn học sinh (Phòng học Ngoại ngữ (02 phòng))
18 Cái PP06/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,265,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Ghế gấp (Phòng học Ngoại ngữ (02 phòng))
36 Cái PP07/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Bàn làm việc (Phòng hiệu phó 1+2 (02 phòng))
2 Cái PP25/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
Ghế làm việc (Phòng hiệu phó 1+2 (02 phòng))
2 Cái PP26/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,232,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Tủ hồ sơ (Phòng hiệu phó 1+2 (02 phòng))
2 Cái PP10/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 8,590,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Bộ bàn ghế tiếp khách (Phòng hiệu phó 1+2 (02 phòng))
2 Bộ PP29/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 8,990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Cây nước nóng lạnh (Phòng hiệu phó 1+2 (02 phòng))
2 Cái KG31A3 /Kangaroo/Việt Nam 2,365,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Máy tính xách tay (Phòng hiệu phó 1+2 (02 phòng))
2 Bộ ASPIRE 3 A315-59-51X8 /Acer/Trung Quốc 14,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Máy in 2 mặt tốc độ cao (Phòng hiệu phó 1+2 (02 phòng))
2 Cái LBP226dw/Canon/ Trung Quốc 8,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Khánh tiết (Văn phòng)
1 Bộ PPKT/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 22,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Bàn họp lớn (Văn phòng)
1 Cái PP30/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 19,360,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Ghế chủ tọa (Văn phòng)
1 Cái PP31/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,680,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Ghế họp (Văn phòng)
20 Cái PP32/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 660,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Máy chiếu (Văn phòng)
1 Cái IN116XA, IN116XV/ Infocus/ Trung Quốc 13,290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Màn chiếu treo tường (Văn phòng)
1 Cái Dalite150/ Dalite/ Trung Quốc 2,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Giá treo máy chiếu đa năng (Văn phòng)
1 Cái MS12/ Dalite/ Trung Quốc 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Phụ kiện lắp đặt kết nối trọn bộ máy chiếu (Văn phòng)
1 Bộ Việt Nam 800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Ampli công suất (Văn phòng)
1 Cái SA400/ Samson/ Trung Quốc 12,320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Loa hội trường (Văn phòng)
2 Cái RS15HD/ Samson/ Trung Quốc 11,385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Bộ trộn âm thanh (Văn phòng)
1 Bộ MXP124FX / Samson/ Trung Quốc 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Bộ xử lý tín hiệu (Văn phòng)
1 Bộ Crossover D206/ dBacoustic/ Trung Quốc 8,690,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Bộ Mic không dây (Văn phòng)
1 Bộ M8 Plus/Misound/ Trung Quốc 11,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Tủ thiết bị âm thanh (Văn phòng)
1 Cái 12UM/TNT/ Việt Nam 4,125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Chân Micro (Văn phòng)
1 Cái BL3/ Samson/ Trung Quốc 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Chân Loa (Văn phòng)
2 Cái SB400/ Soundking/Trung Quốc 495,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Phụ kiện lắp đặt loa (trọn bộ) (Văn phòng)
1 Bộ ViệtNam 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Bục phát biểu (Văn phòng)
1 Cái PPBPB/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,620,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Bục tượng bác (Văn phòng)
1 Cái PPBTB/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,620,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Tượng Bác Hồ (Văn phòng)
1 Cái PPTBH/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Bàn làm việc (Phòng y tế)
1 Cái PP27/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Ghế làm việc (Phòng y tế)
1 Cái PP28/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 870,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Tủ học sinh (Phòng y tế)
1 Cái PP35/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Ghế gấp (Phòng y tế)
2 Cái PP07/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Giường y tế (Phòng y tế)
1 Cái PPGYT/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,585,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Tủ thuốc inox (Phòng y tế)
1 Cái PPTT/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 3,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Bàn chờ đa năng (Phòng hoạt động đội)
1 Cái PP13/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Ghế gấp (Phòng hoạt động đội)
8 Cái PP07/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Bảng chống loá (Phòng hoạt động đội)
1 Cái PP12/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 3,520,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Khánh tiết (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Bộ PPKT/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 22,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Ổ điện đa năng (Phòng hội đồng giáo viên)
15 Cái 6D52N/Lioa/Việt Nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Ampli công suất (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Cái SA400/ Samson/ Trung Quốc 12,320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Loa hội trường (Phòng hội đồng giáo viên)
2 Cái RS15HD/ Samson/ Trung Quốc 11,385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Bộ trộn âm thanh (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Bộ MXP124FX / Samson/ Trung Quốc 9,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Bộ xử lý tín hiệu (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Bộ Crossover D206/ dBacoustic/ Trung Quốc 8,690,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Bộ Mic không dây (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Bộ M8 Plus/Misound/ Trung Quốc 11,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Tủ thiết bị âm thanh (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Cái 12UM/TNT/ Việt Nam 4,125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Chân Micro (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Cái BL3/ Samson/ Trung Quốc 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
140
Chân Loa (Phòng hội đồng giáo viên)
2 Cái SB400/ Soundking/Trung Quốc 495,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
141
Phụ kiện lắp đặt loa (trọn bộ) (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Bộ ViệtNam 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
142
Bàn chủ tọa (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Cái PP37/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 6,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
143
Bàn làm việc (Phòng hội đồng giáo viên)
10 Cái PP38/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
144
Ghế chủ tọa (Phòng hội đồng giáo viên)
3 Cái PP31/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,680,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
145
Ghế họp (Phòng hội đồng giáo viên)
40 Cái PP32/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 660,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
146
Máy chiếu (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Cái IN116XA, IN116XV/ Infocus/ Trung Quốc 13,290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
147
Màn chiếu treo tường (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Cái Dalite150/ Dalite/ Trung Quốc 2,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
148
Giá treo máy chiếu đa năng (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Cái MS12/ Dalite/ Trung Quốc 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
149
Phụ kiện lắp đặt kết nối trọn bộ máy chiếu (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Bộ Việt Nam 800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
150
Bục phát biểu (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Cái PPBPB/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,620,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
151
Bục tượng bác (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Cái PPBTB/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,620,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
152
Tượng Bác Hồ (Phòng hội đồng giáo viên)
1 Cái PPTBH/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
153
Bàn làm việc (Phòng truyền thống)
2 Cái PP27/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
154
Ghế làm việc (Phòng truyền thống)
8 Cái PP28/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 870,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
155
Tủ hồ sơ (Phòng truyền thống)
2 Cái PP40/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
156
Bàn làm việc (Phòng hiệu trưởng + tiếp khách)
1 Cái PP99/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,420,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
157
Ghế làm việc (Phòng hiệu trưởng + tiếp khách)
1 Cái PP26/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,232,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
158
Tủ hồ sơ (Phòng hiệu trưởng + tiếp khách)
1 Cái PP43/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 8,590,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
159
Bộ bàn ghế tiếp khách (Phòng hiệu trưởng + tiếp khách)
1 Bộ PP29/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 8,990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
160
Cây nước nóng lạnh (Phòng hiệu trưởng + tiếp khách)
1 Bộ KG31A3 /Kangaroo/Việt Nam 2,365,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
161
Máy tính xách tay (Phòng hiệu trưởng + tiếp khách)
1 Bộ ASPIRE 3 A315-59-51X8 /Acer/Trung Quốc 14,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
162
Máy in 2 mặt tốc độ cao (Phòng hiệu trưởng + tiếp khách)
1 Cái LBP226dw/Canon/ Trung Quốc 8,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
163
Giá sắt để thiết bị (Kho dụng cụ học tập)
4 Cái PP45/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
164
Tủ sắt (Kho dụng cụ học tập)
4 Cái PP50/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
165
Tủ sắt (Phòng thiết bị đồ dùng)
2 Cái PP50/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
166
Giá sắt để thiết bị (Phòng thiết bị đồ dùng)
2 Cái PP15/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
167
Bàn đọc (Thư viện)
8 Cái PP52/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 3,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
168
Ghế gấp (Thư viện)
64 Cái PP07/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 382,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
169
Bàn làm việc (Thư viện)
1 Cái PP27/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
170
Ghế làm việc (Thư viện)
1 Cái PP28/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 870,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
171
Tủ sắt (Thư viện)
1 Cái PP50/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
172
Giá sắt để thiết bị (Thư viện)
10 Cái PP15/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 4,385,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
173
Khánh tiết (Nhà đa năng)
1 Bộ PPKT/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 22,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
174
Tủ sắt (Nhà đa năng)
1 Cái PP50/Công ty TNHH Sản xuất Phương Phát/Việt Nam 1,760,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second