Device

Tender ID
Views
107
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Device
Bidding method
Online bidding
Tender value
1.814.113.000 VND
Estimated price
1.585.882.338 VND
Publication date
16:34 25/08/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
198/QĐ-UBND
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Loc Quang Commune People's Committee
Approval date
24/08/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0313398406 0313398406

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NỘI THẤT XUÂN HÒA

1.201.952.378 VND 1.201.952.378 VND 270 day 28/08/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn3801222585 3801222585 HOME 93 CONSTRUCTION ARCHITECTURE JOINT STOCK COMPANY Contractor does not meet E-HSMT requirements
2 vn3801069834 3801069834 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HÒA VINH Higher price rating
3 vn3801087544 3801087544 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG HƯNG Contractor does not meet E-HSMT requirements
4 vn0400124465 0400124465 CÔNG TY TNHH NHẬT LINH ĐÀ NẴNG Contractor does not meet E-HSMT requirements
5 vn0304316742 0304316742 TIEN DAT PRODUCTION TRADING COMPANY LIMITED Contractor does not meet E-HSMT requirements

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Máy vi tính (Máy chủ)
1 Bộ Mã hiệu : MBH410 Xuất Xứ : Trung quốc. 11,630,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bảng tương tác
1 Cái Mã hiệu : R5-800L Xuất Xứ : Trung quốc. 15,520,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Thiết bị giáo viên và học sinh
1 Bộ Mã hiệu : ENJOY RF238 Xuất Xứ : Trung quốc. 52,823,298 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Máy chiếu 3D cự ly gần tốt nhất cho giáo dục & đào tạo
1 Cái Mã hiệu : PS501X Xuất Xứ : Trung quốc. 15,692,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Khung treo máy chiếu gần, cáp tín hiệu
1 Bộ Mã hiệu : PS502X Xuất Xứ : Việt Nam. 1,323,250 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Camera Vật thể SyncCam GS40
1 Cái Mã hiệu : GS40 Xuất Xứ : Trung Quốc. 16,693,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ khuyếch đại âm thanh không dây SoundPlus TRAmp STU
1 Bộ Mã hiệu : TRAmp STU Xuất Xứ : Hàn Quốc. 10,230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Phần mềm & Tài liệu ứng dụng dạy và học tiếng Anh ProMax dùng cho các cấp
1 License thương hiệu ProMax xuất xứ Việt Nam 8,045,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Khung treo bảng tương tác + Vật tư thiết bị phụ kiện
1 Phòng Mã hiệu : PS502XXuất Xứ : Việt Nam. 14,370,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Công lắp đặt + hướng dẫn sử dụng
1 Phòng xuân hòa 10,495,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bàn ghế Giáo viên
1 Bộ Mã hiệu : BGGV-02A-CS-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,460,738 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bàn ghế học sinh
20 Bộ Mã hiệu : BSV-02-01A-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn .
1 Cái Mã hiệu : TT-X1-02N Thương Hiệu :VADOTO Xuất Xứ : Việt Nam. 2,982,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Máy vi tính (Máy chủ)
1 Bộ Mã hiệu :I3 10100 xuất xứ TQ 11,630,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Máy vi tính (Máy trạm)
40 Bộ Mã hiệu :G5400 xuất xứ TQ 10,009,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ chuyển mạch
2 Bộ Mã : TEG1024D 10/100/1000 Thương Hiệu :Tenda Xuất Xứ : Trung Quốc 5,497,750 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Cáp mạng Cat5e
2 Thùng Mã : Cáp Mạng VP LINK UTP 5E BOOTROOM Thương Hiệu :GOLDEN LINK Xuất Xứ : Trung Quốc 2,967,750 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Đầu cáp mạng RJ45
3 Hộp Mã : Đầu cáp mạng RJ45 Thương Hiệu : Phong Vũ Xuất Xứ : Trung Quốc 342,300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Dây điện 2x6
100 Mét Mã : Dây điện 2x6 Thương Hiệu :Trần Phú Xuất Xứ : Trung Quốc 28,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Dây điện 2x2,5
125 Mét Mã : Dây điện 2x2,5 Thương Hiệu :Trần Phú Xuất Xứ : Trung Quốc 8,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Công lắp bàn ghế và nối mạng
1 Ht xuất xứ xuân hòa 5,745,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bàn ghế học sinh (Bàn Máy tính)
20 Bộ Mã hiệu : BGMVT107 Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,985,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bàn ghế Giáo viên
1 Bộ Mã hiệu : BGGV-02A-CS-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,460,738 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
1 Cái Mã hiệu : TT-X1-02N Thương Hiệu :VADOTO Xuất Xứ : Việt Nam. 2,982,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bàn ghế học sinh
20 Bộ Mã hiệu : BSV-02-01A-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bàn ghế Giáo viên
1 Bộ Mã hiệu : BGGV-02A-CS-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,460,738 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
1 Cái Mã hiệu : TT-X1-02N Thương Hiệu :VADOTO Xuất Xứ : Việt Nam. 2,982,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Giá vẽ giáo viên
1 Cái Mã hiệu : DGHGIAV100071BA Xuất Xứ : Việt Nam. 519,975 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Giá vẽ học sinh
35 Cái Mã hiệu : DGHGIAV100072BA Xuất Xứ : Việt Nam. 519,975 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bảng vẽ học nhóm
6 Cái Mã hiệu : 01HMTBVE00121BA Xuất Xứ : Việt Nam. 212,350 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bảng vẽ cá nhân
35 Cái Mã hiệu : 01HMTBVE00021BA Xuất Xứ : Việt Nam. 85,448 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
1 Cái Mã hiệu : TT-X1-02N Thương Hiệu :VADOTO Xuất Xứ : Việt Nam. 2,982,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bàn ghế Giáo viên
1 Bộ Mã hiệu : BGGV-02A-CS-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,460,738 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bàn, ghế học sinh
6 Bộ Mã hiệu : BGLG-02-01A-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 8,792,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Giá treo tranh
5 Cái Mã hiệu : DGDGIATT15071BA Thương Hiệu : Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 574,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bàn ghế học sinh
18 Bộ Mã hiệu : BSV-02-01A-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bàn ghế Giáo viên
1 Bộ Mã hiệu : BGGV-02A-CS-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,460,738 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
1 Cái Mã hiệu : TT-X1-02N Thương Hiệu :VADOTO Xuất Xứ : Việt Nam. 2,982,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bàn ghế học sinh
18 Bộ Mã hiệu : BSV-02-01A-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bàn ghế Giáo viên
1 Bộ Mã hiệu : BGGV-02A-CS-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,460,738 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
1 Cái Mã hiệu : TT-X1-02N Thương Hiệu :VADOTO Xuất Xứ : Việt Nam. 2,982,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
AMPLY
1 bộ Mã hiệu : KB350 Thương Hiệu : KODA Xuất Xứ : Hàn quốc/ việt nam 4,687,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Loa công suất Soundking H08
2 cái Mã hiệu : H08 Thương Hiệu :Soundking Xuất Xứ : Đức /China 5,446,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Micro không dây
1 Bộ Mã hiệu : KODAS12 Thương Hiệu :KODA Xuất Xứ : Đức /China 3,891,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Ổ điện nguồn
1 Mã hiệu : ECO ĐQ ESK 5WR 6ECO Thương Hiệu :Điện Quang Xuất Xứ : Việt Nam 221,435 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Dây loa
50 Cuộn Mã hiệu : GB104 Thương Hiệu :Soundking Xuất Xứ : Đức /China 20,047 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Tủ thiết bị 8U
1 cái Mã hiệu : 8U Thương Hiệu : Hùng Phong Xuất Xứ : Việt nam 3,459,835 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bàn ghế học sinh
200 Bộ Mã hiệu : BSV-02-01A-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Bàn ghế Giáo viên
10 Bộ Mã hiệu : BGGV-02A-CS-HĐ Thương Hiệu :Xuân Hòa Xuất Xứ : Việt Nam. 2,460,738 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bảng từ xanh Hàn Quốc viết phấn
10 Cái Mã hiệu : TT-X1-02N Thương Hiệu :VADOTO Xuất Xứ : Việt Nam. 2,982,930 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second