Device

Tender ID
Views
375
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Device
Bidding method
Online bidding
Tender value
5.499.548.000 VND
Estimated price
5.499.548.000 VND
Completion date
11:18 26/04/2022
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
90 ngày
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 3700605711 3700605711

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI DƯƠNG BÌNH

5.413.737.000 VND 5.413.737.000 VND 90 day 90 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Bàn và ghế làm việc
DƯƠNG BÌNH - SG712- HÒA PHÁT
15
bộ
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
3,900,000
2
Bàn ghế tiếp khách
DƯƠNG BÌNH
1
bộ
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
24,000,000
3
Tủ hồ sơ
DƯƠNG BÌNH
10
tủ
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
5,400,000
4
Máy vi tính
WISCOM
15
bộ
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
17,000,000
5
Ghế khán đài
SC03DB HÒA PHÁT
2.600
ghế
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
633,000
6
Ghế họp hội nghị (3 phòng)
DƯƠNG BÌNH
490
ghế
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
1,310,000
7
Phông màn, rèm sáo nhôm
DƯƠNG BÌNH
194
m2
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
410,000
8
Tượng bác Hồ
DƯƠNG BÌNH
1
cái
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
1,500,000
9
Bục phát biểu
DƯƠNG BÌNH
1
cái
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
4,700,000
10
Khẩu hiệu "ĐCSVNQV"
DƯƠNG BÌNH
3.2
m2
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
3,400,000
11
Bục để tượng bác Hồ
DƯƠNG BÌNH
1
cái
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
4,700,000
12
Phông màn sân khấu
DƯƠNG BÌNH
27
m2
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
390,000
13
Bộ sao vàng búa liềm bằng mica
DƯƠNG BÌNH
1
bộ
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
1,200,000
14
Trụ cầu lông
501522
4
cái
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIFA SPORT -VIỆT NAM
9,200,000
15
Bảng điểm
502390
4
cái
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIFA SPORT -VIỆT NAM
1,000,000
16
Ghế trọng tài
402600
4
cái
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIFA SPORT -VIỆT NAM
3,100,000
17
Bàn chơi
502390
2
cái
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIFA SPORT -VIỆT NAM
4,200,000
18
Khung thành Futsal
30355
2
cái
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIFA SPORT -VIỆT NAM
6,500,000
19
Bảng thay người
VIFA SPORT
1
cái
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIFA SPORT -VIỆT NAM
1,100,000
20
Cờ trọng tài biên
102865
2
cái
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIFA SPORT -VIỆT NAM
140,000
21
Còi trọng tài
VIFA SPORT
2
cái
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIFA SPORT -VIỆT NAM
160,000
22
Thảm thi đấu thể thao chuyên dùng (đấu võ thuật)
STB- DƯƠNG BÌNH
100
m2
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
-VIỆT NAM
370,000
23
Bảng màn hình điện tử Led
AYOP P 16
1
bộ
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
29,000,000
24
Bộ micro không dây cầm tay UHF
EW100-835G4 - SENNHEISER
2
bộ
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
ROMANIA
19,000,000
25
Bàn trộn âm thanh kỹ thuật số
M32LIVE - MIDAS
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
170,000,000
26
Cáp line kỹ thuật số cable Cat 5 x 100m
CAT 5E EROCABEL
1
sợi
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
ITALIA
13,000,000
27
Đa xử lý 16 đường vào và 8 đường ra dùng kết nối mạng (16 Input, 08 Output Stage Box with 16 MIDAS Microphone Preamplifiers, ULTRANET and ADAT Interfaces) B
DL16- MIDAS
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
66,000,000
28
Electronic crossover Digital - stereo 32-way, 2 sub-nets up to 32 Slave
RDNET CONTROL 2 - RCF
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
28,000,000
29
Amply loa công suất chuyên nghiệp 1.400W
ART 712 A MK4 - RCF
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
ITALIA
36,000,000
30
Amply loa công suất chuyên nghiệp 1.400W
ART 712 A MK4 - RCF
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
ITALIA
36,000,000
31
Amply công suất chuyên nghiệp 2 x 2.550W/Ch 4 Ohm
AG2200 SOUNDKING
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
32,000,000
32
Loa line array 2-way Mid size 1.100W RMS – 2.200W Max- Excellent sound, Exclusive FiRPHASE technology on-board
HDL-28A RCF
4
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
ITALIA
160,000,000
33
Loa đôi siêu trầm 2 x 21'' công suất – 3.600W RMS - Excellent sound
SUB-9007AS RCF
2
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
ITALIA
220,000,000
34
Khung treo loa array Flybar for HDL 28-A
KHANG AN
2
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
18,000,000
35
Pickup Tab with Shackle for HDL 28-A. To be added to the flybar when rigging with 2 motors. Pins included.
KHANG AN
4
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
700,000
36
4 quick front lock pins kit for HDL 28-A
KHANG AN
4
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
1,050,000
37
Speaker cable Cordial CMK-222 Great quality
CMK-222 - CORDIAL
100
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
GERMANY
40,000
38
Dây tín hiệu micro Cordial CMK-222
CMK-222 - CORDIAL
100
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
GERMANY
40,000
39
XLR (MALE) Connector
NC3/MXX - NEUTRICK
24
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
LIECHTENSTEIN
180,000
40
XLR (FEMALE) Connector
NC3/FXX - NEUTRICK
24
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
LIECHTENSTEIN
180,000
41
Speakon Connector
CSM001- SOUNDKING
38
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
110,000
42
TRS (MONO) PLUG
CC153-SOUNDKING
4
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
70,000
43
TRS (STEREO) PLUG
CC624 -SOUNDKING
8
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
72,000
44
AV Cable
CD120 BK-SOUNDKING
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
50,000
45
Khóa Omega 2T
KHANG AN
8
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
400,000
46
Cáp chịu lực inox - Phi 5,8~6 (Dùng treo loa line array/ Máng cáp/ Khung treo đèn)
KHANG AN
72
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
30,000
47
Ốc siết cáp inox cho cáp chịu lực phi 6
KHANG AN
78
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
37,000
48
Ferulle (đầu cose cấm cáp phi 6)
KHANG AN
39
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
27,000
49
Phụ kiện cơ khí
KHANG AN
1
bộ
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
1,700,000
50
Tủ mixer trong lót mút chống sốc, bọc simili, viền bọc bằng nhôm có bánh xe di chuyển theo kích thước của Mixer M32line
KHANG AN
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
9,500,000
51
Bàn để mixer điều khiển ATAS
KHANG AN
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
14,000,000
52
Tủ chứa amply công suất: 2 cửa hộp 12U
KHANG AN
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
4,400,000
53
8U ABS rack case
KHANG AN
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
4,200,000
54
Ổ cắm điện dài 2 công tắc, 6 lỗ cắm 3 chấu
LIOA
7
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
180,000
55
Bộ phân phối điện nguồn cho các power pack
KHANG AN
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
14,000,000
56
CB cấp nguồn cho amply, loa LS-30A 3 pha
LS30A
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
450,000
57
Power Connector LS-16A 1 pha 16A (2P+E) - IP44
LS30A
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
500,000
58
Power Angle Wall Mount Socket LS-32A 1 pha 16A (2P+E) - IP44
LS30A
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
500,000
59
Phích cắm điện (FeMale - Cái) (10A - 250V)
OMINSU
24
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
4,000
60
Phích cắm điện (Male - Đực tròn) (10A - 250V)
OMINSU
24
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
4,000
61
Cáp điện lực 23 ruột đồng cách điện PVC, vỏ PVC - CVV - 3 X 2.5 - (3x7/0.67) - 300/500V
KADIVI
100
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
36,000
62
Nẹp nhựa 30mm thi công đường dây loa, dây tín hiệu (nếu có)
KHANG AN
24
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
10,000
63
Hộp sắt sơn tĩnh điện treo tường
KHANG AN
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
850,000
64
Bộ trộn âm thanh 16 kênh input (12 mono/XLR) + 16 Effect
F16XR RCF
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
44,000,000
65
Đa xử lý 4 Analogue input, 8 Analogue Outputs
231S DBX
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
19,000,000
66
Amply công suất 2 x 450W/Ch 4 Ohm
IPS1700 RCF
2
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
38,400,000
67
Loa treo tường (Spk box - 2 way)
COMPACT M 04 - RCF
8
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
16,500,000
68
Speaker cable great quality Cordial CMK-222
CMK -222-CORDIAL
150
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
GERMANY
80,000
69
Dây tín hiệu micro Cordial CMK-222
CMK-222-CORDIAL
30
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
GERMANY
160,000
70
XLR (MALE) Connector
NC3/MXX-NEUTRICK
8
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
LIECHTENSTEIN
360,000
71
XLR (FEMALE) Connector
NC3/FXX-NEUTRICK
8
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
LIECHTENSTEIN
360,000
72
Speakon connector
CSM001-SOUNDKING
8
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
220,000
73
TRS (MONO) PLUG
CC153-SOUNDKING
4
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
140,000
74
TRS (STEREO) PLUG
CC624-SOUNDKING
4
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
144,000
75
AV Cable
CD120 BK-SOUNDKING
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
100,000
76
3P XLR Chassis connector, female (3P)
CA217-SOUNDKING
2
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
80,000
77
XLR Mount (Male)
CA218-SOUNDKING
2
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
980,000
78
4P Male Panel Mount Speaker
NL8-SOUNDKING
4
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
180,000
79
Tủ chứa thiết bị điều khiển âm Thanh: Mixer 16Ch + 2 cửa hộp/ Mặt bàn bán độc lập 18U
KHANG AN
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
13,000,000
80
Ổ cắm điện dài 2 công tắc, 6 lỗ cắm 3 chấu
LIOA
3
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
360,000
81
Nẹp nhựa 30mm thi công đường dây loa, dây tín hiệu (nếu có)
KHANG AN
20
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
24,000
82
Nẹp nhựa 50mm thi công đường dây loa, dây tín hiệu, dây điều khiển tín hiệu DMX, dây cấp nguồn điện,… (nếu có)
KHANG AN
6
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
84,000
83
Ống luồn dây PVC chống cháy, chống dập - phi 25mm - 40m/cuộn
KHANG AN
2
cuộn
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
560,000
84
Hộp sắt sơn tĩnh điện treo tường
KHANG AN
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
1,600,000
85
Bộ micro không dây cầm tay - (Bộ thu và bộ phát)
XSW-1-835 SENNHEISER
1
bộ
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
TAIWAN
20,000,000
86
Bộ trộn âm thanh 16 kênh input (12 mono/XLR) + 16 Effect
F16XR-RCF
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
22,000,000
87
Đa xử lý 4 Analogue input, 8 Analogue Outputs
231S-DBX
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
9,500,000
88
Amply truyền thanh chất lượng cao 4 Kênh x 300W/ line 100V Transformer
DPA-300Q INTER-M
2
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
KOREA
37,000,000
89
Loa treo tường (Spk box - 2 way)
WS-80T INTER-M
56
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
5,600,000
90
100V PA System Cable - Twisted & Shield GB104 - (2 X 1,5mm2)
GB104-SOUNDKING
800
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
35,000
91
Dây tín hiệu micro Cordial CMK-222
CMK-222 CORDIAL
30
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
GERMANY
180,000
92
XLR (MALE) Connector
NC3/MXX-NEUTRICK
10
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
LIECHTENSTEIN
180,000
93
XLR (FEMALE) Connector
NC3/FXX-NEUTRICK
10
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
LIECHTENSTEIN
110,000
94
Speakon connector
CSM001-SOUNDKING
8
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
70,000
95
TRS (STEREO) PLUG
CC153-SOUNDKING
8
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
72,000
96
AV Cable
CD120-SOUNDKING
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
50,000
97
4P Male panel mount speaker
CFBM03-SOUNDKING
8
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
CHINA
92,000
98
Tủ chứa thiết bị điều khiển âm thanh: Mixer 16Ch + 2 cửa hộp/ Mặt bàn bán độc lập 18U
KHANG AN
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
6,500,000
99
Ổ cắm điện dài 2 công tắc, 6 lỗ cắm 3 chấu
LIOA
3
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
180,000
100
Ống nhựa cứng PVC luồn dây điện đường kính ngoài 20 mm
KHANG AN
200
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
9,000
101
Ống nhựa cứng PVC luồn dây điện đường kính ngoài 25 mm
KHANG AN
100
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
12,000
102
Nẹp nhựa 40 x 60mm Thi công đường dây loa, dây tín hiệu, dây điều khiển tín hiệu DMX, dây cấp nguồn điện,..
KHANG AN
12
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
39,000
103
Hộp sắt sơn tĩnh điện treo tường
KHANG AN
1
chiếc
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
800,000
104
Máng cáp sơn tĩnh điện 100 x 50 dày 1,2
KHANG AN
12
m
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
VIỆT NAM
180,000
105
Bộ micro không dây cầm tay - (Bộ thu và bộ phát)
XSW -1 -835 - SENNHEISER
1
bộ
Đáp ứng khoản 2.2 mục 2 Chương V
TAIWAN
42,000,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second