Direct training for SMEs

        Watching
Tender ID
Views
47
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Direct training for SMEs
Bidding method
Online bidding
Tender value
2.710.800.000 VND
Publication date
10:05 14/10/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Non-consulting
Approval ID
152/QĐ-HTDN
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Northern Small and Medium Enterprise Support Center
Approval date
09/10/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0107842351 0107842351

GREEN ACADEMY JOINT STOCK COMPANY

2.453.274.000 VND 2.453.274.000 VND 5 day From the date the agreement comes into effect until December 20, 2024.
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0104970732 0104970732 Nhà thầu liên danh Công ty ProfM và Công ty iViet PROFM VIET NAM COMPANY LIMITED The 2nd ranked contractor
2 vn0105790789 0105790789 Nhà thầu liên danh Công ty ProfM và Công ty iViet IVIET ENTERPRISE DEVELOPMENT SOLUTION COMPANY LIMITED The 2nd ranked contractor
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Thù lao giảng dạy (bao gồm cả thù lao soạn giáo án bài giảng) tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
180
buổi
Theo quy định tại Chương V
1,810,000
2
Chi phí đi lại của giảng viên tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
30
lượt
Theo quy định tại Chương V
3,620,000
3
Chi phí lưu trú của giảng viên tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
105
ngày
Theo quy định tại Chương V
316,750
4
Phụ cấp tiền ăn của giảng viên tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
105
ngày
Theo quy định tại Chương V
181,000
5
Chi phí tài liệu, VPP (không bao gồm tài liệu tham khảo, 15 học viên + 1 bộ lưu hồ sơ) tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
240
bộ
Theo quy định tại Chương V
162,900
6
Nước uống, giải khát giữa giờ (15 học viên + GV + CBQL lớp) tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
1.785
suất
Theo quy định tại Chương V
36,200
7
Thuê xe đi tham quan thực tế tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
15
xe
Theo quy định tại Chương V
4,072,500
8
Thù lao báo cáo viên đi thực tế tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
30
buổi
Theo quy định tại Chương V
1,810,000
9
Chi ra đề, coi thi, chấm thi tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
15
khóa
Theo quy định tại Chương V
1,810,000
10
Chi in chứng nhận tham gia khóa học tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
225
cái
Theo quy định tại Chương V
90,500
11
Chi phí đi lại của CBQL lớp tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
30
Lượt
Theo quy định tại Chương V
407,250
12
Chi phí lưu trú (tiền ở) của CBQL lớp tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
105
ngày
Theo quy định tại Chương V
316,750
13
Phụ cấp tiền ăn của CBQL lớp tại DNNVV do nữ làm chủ, DN sử dụng nhiều lao động nữ và DN xã hội
105
ngày
Theo quy định tại Chương V
181,000
14
Thù lao giảng dạy (bao gồm cả thù lao soạn giáo án bài giảng) tại DNNVV
360
buổi
Theo quy định tại Chương V
1,810,000
15
Chi phí đi lại của giảng viên tại DNNVV
60
Lượt
Theo quy định tại Chương V
3,620,000
16
Chi phí lưu trú của giảng viên tại DNNVV
210
ngày
Theo quy định tại Chương V
316,750
17
Phụ cấp tiền ăn của giảng viên tại DNNVV
210
ngày
Theo quy định tại Chương V
181,000
18
Chi phí tài liệu, VPP (không bao gồm tài liệu tham khảo, 15 học viên + 1 bộ lưu hồ sơ) tại DNNVV
480
bộ
Theo quy định tại Chương V
162,900
19
Nước uống, giải khát giữa giờ (15 học viên + GV + CBQL lớp) tại DNNVV
3.570
suất
Theo quy định tại Chương V
36,200
20
Thuê xe đi tham quan thực tế tại DNNVV
30
xe
Theo quy định tại Chương V
4,072,500
21
Bồi dưỡng báo cáo viên đi thực tế tại DNNVV
60
buổi
Theo quy định tại Chương V
1,810,000
22
Chi ra đề, coi thi, chấm thi tại DNNVV
30
khóa
Theo quy định tại Chương V
1,810,000
23
Chi in chứng nhận tham gia khóa học tại DNNVV
450
cái
Theo quy định tại Chương V
90,500
24
Chi phí đi lại của CBQL lớp tại DNNVV
60
Lượt
Theo quy định tại Chương V
407,250
25
Chi phí lưu trú (tiền ở) của CBQL lớp tại DNNVV
210
ngày
Theo quy định tại Chương V
316,750
26
Phụ cấp tiền ăn của CBQL lớp tại DNNVV
210
ngày
Theo quy định tại Chương V
181,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second