Equipment procurement and installation

        Watching
Tender ID
Views
11
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment procurement and installation
Bidding method
Online bidding
Tender value
133.430.000 VND
Publication date
19:10 19/11/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
275/MNTX
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Thuy Xuan Kindergarten
Approval date
18/11/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3301523048 3301523048

Cửa hàng bách hóa tổng hợp Kim Hồng

132.800.000 VND 132.800.000 VND 5 day

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bể chơi với cát và nước
1 Bộ Việt nam 5,425,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ làm quen với toán (5-6 tuổi)
15 Bộ Việt nam 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Các khối hình học
5 Bộ Việt nam 280,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Lô tô động vật
4 Bộ Việt nam 200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Lô tô động vật
15 Bộ Việt nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Lô tô thực vật
15 Bộ Việt nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Lô tô các phương tiện giao thông
15 Bộ Việt nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Lô tô đồ vật
4 Bộ Việt nam 280,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Lô tô đồ vật
15 Bộ Việt nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Domino chữ cái và số
10 Bộ Việt nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bảng quay 2 mặt
1 Cái Việt nam 2,400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Lô tô lắp ghép các khái niệm tương phản
5 Bộ Việt nam 70,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Tranh ảnh về Bác Hồ
1 Bộ Việt nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ tranh truyện MG 5-6 tuổi
2 Bộ Việt nam 445,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ tranh thơ MG 5-6 tuổi
2 Bộ Việt nam 445,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ Tranh mẫu giáo 5-6 tuổi theo chủ đề
2 Bộ Việt nam 445,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ đồ chơi nhà bếp
3 Bộ Việt nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ đồ chơi đồ dùng ăn uống
2 Bộ Việt nam 980,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ trang phục nấu ăn
1 Bộ Việt nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Búp bê bé trai
3 Con Việt nam 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Búp bê bé gái
3 Con Việt nam 225,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bộ dụng cụ bác sỹ
2 Bộ Việt nam 170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ trang phục bác sỹ
2 Bộ Việt nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Gạch xây dựng
2 thùng Việt nam 665,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Bộ xếp hình xây dựng (44 Chi tiết)
2 Bộ Việt nam 635,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Hàng rào lắp ghép lớn
3 Túi Việt nam 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Phễu nhựa
2 Cái Việt nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bình ủ nước
1 Cái Việt nam 3,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ
2 Cái Việt nam 5,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Tủ đựng chăn, màn, chiếu
2 Cái Việt nam 6,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Giường cho trẻ
22 Cái Việt nam 520,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Thùng đựng nước có vòi
1 Cái Việt nam 2,290,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bàn cho trẻ
18 Cái Việt nam 350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Ghế cho trẻ
35 Cái Việt nam 270,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Ghế giáo viên
2 Cái Việt nam 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Giá để đồ chơi và học liệu
3 Cái Việt nam 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Tivi 45inch
1 Cái Indonesia 8,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bàn tính học đếm
2 Bộ Việt nam 1,080,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bộ chữ và số
2 Bộ Việt nam 940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bộ chữ cái
2 Bộ Việt nam 810,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ chữ số và số lượng
2 Bộ Việt nam 810,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bộ lắp ghép
2 Bộ Việt nam 890,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Cân chia vạch
2 Bộ Việt nam 665,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Cân thăng bằng
2 Bộ Việt nam 570,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Bộ ghép hình hoa
2 Bộ Việt nam 880,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
2 Bộ Việt nam 965,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Bộ xâu dây tạo hình
2 Bộ Việt nam 650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Bộ lắp ráp nút tròn
2 Bộ Việt nam 530,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Đồng hồ lắp ráp
2 Bộ Việt nam 260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bộ luồn hạt
2 Bộ Việt nam 1,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Hộp thả hình
2 Bộ Việt nam 1,260,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Vòng thể dục to
2 Cái Việt nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Vòng thể dục nhỏ
35 Cái Việt nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Gậy thể dục to
2 Cái Việt nam 20,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Gậy thể dục nhỏ
35 Cái Việt nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Cột ném bóng
2 Cái Việt nam 1,870,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Bộ dinh dưỡng 1
1 Bộ Việt nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Bộ dinh dưỡng 2
1 Bộ Việt nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ dinh dưỡng 3
1 Bộ Việt nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bộ dinh dưỡng 4
1 Bộ Việt nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bộ lắp ráp kỹ thuật
2 Bộ Việt nam 940,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bộ xếp hình xây dựng (51 Chi tiết)
2 Bộ Việt nam 680,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bộ lắp ghép khối X
2 Bộ Việt nam 340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Đồ chơi các phương tiện giao thông
2 Bộ Việt nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Bộ động vật sống dưới nước
1 Bộ Việt nam 770,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bộ động vật sống dưới nước
1 Bộ Việt nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bộ động vật sống trong rừng
1 Bộ Việt nam 770,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Bộ động vật sống trong rừng
1 Bộ Việt nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Bộ động vật nuôi trong gia đình
1 Bộ Việt nam 770,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Bộ động vật nuôi trong gia đình
1 Bộ Việt nam 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Bộ côn trùng
2 Bộ Việt nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second