Equipment procurement costs

        Watching
Tender ID
Views
17
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment procurement costs
Bidding method
Online bidding
Tender value
228.546.900 VND
Publication date
14:12 08/11/2022
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
41/QĐ-THTTKT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Khe Tre High School
Approval date
02/11/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3300101396 3300101396

THUA THIEN HUE BOOKS AND SCHOOL EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY

224.023.000 VND 0 VND 30 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn3100803221 3100803221 CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC QUẢNG BÌNH Bidders fail at the Eligibility Assessment step

View history of requests to download goods data here
Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ thẻ chữ học vần thực hành (Dùng cho HS lớp 1)
77 Bộ Việt Nam 169,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Số tự nhiên
96 Bộ Việt Nam 240,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bảng tên chữ cái tiếng Việt
6 Bộ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Số tự nhiên Phép tính
94 Bộ Việt Nam 176,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
94 Bộ Việt Nam 89,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
3 Cái Việt Nam 62,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
3 Bộ Việt Nam 222,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Thiết bị dạy diện tích
18 Bộ Việt Nam 166,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
18 Bộ Việt Nam 82,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ tranh về quê hương em
19 Bộ Việt Nam 21,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ tranh/ảnh về Tổ quốc Việt Nam
3 Bộ Việt Nam 135,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ tranh về Quan tâm hàng xóm láng giềng
19 Bộ Việt Nam 26,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ tranh về Giữ lời hứa
19 Bộ Việt Nam 17,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
18 Bộ Việt Nam 41,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
19 Bộ Việt Nam 99,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Tranh hướng dẫn cách ứng xử khi có cháy xảy ra.
19 Bộ Việt Nam 26,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Các bộ phận chính của cơ quan tiêu hóa
19 Bộ Việt Nam 49,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Các bộ phận chính của cơ quan tuần hoàn
19 Bộ Việt Nam 39,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Các bộ phận chính của cơ quan thần kinh
19 Bộ Việt Nam 39,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
20 Bộ Việt Nam 1,269,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bộ dụng cụ thủ công
20 Bộ Việt Nam 296,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Tranh đèn học
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Tranh mất an toàn khi sử dụng đèn học
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Tranh quạt điện
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Tranh mất an toàn khi sử dụng quạt điện
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Tranh mối quan hệ đài phát thanh và máy thu thanh
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Tranh mối quan hệ đài truyền hình và máy thu hình (tivi)
3 Tờ Việt Nam 27,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Mô hình đèn học
5 Bộ Việt Nam 689,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Mô hình quạt bàn
5 Bộ Việt Nam 989,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Quả bóng đá
20 Quả Việt Nam 216,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Cầu môn (bóng đá)
1 Bộ Việt Nam 12,142,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Quả bóng rổ
20 Quả Việt Nam 177,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Cột, bảng bóng rổ
2 Bộ Việt Nam 8,786,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Quả cầu đá
35 Quả Việt Nam 22,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Cột và lưới đá cầu
2 Bộ Việt Nam 2,514,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bút lông
35 Bộ Việt Nam 160,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bảng pha màu (Palet)
35 Cái Việt Nam 79,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bộ công cụ thực hành với đất nặn
35 Bộ Việt Nam 53,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Đất nặn
6 Hộp Việt Nam 3,650,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Màu Goát (Gouache colour)
12 Bộ Việt Nam 1,100,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ học liệu điện tử
3 Bộ Việt Nam 7,189,000 Mẫu số 12.1 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second