Equipment procurement costs

        Watching
Tender ID
Views
80
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment procurement costs
Bidding method
Online bidding
Tender value
211.982.200 VND
Publication date
06:29 17/12/2022
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
92/QĐ-THPD
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Phu Duong Primary School
Approval date
15/12/2022
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3100803221 3100803221

CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC QUẢNG BÌNH

180.876.000 VND 180.876.000 VND 10 day
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn3300101396 3300101396 THUA THIEN HUE BOOKS AND SCHOOL EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY Unconscious

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bộ mẫu chữ viết
3 Bộ Việt Nam 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ chữ dạy tập viết
3 Bộ Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ thẻ chữ học vần thực hành
3 Bộ Việt Nam 143,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bảng tên chữ cái tiếng Việt
6 Bộ Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Video dạy viết các chữ viết thường cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
3 Bộ Việt Nam 210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
3 Bộ Việt Nam 217,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Video giới thiệu, tả đồ vật
3 Bộ Việt Nam 215,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
3 Cái Việt Nam 52,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Bộ thiết bị dạy khối lượng
12 Bộ Việt Nam 1,844,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ thiết bị dạy dung tích
12 Bộ Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Thiết bị trong dạy học về thời gian
3 Bộ Việt Nam 243,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ tranh về quê hương em
12 Bộ Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ tranh về Kính trọng thầy giáo, cô giáo
12 Bộ Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ tranh về Quý trọng thời gian
12 Bộ Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ tranh về Nhận lỗi và sửa lỗi
12 Bộ Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ tranh về bảo quản đồ dùng cá nhân và gia đình
12 Bộ Việt Nam 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ tranh về thể hiện cảm xúc bản thân
12 Bộ Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ tranh về tìm kiếm sự hỗ trợ
12 Bộ Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ tranh về tuân thủ quy định nơi công cộng
12 Bộ Việt Nam 10,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Video, clip Quê hương em
3 Bộ Việt Nam 216,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Video, clip về kính trọng thầy giáo, cô giáo và yêu quý bạn bè
3 Bộ Việt Nam 216,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Video, clip Quý trọng thời gian
3 Bộ Việt Nam 210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Video, clip Nhận lỗi và sửa lỗi
3 Bộ Việt Nam 208,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Video, clip Bảo quản đồ dùng cá nhân
3 Bộ Việt Nam 214,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Video, clip Tìm kiếm sự hỗ trợ
3 Bộ Việt Nam 215,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Video, clip Tuân thủ quy định nơi công cộng
3 Bộ Việt Nam 215,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
12 Bộ Việt Nam 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
12 Bộ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ xương
12 Bộ Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Hệ cơ
12 Bộ Việt Nam 41,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Các bộ phận chính của cơ quan hô hấp
12 Bộ Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Các bộ phận chính của cơ quan bài tiết nước tiểu
12 Bộ Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bộ tranh Bốn mùa
12 Bộ Việt Nam 13,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ tranh Mùa mưa và mùa khô
12 Bộ Việt Nam 6,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ tranh Một số hiện tượng thiên tai thường gặp
12 Bộ Việt Nam 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Mô hình Bộ xương
1 Bộ Việt Nam 1,113,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Mô hình Hệ cơ
1 Bộ Việt Nam 6,951,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bộ các Video/Clip Các hiện tượng thiên tai thường gặp
3 Bộ Việt Nam 506,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bơm
2 Chiếc Việt Nam 316,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Dây kéo co
1 Cuộn Việt Nam 1,359,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Quả cầu đá
30 Quả Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Bàn và quân cờ Vua
10 Bộ Việt Nam 254,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
10 Bộ Việt Nam 362,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bộ dụng cụ thủ công
10 Bộ Việt Nam 183,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Trống nhỏ
5 Bộ Việt Nam 137,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Song loan
10 Cái Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Thanh phách
35 Cặp Việt Nam 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Triangle
5 Cái Việt Nam 74,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Tambourine
5 Cái Việt Nam 368,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bells Instrument
5 Cái Việt Nam 136,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
đàn phím điện tử
1 Bộ Trung Quốc 9,572,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Giá vẽ (3 chân hoặc chữ A)
35 Cái Việt Nam 302,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Bục đặt mẫu
2 Bộ Việt Nam 340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Các hình khối cơ bản
1 Bộ Việt Nam 1,115,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Bảng pha màu (Palet)
35 Cái Việt Nam 68,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Bộ công cụ thực hành với đất nặn
35 Bộ Việt Nam 46,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Đất nặn
1 Hộp Việt Nam 3,180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Màu Goát (Gouache colour)
6 Bộ Việt Nam 1,027,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ học liệu điện tử
3 Bộ Việt Nam 6,286,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Bộ tranh về Phòng tránh bị lạc, bị bắt cóc
12 Bộ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bộ tranh Tình bạn
12 Bộ Việt Nam 55,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Bảng nhóm
12 Cái Việt Nam 33,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bảng phụ
3 Cái Việt Nam 75,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Nam châm
60 Cái Việt Nam 4,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Nẹp treo tranh
20 Cái Việt Nam 51,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Giá treo tranh
3 Cái Việt Nam 790,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Đầu DVD
1 Cái Việt Nam 1,428,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Bảng tên chữ cái tiếng Việt
6 Bộ Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Video dạy viết các chữ viết thường cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
3 Bộ Việt Nam 213,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
3 Bộ Việt Nam 217,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Video giới thiệu, tả đồ vật
3 Bộ Việt Nam 215,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
3 Cái Việt Nam 54,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
3 Bộ Việt Nam 191,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Bộ thiết bị dạy dung tích
12 Bộ Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Thiết bị dạy diện tích
9 Bộ Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
9 Bộ Việt Nam 69,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Thiết bị trong dạy học về thời gian
3 Bộ Việt Nam 247,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Đầu đĩa
1 Cái Việt Nam 1,745,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bộ học liệu bằng tranh
4 Bộ Việt Nam 167,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Bộ tranh về quê hương em
14 Bộ Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Bộ tranh/ảnh về Tổ quốc Việt Nam
3 Bộ Việt Nam 94,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Bộ tranh về Quan tâm hàng xóm láng giềng
14 Bộ Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Bộ tranh về Giữ lời hứa
14 Bộ Việt Nam 9,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Bộ sa bàn giao thông đường bộ
3 Bộ Việt Nam 316,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Video, clip Em yêu Tổ quốc Việt Nam
3 Cái Việt Nam 133,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Video, clip về Quan tâm hàng xóm láng giềng
3 Bộ Việt Nam 133,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Video, clip Giữ lời hứa
3 Cái Việt Nam 210,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Video, clip Xử lý bất hòa với bạn bè
3 Cái Việt Nam 218,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
14 Bộ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
90
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
14 Bộ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
91
Tranh hướng dẫn cách ứng xử khi có cháy xảy ra.
14 Bộ Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
92
Các bộ phận chính của cơ quan tiêu hóa
14 Bộ Việt Nam 34,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
93
Các bộ phận chính của cơ quan tuần hoàn
14 Bộ Việt Nam 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
94
Các bộ phận chính của cơ quan thần kinh
14 Bộ Việt Nam 22,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
95
Mô hình giải phẫu cơ quan nội tạng (bán thân)
1 Bộ Việt Nam 2,989,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
96
La bàn
14 Cái Việt Nam 67,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
97
Bộ các Video/Clip con người và sức khỏe
3 Bộ Việt Nam 885,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
98
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
10 Bộ Việt Nam 368,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
99
Bộ dụng cụ thủ công
10 Bộ Việt Nam 190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
100
Tranh Đèn học
3 Tờ Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
101
Tranh Mất an toàn khi sử dụng đèn học
3 Tờ Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
102
Tranh Quạt điện
3 Tờ Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
103
Tranh Mất an toàn khi sử dụng quạt điện
3 Tờ Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
104
Tranh Mối quan hệ đài phát thanh và máy thu thanh
3 Tờ Việt Nam 19,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
105
Tranh Mối quan hệ đài truyền hình và máy thu hình (ti vi)
3 Tờ Việt Nam 18,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
106
Đồng hồ bấm giây
1 Cái Việt Nam 287,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
107
Còi
1 Chiếc Việt Nam 5,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
108
Thước dây
1 Chiếc Việt Nam 78,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
109
Cờ lệnh thể thao
1 Chiếc Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
110
Biển lật số
1 Bộ Việt Nam 632,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
111
Nấm thể thao
10 Chiếc Việt Nam 17,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
112
Dây nhảy cá nhân
20 Chiếc Việt Nam 21,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
113
Dây nhảy tập thể
1 Chiếc Việt Nam 39,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
114
Dây kéo co
1 Sợi Việt Nam 1,358,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
115
Bàn và quân cờ Vua
10 Bộ Việt Nam 261,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
116
Bàn và quân Vua cờ treo tường
1 Bộ Việt Nam 1,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
117
Maracas
5 Cái Việt Nam 41,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
118
Woodblock
3 Bộ Việt Nam 173,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
119
Kẹp giấy
8 Hộp Việt Nam 26,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
120
Đất nặn
1 Hộp Việt Nam 3,230,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
121
Màu Goát (Gouache colour)
6 Bộ Việt Nam 1,043,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
122
Tranh về màu sắc
1 Bộ Việt Nam 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
123
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
1 Bộ Việt Nam 23,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
124
Hoa văn, họa tiết dân tộc
1 Bộ Việt Nam 47,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
125
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ Việt Nam 6,071,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
126
Bộ thẻ về “Nét riêng của em”
7 Bộ Việt Nam 48,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
127
Bộ thẻ về “Sở thích của em”
7 Bộ Việt Nam 87,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
128
Bộ thẻ các hoạt động trong ngày của em
7 Bộ Việt Nam 100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
129
Bộ thẻ về vệ sinh an toàn thực phẩm
7 Bộ Việt Nam 58,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
130
Bộ thẻ Gia đình em
7 Bộ Việt Nam 116,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
131
Video về “Không an toàn thực phẩm”
1 Bộ Việt Nam 208,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
132
Video về ô nhiễm môi trường
1 Bộ Việt Nam 216,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
133
Bảng nhóm
21 Cái Việt Nam 34,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
134
Bảng phụ
3 Cái Việt Nam 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
135
Nam châm
60 Cái Việt Nam 4,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
136
Loa cầm tay
1 Cái Trung Quốc 1,460,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
137
Đầu DVD
1 Cái Việt Nam 1,425,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
138
Cân
1 Cái Trung Quốc 1,318,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
139
Nhiệt kế điện tử
1 Cái Trung Quốc 1,446,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second