Equipment procurement in 2022

        Watching
Tender ID
Views
106
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment procurement in 2022
Bidding method
Online bidding
Tender value
8.190.548.000 VND
Publication date
20:03 31/08/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
1483/QĐ-PGDĐT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Duc Hoa District Department of Education and Training
Approval date
31/08/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5800407298 5800407298

VIEN DONG TRADING AND TECHNOLOGY LIMITED COMPANY

7.759.830.000 VND 7.759.830.000 VND 30 day 08/09/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn0400124465 0400124465 CÔNG TY TNHH NHẬT LINH ĐÀ NẴNG The contractor ranked 1st in terms of price but failed in terms of technicality
2 vn4500270315 4500270315 THUAN HOA NINH THUAN COMPANY LIMITED The contractor ranked 3 for price

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Bàn ghế học sinh tiểu học (2 chổ ngồi-phòng học)
1170 bộ Việt Nam 2,080,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bàn ghế học sinh tiểu học (2 chổ ngồi-Phòng CN)
234 cái Việt Nam 1,320,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Ghế học sinh tiểu học ( 02 cái/ bộ)PCN
468 cái Việt Nam 380,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bàn học sinh THCS 02 chỗ ngồi PCN
80 cái Việt Nam 2,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Ghế học sinh THCS PCN
160 cái Việt Nam 480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bàn giáo viên PH+PCN
68 cái Việt Nam 2,410,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Ghế giáo viên PH+PCN
235 cái Việt Nam 740,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Bảng phòng học
21 cái Việt Nam 3,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Ti vi tương tác + máy tính mini
10 bộ Trung Quốc; Việt Nam 134,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ máy tính mini cho màn hình tương tác thông minh
17 bộ Trung Quốc 11,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ thu tín hiệu và phần mềm
17 bộ Trung Quốc 6,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ điều khiển cho giáo viên
17 bộ Trung Quốc 1,780,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Thiết bị trả lời cho học sinh
615 bộ Trung Quốc 1,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Hệ thống âm thanh
10 bộ Trung Quốc 17,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Khung treo tivi tương tác thông minh chuyên dụng
17 cái Việt Nam 9,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Phụ kiện lắp đặt
17 bộ Việt Nam 8,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bàn phòng hoạt động đoàn đội (bàn hột xoài)
1 cái Việt Nam 7,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bàn dài (phòng hội đồng GV)
1 cái Việt Nam 23,690,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bàn dài (20 chỗ ngồi PTT)
1 cái Việt Nam 23,690,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bàn dài 4 chỗ ngồi (phòng HĐGV)
16 cái Việt Nam 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bàn hội trường (1 bàn dài 4 ghế)
10 cái Việt Nam 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Máy tính bàn
7 bộ Việt Nam 12,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Tủ để sách Pháp luật
1 cái Việt Nam 7,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Kệ Sách
10 cái Việt Nam 7,360,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Tủ để vật dụng cá nhân của bạn đọc
2 cái Việt Nam 6,030,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bảng treo tường PTV
1 cái Việt Nam 880,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bảng: Giới thiệu sách PTV
1 cái Việt Nam 340,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bảng: Nội quy thư viện PTV
1 cái Việt Nam 440,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Ti vi
7 cái Thái Lan 15,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Giá trưng bày
1 cái Việt Nam 6,170,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Tủ trưng bày
1 cái Việt Nam 7,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Ti vi tương tác + máy tính mini
2 bộ Trung Quốc; Việt Nam 134,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Tủ nấu cơm dùng Gas
1 cái Việt Nam 13,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Sàn 3 bếp Á
1 cái Việt Nam 14,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bếp Á đơn
2 cái Việt Nam 6,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Hệ thống hút khói nhà bếp:
1 cái Việt Nam 6,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Tủ lưu mẫu thức ăn
1 cái Việt Nam 14,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bàn ăn cho học sinh
50 cái Việt Nam 1,050,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Ghế ngồi ăn cho học sinh
200 cái Việt Nam 205,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Nhà bóng
1 cái Việt Nam 29,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Giá để giày dép
5 cái Việt Nam 1,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Giường (1m6) phòng nghỉ giáo viên
2 cái Việt Nam 3,580,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Tủ để đồ dùng cá nhân phòng nghỉ giáo viên (Tủ sắt 24 ngăn TU 986-4K)
1 cái Việt Nam 7,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Bàn ghế gỗ làm việc phòng nghỉ giáo viên
1 bộ Việt Nam 3,480,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Tủ đựng thuốc inox cho phòng y tế
1 cái Việt Nam 5,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Đàn
5 cây Trung Quốc 14,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Tủ kiếng phòng GD nghệ thuật
1 cái Việt Nam 5,700,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Vách leo núi kèm leo dây, thang leo, lốp xe cho trẻ
1 bộ Việt Nam 9,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Tô Inox
200 cái Việt Nam 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Xe đẩy inox 3 tầng
2 cái Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Tủ lạnh
1 cái Thái Lan 6,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Tủ đựng hồ sơ sắt 3 ngăn khoang kính
6 cái Việt Nam 5,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Tượng bạch tuyết và 7 chú lùn vườn cổ tích
1 bộ Việt Nam 8,680,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Tượng con vật (hươu, nai, thỏ, ngựa)
4 con Việt Nam 6,650,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Hàng rào sân bóng mini Khung sắt bao lưới
1 cái Việt Nam 9,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Bục bật sâu(40x40x35), gỗ cao su
2 cái Việt Nam 720,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Ghế băng thể dục(240x25x30), gỗ cao su
2 cái Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Ghế băng thể dục ván dốc(240x25x35)
2 cái Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Máy xay thịt
1 cái Việt Nam 4,670,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Kệ thư viện - Ván cao cấp
2 cái Việt Nam 3,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bàn thư viện mầm non (1 bàn + 4 ghế)
2 cái Việt Nam 1,390,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Tủ hồ sơ (1200x400x1800) Gỗ
5 cái Việt Nam 4,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ 12 ngăn
8 cái Việt Nam 7,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Tủ đựng chăn, màn, chiếu.
8 cái Việt Nam 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Giường lưới cao cấp
150 cái Việt Nam 370,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Giá để đồ chơi và học liệu
3 cái Việt Nam 4,840,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Bảng quay 2 mặt
3 cái Việt Nam 1,740,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Hệ thống camera
1 bộ Trung Quốc 26,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second