Equipment Purchasing

        Watching
Tender ID
Views
80
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment Purchasing
Bidding method
Online bidding
Tender value
280.867.700 VND
Publication date
18:12 25/09/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
13/QĐ-THS2ST
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Primary School for Ethnic Minorities No. 2 Sa Tong
Approval date
11/09/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn6200045143 6200045143

TRUNG TÂM KINH DOANH TỔNG HỢP THIẾT BỊ THÀNH ĐẠT

264.929.200 VND 264.929.200 VND 15 day 12/09/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn5600176999 5600176999 VN-STAR COMPANY LIMITED The contractor does not comply with the E-HSMT

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Chậu nhựa loại nhỏ
1 Cái Việt Nam Công ty TNHH Song Long 39,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Chậu nhựa loại to
1 Cái Việt Nam MSP: 5T5 Công ty TNHH Song Long 135,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Chậu rửa bằng nhôm loại nhỡ
1 Cái Việt Nam MSP: F65 Ngân Thọ 331,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Chậu rửa bằng nhôm loại to
1 Cái Việt Nam MSP: F70 Ngân Thọ 395,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bàn ăn
5 Cái Việt Nam MSP: BA-TH01 Công ty TNHH Đầu Tư Sản xuất Thương mại Long Liên 2,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Ghế phòng ăn
60 Cái Việt Nam GA-TH01 Công ty TNHH Đầu Tư Sản xuất Thương mại Long Liên 342,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Khay ăn học sinh
30 Cái Việt Nam FS05 Fushima 219,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Máy tính
1 Bộ Việt Nam i5102.9B5802S0 SingPC 15,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Máy tính phòng Tin học
4 Cái Việt Nam i3103.6B5701S0 SingPC 14,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Máy chiếu đa năng
1 Cái Trung Quốc MX560 BENQ 31,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Màn chiếu điện treo tường điều khiển từ xa
1 Cái Trung Quốc EES-120i PRIMA 3,295,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Cáp tín hiệu HDMI
1 Cái Trung Quốc Arigato 612,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Giá treo máy chiếu
1 Cái Trung Quốc PM-65c Prima 575,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Ghen nhựa 40 x 20 + Phụ kiện vít nở
12 Cái Việt Nam Tiền Phong 20,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Dây điện nguồn lắp máy chiếu
15 Cái Việt Nam Tân Phú 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Máy chiếu đa năng
1 Cái Trung Quốc MX560 BENQ 31,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Màn chiếu điện treo tường điều khiển từ xa
1 Cái Trung Quốc EES-120i PRIMA 3,295,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Cáp tín hiệu HDMI
1 Cái Trung Quốc Arigato 612,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Giá treo máy chiếu
1 Cái Trung Quốc PM-65c Prima 575,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Ghen nhựa 40 x 20 + Phụ kiện vít nở
12 Mét Việt Nam Công ty cổ phần nhựa thiếu niên Tiền Phong 20,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Dây điện nguồn lắp máy chiếu
15 Mét Việt Nam Công ty cổ phần nhựa Tân Phú 11,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Cờ tổ quốc, cờ đoàn, cờ đội
1 Bộ Việt Nam 1,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Chăn
24 Cái Việt Nam C-NS140 Ngọc Sáng 795,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Màn
24 Cái Việt Nam MSP: M-HH09 Hồng Hải 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Gối
24 Cái Việt Nam MSP: G-NS402 Ngọc Sáng 149,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Chiếu
24 Cái Việt Nam MSP: CN-TS08 Cơ sở sản xuất chiếu nhựa Tiến Sơn 110,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ mẫu chữ viết dành cho Giáo Viên và Học sinh lớp 1,2
1 Bộ Việt Nam MSP: MP2001 Minh Phúc 132,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bộ chữ dạy tập viết dành cho giáo viên lớp 1, 2
1 Bộ Việt Nam MSP: MP2002 Minh Phúc 125,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Bộ thẻ chữ học vần thực hành dành cho học sinh lớp 1
1 Bộ Việt Nam MSP: HVTH-01 Công ty cổ phần Phú Diễn 118,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bộ chữ học vần biểu diễn dành cho giáo viên lớp 1
1 Bộ Việt Nam MSP: HVBD-01 Công ty cổ phần Phú Diễn 705,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bảng tên chữ cái tiếng Việt dành cho giáo viên và học sinh lớp 2, 3
1 Bộ Việt Nam MSP: MP2005 Minh Phúc 20,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Video dạy viết các chữ viết thường cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng) dành cho giáo viên
1 Bộ Việt Nam MSP: DDD0137-001 Thương hiệu: IIT 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng) dành cho giáo viên lớp 1, 2, 3
1 Bộ Việt Nam MSP: DDD0137-002 Thương hiệu: IIT 180,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số Lớp 2 gồm
20 Bộ Việt Nam MSP: TTH.2 Công ty cổ phần thiết bị giáo dục An Thái 118,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số Lớp 3 gồm
20 Bộ Việt Nam MSP: TTH.3 Công ty cổ phần thiết bị giáo dục An Thái 86,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Bộ thiết bị dạy phép tính dành cho Lớp 2, Lớp 3 gồm:
20 Bộ Việt Nam MSP: DPT.2 Công ty cổ phần thiết bị giáo dục An Thái 105,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Bộ thiết bị dạy dung tích dành cho giáo viên và học sinh lớp 2, 3
1 Bộ Việt Nam MSP: DDT-02 Thương hiệu: STB 58,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Thiết bị dạy diện tích dành cho giáo viên và học sinh lớp 3
1 Bộ Việt Nam MSP: DT.03 Công ty cổ phần thiết bị giáo dục An Thái 118,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất dành cho giáo viên và học sinh lớp 3, 4, 5
1 Bộ Việt Nam MSP: MP2177 Minh Phúc 110,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Bộ thiết bị hình học dạy phân số dành cho giáo viên lớp 4, 5
1 Bộ Việt Nam MSP: DPS-04at Công ty cổ phần thiết bị giáo dục An Thái 683,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông dành cho giáo viên lớp 4
1 Bộ Việt Nam MSP: DTMV-04 Công ty cổ phần thiết bị giáo dục An Thái 582,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1 Bộ Việt Nam AZPro –M323SP M-Audio 12,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Còi dành cho giáo viên
3 Cái Việt Nam MSP: C01 43,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Thước dây dành cho giáo viên và học sinh
1 Cái Việt Nam MSP: TA-1001 Goodman 62,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Cờ lệnh thể thao dành cho giáo viên và học sinh
4 Cái Việt Nam MSP: CL35 TVC 140,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Nấm thể thao dành cho giáo viên và học sinh
10 Cái Việt Nam MSP: NTT8-20 TVC 29,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Dây nhảy cá nhân dành cho học sinh
20 Cái Việt Nam MSP: DN2.5 DLS 37,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Dây nhảy tập thể dành cho học sinh
20 Cái Việt Nam MSP: DN5.0 DLS 73,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Dây kéo co dùng cho giáo viên và học sinh trong trường học
1 Cuộn Việt Nam MSP: DK22 TVC 990,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Thang chữ A dành cho giáo viên và học sinh lớp 5
1 Cái Việt Nam MSP: TCA05 Minh Thành 1,370,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Hoa dành cho học sinh
15 Cái Việt Nam MSP: HM-01tl Thăng Long 19,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Quả bóng đá dành cho giáo viên và học sinh
2 Quả Việt Nam MSP: Size 4 vietnam.tvc 335,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Quả bóng dành cho học sinh
5 Quả Việt Nam MSP: QBCH200 vietnam.tvc 157,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Quả cầu đá dành cho giáo viên và học sinh
30 Quả Việt Nam MSP: TL-37 ĐLS 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Nhiệt kế dùng cho phòng học bộ môn lớp 4
1 Bộ Việt Nam MSP: NKR-01 48,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Nhiệt kế đo nhiệt độ cơ thể dùng cho phòng học bộ môn lớp 4
1 Cái Trung Quốc Model: MC-246 Omron 145,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Kính lúp dùng cho học sinh học ở phòng học bộ môn lớp 4
1 Bộ Trung Quốc MSP: KL-6X 145,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Nẹp treo tranh dành cho giáo viên
15 Bộ Việt Nam MSP: NTT-613 Công ty cổ phần sản xuất & xuất nhập khẩu Hoa Minh 90,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Hộp đựng bình chữa cháy ( cứu hỏa)
1 Cái Việt Nam MSP: HDBCC 795,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Hộp đựng lăng phun + vòi
1 Cái Việt Nam MSP: HDLP 795,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Đầu phun lăng F50+ phụ kiện côn, kẽm, ren
1 Cái Việt Nam MSP: DP50 240,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Vòi cứu hỏa chữa cháy
1 Cái Việt Nam MSP: V50 1,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Đầu nối nhanh D50
1 Cái Việt Nam MSP: D50n 220,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Đầu nối vòi D50
1 Cái Việt Nam MSP: D50v 220,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Bình bọt cứu hoả
1 Bình Trung Quốc Model: MFZ4 579,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
Bình chữa cháy khí CO2
1 Bình Trung Quốc Model: MT3 956,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Xoong nấu cơm
1 Cái Việt Nam MSP: 60L Ngân Thọ 2,190,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Xoong chia cơm, canh
1 Cái Việt Nam MSP: 8L NDC 255,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Xoong chia cơm, canh
1 Cái Việt Nam NDC 145,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Xoong chia cơm, canh
1 Cái Việt Nam NDC 130,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Nồi nấu canh loại 80 lít
1 Cái Việt Nam MSP: 80L NDC 1,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Nồi nấu canh
1 Cái Việt Nam NDC 1,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Nồi nấu canh
1 Cái Việt Nam NDC 748,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Nồi nhôm chia thức ăn
1 Cái Việt Nam NDC 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Chảo xào nấu
1 Cái Việt Nam NDC 748,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Chảo xào nấu
1 Cái Việt Nam NDC 575,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Dao, thớt các loại
2 Bộ Việt Nam TAP.New 1,675,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Rổ nhựa rửa rau
1 Cái Việt Nam Công ty TNHH Song Long 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Rổ rửa rau
1 Cái Việt Nam Thanh Chi 331,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Rá vo gạo Song long
1 Cái Việt Nam MSP: 2214 Công ty TNHH Song Long 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Xô đựng nước
1 Cái Việt Nam Công ty TNHH Song Long 85,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Xô xách nước
1 Cái Việt Nam MSP: 15L Anh Hồng 99,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second