Equipment Purchasing

Tender ID
Views
74
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment Purchasing
Bidding method
Online bidding
Tender value
727.215.000 VND
Publication date
15:07 17/04/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
457/QĐ-SGDĐT
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Department of Education and Training of Dak Nong province
Approval date
16/04/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0313794015 0313794015

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ KHOA HỌC KỸ THUẬT NGÂN GIA

690.805.300 VND 690.805.000 VND 60 day 16/04/2024
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn3702794528 3702794528 CÔNG TY TNHH TM DV VIỆT VIỆT LONG Unsatisfactory technical requirements

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Cảm biến nhiệt độ
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT01, CMA 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Cảm biến dòng điện
1 Cái Hà Lan/ EU, BT21i, CMA 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Cảm biến hiệu điện thế
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT31i, CMA 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Cảm biến độ đục
1 Cái Hà Lan/ EU, BT88i, CMA 5,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Cảm biến màu
1 Cái Hà Lan/ EU, BT29i, CMA 6,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Cảm biến lực
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT42i, CMA 6,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Cảm biến pH
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT61i, CMA 2,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Điện cực pH
1 Chiếc Hà Lan/ EU, 031, CMA 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Cảm biến áp suất
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT66i, CMA 4,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Cảm biến âm thanh
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT80i, CMA 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Pipet(ống hút nhỏ giọt)
100 cái Việt Nam, P3821-33, IBC 17,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Nến (Parafin) rắn - 100gr
1 chai Việt Nam, P3821-HC10, IBC 47,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bảng tuần hoàn các nguyên tố hóa học
1 tờ Việt Nam, GD38-0065SP, Song Phương 28,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bảng tính tan của acid- base – muối
7 tờ Việt Nam, GD38-0256SP, Song Phương 28,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ thí nghiệm nóng chảy và đông đặc
1 bộ Việt Nam, GD38-0089SP, Song Phương 235,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ dụng cụ và hóa chất điều chế oxygen
1 bộ Việt Nam, GD38-0090SP, Song Phương 311,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ dụng cụ xác định thành phần phần trăm thể tích
1 bộ Việt Nam, GD38-0091SP, Song Phương 358,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm về phân biệt dung dịch, dung môi.
1 bộ Việt Nam, GD38-0092SP, Song Phương 56,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Bộ dụng cụ và thí nghiệm tách chất
1 bộ Việt Nam, GD38-0093SP, Song Phương 1,225,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Bộ thí nghiệm chứng minh định luật bảo toàn khối lượng
1 bộ Việt Nam, GD38-0283SP, Song Phương 3,205,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Phần mềm mô phỏng 3D về mô hình nguyên tử của Rutherford- Borh
1 bộ Việt Nam, GD38-0052VN, STB 424,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Phần mềm 3D mô phỏng mô hình một số mẫu đơn chất và hợp chất (mẫu kim loại đồng; mẫu khí H2 và khí O2; mẫu nước và mẫu muối ăn) cho phép
1 bộ Việt Nam, GD38-053VN, STB 612,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ thí nghiệm về nguồn điện hóa học
1 bộ Việt Nam, P3921-74, IBC 1,131,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ điện phân dung dịch
1 bộ Việt Nam, P3921-75, IBC 2,356,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Cồn đốt 2000ml/chai
1 Chai Việt Nam, GD39-0236SP, Song Phương 184,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
phenolphtalein 300ml/chai
1 Chai Việt Nam, GD39-0231SP, Song Phương 125,300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Cảm biến chuyển động
1 Chiếc Hà Lan/ EU, 0664, CMA 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Cảm biến ánh sáng
1 Cái Hà Lan/ EU, BT50i, CMA 3,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Cảm biến CO2
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT 25i, CMA 11,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Cảm biến Oxi hòa tan
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT34i, CMA 10,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Cảm biến khí Oxy
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT59i, CMA 6,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Cảm biến độ ẩm
1 Cái Hà Lan/ EU, BT72i, CMA 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Cảm biến độ mặn
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT78i, CMA 4,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Bộ khuếch đại âm thanh không dây
1 Chiếc Hàn Quốc, TRAMP-STU, SoundPlus 9,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Lược đồ thế giới cổ đại
1 Bộ Việt Nam, STB 461,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Lược đồ các quốc gia Đông Nam Á và các vương quốc cổ ĐNÁ
1 tờ Việt Nam, STB 65,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Các đoạn phim tư liệu lịch sử
1 Bộ Việt Nam, GD38-0044VN, GD Việt Nam 235,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Bản đồ tự nhiên vùng duyên hải Nam Trung Bộ
1 tờ Việt Nam, GD38-BĐTNVDHNTB 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Bản đồ một số ngành kinh tế biển Việt Nam
1 tờ Việt Nam, GD38-BĐMSNKTBVN 81,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Cảm biến chuyển động
1 Chiếc Hà Lan/ EU, 0664, CMA 4,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Cảm biến nhiệt độ
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT01, CMA 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Gia tốc kế (g - Cao)
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT11i, CMA 5,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Cảm biến dòng điện
1 Cái Hà Lan/ EU, BT21i, CMA 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Cảm biến hiệu điện thế
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT31i, CMA 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Cảm biến lực
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT42i, CMA 6,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Cảm biến áp suất
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT66i, CMA 4,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Cảm biến âm thanh
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT80i, CMA 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Cảm biến độ dẫn
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT27i, CMA 4,900,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Cảm biến pH
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT61i, CMA 2,250,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Điện cực pH
1 Chiếc Hà Lan/ EU, 031, CMA 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Bộ thiết bị dạy học điện tử,mô phỏng môn Hóa học
1 bộ Việt Nam, GD39-0313VN, GD Việt Nam 11,312,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
'Phần mềm mô phỏng 3D được xây dựng và phát triển bám sát dựa theo thông tư số 39/2021/TT-BGDĐT
5 bộ Việt Nam, GD39-0073VN, GD Việt Nam 6,127,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Một số thao tác thí nghiệm Hóa học
1 bộ Việt Nam, GD39-0046VN, GD Việt Nam 141,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Thí nghiệm phản ứng nitro hóa benzene
1 bộ Việt Nam, GD39-0047VN, GD Việt Nam 141,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Thí nghiệm phản ứng ethyl bromide
1 bộ Việt Nam, GD39-0048VN, GD Việt Nam 141,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Thí nghiệm phản ứng điều chế ethyl acetate
1 bộ Việt Nam, GD39-0049VN, GD Việt Nam 141,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Thí nghiệm phản ứng xà phòng hóa chất béo
1 bộ Việt Nam, GD39-0050VN, GD Việt Nam 141,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Thí nghiệm phản ứng xà phòng hóa celulose
1 bộ Việt Nam, GD39-0051VN, GD Việt Nam 141,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Thí nghiệm phản ứng thủy phân tinh bột
1 bộ Việt Nam, GD39-0052VN, GD Việt Nam 141,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Chổi rửa ống nghiệm
14 Cái Việt Nam, P3839-26, IBC 16,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Bộ giá thí nghiệm
5 bộ Việt Nam, P3921-55, IBC 1,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Giấy lọc
5 tập Việt Nam, 102, IBC 56,500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Bộ thí nghiệm về nguồn điện hóa học
5 bộ Việt Nam, P3921-74, IBC 1,131,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Bộ điện phân dung dịch
2 bộ Việt Nam, P3921-75, IBC 2,356,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
65
Cồn đốt
1 chai Việt Nam, GD39-0236SP, Song Phương 184,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
66
phenolphtalein
1 chai Việt Nam, GD39-0231SP, Song Phương 125,300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
67
Calcium carbide (CaC2)
1 chai Việt Nam, GD39-0237SP, Song Phương 223,400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
68
Glycerol (C3H803)
1 chai Việt Nam, GD39-0241SP, Song Phương 183,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
69
Cảm biến CO2
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT 25i, CMA 11,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
70
Cảm biến khí Oxy
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT 59i, CMA 6,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
71
Cảm biến nhịp tim
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT 48i, CMA 5,300,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
72
Cảm biến độ ẩm
1 Cái Hà Lan/ EU, BT 72i, CMA 3,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
73
Cảm biến Oxi hòa tan
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT34i, CMA 10,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
74
Cảm biến độ mặn
1 Chiếc Hà Lan/ EU, BT78i, CMA 4,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
75
Bộ thu nhận số liệu
2 Chiếc Hà Lan/ EU, 001, CMA 20,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
76
Cáp BT – IEEE1394 hoặc tương đương
8 Chiếc Hà Lan/ EU, BTsc_1, CMA 280,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
77
Máy tính xách tay cho giáo viên thực hành
2 Chiếc Trung Quốc/ Châu Á, B1402CBA, Asus 10,841,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
78
Máy tính để bàn cho học sinh thực hành
22 Bộ Việt Nam, Ed12100i, FPT 12,490,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
79
Bộ bàn ghế máy tính dùng cho học sinh 2 chỗ ngồi dùng cho Trung học cơ sở
11 Chiếc Việt Nam, HP39-BGMTHS, Huy Phúc 2,168,200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
80
Ghế học sinh G01
22 Chiếc Việt Nam, G01, The One/ Hòa Phát 311,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
81
Bộ bàn ghế giáo viên
1 bộ Việt Nam, HP39-BGGV, Huy Phúc 1,696,800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
82
Grobot giáo dục STEM-G- ROBOT Creator hoặc tương đương
8 Chiếc Châu Á, STEM-G- ROBOT 2,073,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
83
Màn hình hiển thị 65 inch
1 Chiếc Việt Nam, ATV-UHD65EFO, Aikyo 18,382,600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
84
Tủ đựng dụng cụ thí nghiệm
1 Chiếc Việt Nam, HP39-TU-DCTN, Huy Phúc 6,598,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
85
Hệ thống mạng LAN cho máy tính cũ và mới
1 HT Châu Á, HT-LAN 9,427,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
86
Máy in tài liệu
1 Chiếc Châu Á, LaserJet Pro M403dn, HP 6,598,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
87
Loa cầm tay Toa
1 Chiếc Indonesia, ER-3215, TOA 2,234,100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
88
Chi phí đào tạo, hướng dẫn sử dụng
1 gói Việt Nam, CP-ĐTHDSD 10,369,700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
89
Chi phí vận chuyển lắp đặt
1 gói Việt Nam, CP-VCLĐ 6,598,900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second