Equipment Purchasing

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Equipment Purchasing
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
206.690.000 VND
Publication date
15:25 23/12/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
87/QĐ-VP
Approval Entity
Office of the People's Council & People's Committee of Vinh Thanh commune
Approval date
17/12/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8469288805 8469288805

Đỗ Quốc Công

206.690.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bình bột chữa cháy xách tay
MFZL4 ABC
55 Bình Bình bột chữa cháy xách tay MFZL4 ABC Miha/4 KG Vỏ bình: vỏ thép đúc, dạng xách tay Có tem kiểm định Xuất xứ:Trung Quốc Trung quốc 350,000
2 Bình khí chữa cháy xách tay Miha MT3-CO2
MT3-CO2
55 Bình Bình khí chữa cháy xách tay Miha MT3-CO2 có khối lượng chất chữa cháy không nhỏ hơn 03kg hoặc bình chữa cháy gốc nước xách tay có dung tích chất chữa cháy không nhỏ hơn 06 lít Có tem kiểm định Xuất xứ:Trung Quốc Trung quốc 680,000
3 Đèn pin
IPX4
22 Chiếc Đèn pin (độ sáng 2001m, chịu nước IPX4) Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 355,000
4 Rìu cứu nạn
RCN
11 Chiếc Rìu cứu nạn (trọng lượng 2kg, cán dài 90cm, chất liệu thép cacbon cường độ cao) Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 350,000
5 Xà beng
XB
11 Chiếc Xà beng (một đầu nhọn, một đầu dẹt; dài 100 cm) Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 350,000
6 Búa Ta
BT
11 Chiếc Búa tạ (thép cacbon cường độ cao, nặng 5kg, cán dài 50cm) Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 450,000
7 Kìm cộng lực
KCL
11 Chiếc Kìm cộng lực (dài 60 cm, tải cắt 60kg) Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 600,000
8 Túi sơ cứu loại A
TSCA
11 Túi Túi sơ cứu loại A (theo quy định của bộ trưởng bộ y tế ) Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 1,000,000
9 Cáng cứu thương
CCT
11 Chiếc Cáng cứu thương (kích thước 186cm x 51cm x 17cm; tải trọng 160kg). Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 1,000,000
10 Thang dây chữa cháy 5 mét
TDCC
11 Chiếc Thang dây chữa cháy 5 mét Chiều dài: 5M (Hoặc theo yêu cầu). Chất liệu: Polyester cường lực. Đã gồm 2 móc sắt. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 1,500,000
11 Khẩu trang chữa cháy
KTCC
55 Chiếc Khẩu trang chữa cháy -Khẩu trang có 04 lớp, gồm lớp vải bảo vệ bên ngoài, lớp trợ lọc tạo độ cứng cho khẩu trang, lớp vật liệu lọc chính và lõi lọc bằng than hoạt tính ép trong vải. -Chất liệu Polypropylene. Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 28,000
12 Mũ chữa cháy (Mũ cách nhiệt)
MCN
55 Đôi Mũ chữa cháy (Mũ cách nhiệt)Thân mũ làm bằng nhựa ABS tổng hợpCó kích thước 296x237x183 mm, bề dày ³ 4 mm, chịu va đập mạnhPhía trên đỉnh mũ có lớp vỏ xương sống vuông chạy từ trước ra sau Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 350,000
13 Găng tay chữa cháy
GTCC
55 Đôi Găng tay chữa cháy (Găng tay cách nhiệt) Chất liệu Polyeste/cotton (65/35± 3%) Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 108,000
14 Ủng cách nhiệt
UCN
55 Đôi Ủng cách nhiệt Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 350,000
15 Quần áo cách nhiệt
QACN
55 Bộ Quần áo cách nhiệt Bảo vệ người mặc ở nhiệt độ <400 độ C. Chất liệu: Polyeste/cotton (65/35± 3%) Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 450,000
16 Cầu liềm chữa cháy:
CLCC
55 Chiếc Cầu liềm chữa cháy: Chiều dài cán: 1,2m & 2,5m Lưỡi: Bằng thép độ bền cao Màu sắc: Đỏ Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 250,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second