Equipment Purchasing

        Watching
Tender ID
Views
104
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Equipment Purchasing
Bidding method
Online bidding
Tender value
400.000.000 VND
Estimated price
400.000.000 VND
Completion date
11:26 28/12/2021
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
7 ngày
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 0315115893 0315115893

CÔNG TY TNHH KINH DOANH TIN HỌC TÍN PHÁT

329.940.100 VND 329.940.000 VND 7 day 7 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Máy chiếu
'Máy chiếu Sony VPL-EX575, - Độ sáng : 4,200lm - Công suất bóng đèn: 225W , - Độ phân giải: 1024x768 (XGA) - Tỉ lệ tương phản: 20,000:1 , - Lấy nét ống kính: Thủ công - Zoom ống kính: Thủ công - Vệ sinh/Thay bộ lọc (tối đa): 1000h , - Hệ màu: NTSC3.58, PAL, SECAM, NTSC4.43, PAL-M, PAL-N , - Kích thước màn hình chiếu: 30" đến 300" , - Hiệu chỉnh hình thang: +/- 30 độ , - Cổng tín hiệu: HDMI x 2, VGA x 2, LAN, USB Type A, USB Type B, Video, S -Video, RS232, - Ngôn ngữ hỗ trợ: tiếng việt và 26 ngôn ngữ khác , - Nhiệt độ/Độ ẩm hoạt động: 0°C đến 40°C/ 20% - 80% , - Nhiệt độ/Độ ẩm lưu trữ: -10 °C đến +60°C/ 20% - 80% , - Nguồn điện AC 100 V đến 240 V, 50 Hz / 60 Hz , - Kích thước máy (mm): 365 x 96.2 x 252 mm - Trọng lượng : 4 Kg , Thương hiệu: Sony, Xuất xứ: Trung Quốc, Bảo Hành:02 năm, 12 tháng hệ thống lăng kính, 06 tháng hoặc 1,000 giờ cho bóng đèn
12
Chiếc
- Độ sáng : 3,600lm - Công suất bóng đèn: 225W - Độ phân giải: ≥ 1024x768 (XGA) - Tỉ lệ tương phản: 20,000:1 - Lấy nét ống kính: Thủ công - Zoom ống kính: Thủ công - Vệ sinh/Thay bộ lọc (tối đa): 1000h - Hệ màu: NTSC3.58, PAL, SECAM, NTSC4.43, PAL-M, PAL-N - Kích thước màn hình chiếu: 30" đến 300" - Hiệu chỉnh hình thang: +/-300 - Cổng tín hiệu: HDMI x 2, VGA x 2, LAN, USB Type A, USB Type B, Video, S-Video, RS232 - Ngôn ngữ hỗ trợ: tiếng việt và 24 ngôn ngữ khác - Nhiệt độ/Độ ẩm hoạt động: 0°C đến 35°C/ 20% - 80% - Nhiệt độ/Độ ẩm lưu trữ: -10 °C đến +60°C/ 20% - 80% - Nguồn điện AC 100 V đến 240 V, 50 Hz / 60 Hz - Kích thước máy (mm): 365 x 96.2 x 252 mm - Trọng lượng : 3.8 Kg - Bảo hành: 02 năm, 12 tháng hệ thống lăng kính, 06 tháng hoặc 1,000 giờ cho bóng đèn. - Sản phẩm có chứng nhận chất lượng từ hãng sản xuất kèm seri theo máy. * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
null
21,656,250
2
Giá treo máy chiếu 1,2 met
'Giá treo máy chiếu Dalite MS12, - Độ dài trục: 0,6 m –1,2 m , - Vỏ ngoài: sơn tĩnh điện, chống rỉ sét , -Màu trắng chất liệu nhôm , sắt , - Thiết kế với các góc quay và chiều dài điều chỉnh dễ dàng , - Chịu lực tối đa 20 kg, Thương hiệu: Dalite, Xuất xứ: Trung Quốc, Bảo Hành:12 tháng
12
Cái
- Độ dài trục: 0,6 m – 1,2 m - Vỏ ngoài: sơn tĩnh điện, chống rỉ sét - Màu trắng chất liệu nhôm , sắt - Thiết kế với các góc quay và chiều dài điều chỉnh dễ dàng - Chịu lực tối đa 20 kg * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
null
371,250
3
Màn chiếu điện 150 inch
'Màn chiếu điện 150 inch Dalite PW150ES, '- Kích thước (WxH): 3m05 x 2m29 (120’’x90’’) , - Kích thước chiếu (Đường chéo) : 150 inch, Thương hiệu: Dalite, Xuất xứ: Trung Quốc, Bảo Hành:12 tháng
12
Cái
- Kích thước (WxH): 3m05 x 2m29 (120’’x90’’) - Kích thước chiếu (Đường chéo) : 150 inch * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
null
2,970,000
4
Bộ chia HDMI 8 Cổng Cao Cấp
Bộ chia HDMI 8 Cổng Cao Cấp Ugreen 40203, Thương hiệu: Ugreen, Xuất xứ: Trung Quốc, Bảo Hành:12 tháng
6
Cái
* Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
null
1,856,250
5
Cáp HDMI (10m)
Cáp HDMI (10m) Ugreen 10110, Thương hiệu: Ugreen, Xuất xứ: Trung Quốc, Bảo Hành:12 tháng
6
Sợi
* Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
null
393,750
6
Cáp HDMI (20m)
Cáp HDMI (20m) Ugreen 10112, Thương hiệu: Ugreen, Xuất xứ: Trung Quốc, Bảo Hành:12 tháng
6
Sợi
* Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
null
1,001,250
7
Nẹp 4 phân
Nẹp vuông Tiền Phong 40x20 (cây dài 3m), Thương hiệu: Tiền Phong, Xuất xứ: Việt Nam, Bảo hành: 12 tháng
200
Mét
* Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
null
11,813
8
Nhân công lắp đặt
Nhân công lắp đặt, chuyển giao công nghệ
12
Bộ
* Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
null
675,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second