Fix the car

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Fix the car
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
80.910.000 VND
Publication date
15:29 03/08/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
645/QĐ-BV
Approval Entity
Hung Yen Mental Health Hospital
Approval date
29/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0900998831 0900998831

HIEN DUONG MOTOR LIMITED COMPANY

80.910.000 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Cụm công tắc phacos
MZ825601
1 Cái Điều khiển hệ thống chiếu sáng Nhật bản 2,970,000
2 Bóng đèn phacos
BT002630
2 Cái Chiếu sáng đèn Đức 216,000
3 Mô tơ gạt mưa
MZ975624
1 Cái Điều khiển hoạt động hệ thống gạt mưa trên xe Nhật bản 3,186,000
4 Cảm biến công tơ mét
MZ852647
1 Cái Điều khiển hoạt động của đồng hồ báo tốc độ Nhật bản 1,566,000
5 Sửa đồng hồ táp lô
SĐH
1 Cái Sửa đồng hồ táp lô Việt Nam 1,296,000
6 Nạp ga điều hoà
R134
1 Xe Dung dịch làm lạnh hệ thống điều hòa Mỹ 918,000
7 Dầu lạnh + gioăng sim
R134
1 Xe Dung dịch làm lạnh hệ thống điều hòa Mỹ 378,000
8 Bảo dưỡng hệ thống điều hoà
BD
1 Xe Vệ sinh dàn lạnh và vệ sinh toàn bộ hệ thống Việt Nam 1,620,000
9 Xi lanh phanh sau
MZ3214568
2 Cái Giúp xe giảm tốc độ và dựng lại an toàn Nhật bản 972,000
10 Pis ton phanh trước
MZ4125670
1 Cái Giúp xe giảm tốc độ và dựng lại an toàn Nhật bản 842,400
11 Kính chắn gió trước
MZ3478562
1 Tấm Chắn gió, chắn mưa, bụi bẩn MN 2,754,000
12 Keo dán kính
KD023651
3 Hộp Gắn kết dính Nhật bản 270,000
13 Công thợ
NC
1 Xe Nhân công sửa chữa Việt Nam 2,700,000
14 Dầu máy
D0021
6 Lít Thể lỏng, làm bôi trơn động cơ Nhật bản 129,600
89B-3058
15 Lọc dầu
MZ690115
1 Cái Thể rắn, lọc sạch tạp chất Nhật bản 270,000
16 Piston
MZ7145268
4 Qủa Di chuyển lên xuống hút hỗn hợp khí vào xi lanh Nhật bản 1,350,000
17 Ắc piston
MZ7145288
4 Qủa Di chuyển lên xuống hút hỗn hợp khí vào xi lanh Nhật bản 588,600
18 Xéc măng
MZ6478512
1 Bộ Bao kín buồng đốt, kiểm soát dầu bôi trơn Nhật bản 3,186,000
19 Bạc biên
MZ5451238
1 Bộ Giảm ma sát, hỗ trợ truyền lực Nhật bản 1,458,000
20 Bạc baliê
MZ5451239
1 Bộ Giảm ma sát, hỗ trợ truyền lực Nhật bản 1,566,000
21 Gioăng bộ đại tu
MZ2589631
1 Bộ Làm kín chi tiết máy, ngăn rò rỉ nhiên liệu Nhật bản 6,426,000
22 Bơm nước động cơ
MZ9647852
1 Cái Tuần hoàn dung dịch làm mát Nhật bản 2,646,000
23 Bơm dầu
MZ7465890
1 Cái Hút dầu từ các te và cung cấp lượng dầu ổn định Nhật bản 2,538,000
24 Dầu rửa
DAUDIÊZL
1 Xe Dung dịch làm sạch Việt Nam 378,000
25 Kính chắn gió trước
MZ3478562
1 Tấm Chắn gió, chắn mưa, bụi bẩn MN 2,754,000
26 Keo dán kính
KD023651
3 Hộp Gắn kết dính Nhật bản 270,000
27 Công thợ
NC
1 Xe Nhân công sửa chữa Việt Nam 5,400,000
28 Cảm biến ngắt lạnh
YZ32654
1 Cái Đo nhiệt độ bề mặt dàn lạnh Nhật bản 1,026,000
89B-0747
29 Van tiết lưu
YZ32561
1 Cái Giảm áp suất, điều tiết lưu lượng dàn lạnh Nhật bản 1,242,000
30 Phin lọc ga
YZ32641
1 Cái Hút ẩm, lọc cặn bẩn Nhật bản 810,000
31 Nước xúc dàn
XD3269
5 Hộp Dung dịch làm sạch Nhật bản 97,200
32 Trục láp phải
YZ65872
1 Cái Truyền lực xoắn từ động cơ tới hộp số Nhật bản 2,253,600
33 Buzi
YZ965548
4 Cái Tạo ra tia lửa điện Nhật bản 162,000
34 Sịt chế
XCD235
1 Hộp Dung dịch làm sạch Nhật bản 162,000
35 Bảo dưỡng hệ thống điều hoà
BDDH
1 Xe Nhân công sửa chữa Việt Nam 1,620,000
36 Bảo dưỡng kim phun, họng hút
BDKP
1 Xe Nhân công sửa chữa Việt Nam 648,000
37 Nạp ga điều hoà
R134
1 Xe Dung dịch làm lạnh hệ thống điều hòa Mỹ 594,000
38 Dầu lạnh + gioăng sim
R134
1 Xe Dung dịch làm lạnh hệ thống điều hòa Mỹ 270,000
39 Dầu máy
D0021
4 Lít Thể lỏng, làm bôi trơn động cơ Nhật bản 129,600
40 Lọc dầu
YZZE1
1 Cái Thể rắn , lọc sạch tạp chất Nhật bản 162,000
41 Công thợ
NC
1 Xe Nhân công sửa chữa Việt Nam 864,000
42 Dầu máy
D0021
6 Lít Thể lỏng, làm bôi trơn động cơ Nhật bản 129,600
89A-00567
43 Lọc dầu
MZ690115
1 Cái Thể rắn, lọc sạch tạp chất Nhật bản 270,000
44 Bộ dây điện động cơ
MR141616
1 Bộ Sợi dây, dẫn điện động cơ Nhật bản 7,182,000
45 Mô tơ quạt gió điều hoà
MZ780045
2 Cái Lưu thông luồng không khí qua dàn lạnh Nhật bản 1,998,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second