Food supply

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Food supply
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
521.671.600 VND
Publication date
05:53 09/09/2025
Type of contract
According to adjusted unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
34/QĐ-MNLC
Approval Entity
Luong Chau Kindergarten
Approval date
27/08/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000041762 019171003528

HỘ KINH DOANH BÙI THỊ CHÍN

521.671.600 VND 9 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bí ngô (bí đỏ)
.
276.5 Kg Quả tươi, size 1,1 -1,5 kg/quả, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 20,000
2 Bí đao (bí xanh)
.
56.2 Kg Quả tươi, size 1,5 -2,5kg/quả, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 25,000
3 Bầu
.
224.3 Kg Quả tươi, size 1 -1,5 kg/quả, đảm bảo VSATTP . 25,000
4 Bắp cải
.
244.9 Kg Quả tươi, size 1-1,5 kg/quả, đảm bảo VSATTP . 20,000
5 Chuối tây
.
587.8 Kg Quả tươi, size 0,2 - 0,3kg/quả, chín vàng đều, đảm bảo VSATTP . 20,000
6 Cà chua
.
89.4 Kg Quả tươi, 10 -12quả/cân, đảm bảo VSATTP . 25,000
7 Cà rốt (củ đỏ, vàng)
.
175.2 Kg Củ tươi, size 4-5củ/kg, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 20,000
8 Cải canh
.
53.1 kg Rau tươi, xanh, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 25,000
9 Cải cúc (tần ô)
.
130.2 Kg Rau tươi, xanh, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 25,000
10 Cải thảo
.
169.1 Kg Rau tươi, xanh, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 20,000
11 Cải xanh
.
111.2 Kg Rau tươi, xanh, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 25,000
12 Dưa hấu
.
669.9 Kg Quả tươi, 4kg - 5kg/quả, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 25,000
13 Giá đậu xanh
.
178.8 kg Ủ thủ công từ hạt đậu xanh, tươi ngon không bị thối hỏng, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 20,000
14 Gừng tươi
.
36.5 Kg Loại củ to, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 40,000
15 Hành lá
.
108.2 Kg Rau tươi, xanh, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 40,000
16 Khoai tây
.
87.8 Kg Củ tươi, 1kg/ 10 củ, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 25,000
17 Mướp
.
83.4 Kg Quả tươi, size 1kg/10 quả, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 25,000
18 Rau Cải
.
162.6 Kg Rau tươi, xanh, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 25,000
19 Rau muống
.
57.3 Kg Rau tươi, xanh, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 20,000
20 Rau mồng tơi
.
43.2 Kg Rau tươi, xanh, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 19,000
21 Rau ngót
.
333.7 Kg Rau tươi, xanh, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 25,000
22 Su hào
.
101 Kg Củ tươi, size 2-3 củ/kg, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 20,000
23 Su su
.
268.8 Kg Quả tươi, size 10-12 quả/kg, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 20,000
24 Thanh long
.
321.7 Kg Quả tươi, size 0,5 - 0,7/kg/quả, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 35,000
25 Rau dền
.
30.2 kg Rau tươi, xanh, có chứng nhận đảm bảo VSATTP . 19,000
26 Chim bồ câu nguyên con
.
105 Kg Làm sẵn, đã làm sạch, loại 400g/con , có kiểm dịch nguồn gốc rõ ràng . 295,000
27 Thịt bò loại I
.
193 Kg Thịt bò loại 1, tươi (thịt thăn bò) có kiểm dịch nguồn gốc rõ ràng . 250,000
28 Thịt gà mía
.
449.5 Kg Bỏ đầu, cổ, chân, cánh, lòng, mề, tươi ngon mới thịt trước khi nhập có kiểm dịch đảm bảo chất lượng, nguồn gốc rõ ràng . 123,000
29 Thịt lợn mông sấn
.
676.5 Kg Thịt lợn tươi mới thịt trước khi nhập, thịt mông sấn, có kiểm dịch đảm bảo nguồn gốc rõ ràng, không tồn dư chất cấm trong chăn nuôi . 113,000
30 Thịt lợn nạc vai
.
482 Kg Thịt lợn tươi mới thịt trước khi nhập, thịt nạc vai CP, có kiểm dịch đảm bảo nguồn gốc rõ ràng, không tồn dư chất cấm trong chăn nuôi. . 125,000
31 Cua đồng
.
21.1 Kg Cua tươi, nguyên con, còn sống. . 160,000
32 Tôm biển
.
110.8 Kg Tôm biển tươi, size loại 30 con/kg. . 300,000
33 Bột canh
.
88.1 kg Nhãn hiệu Hải Châu, 190g/gói sản phẩm đóng gói không bị rách, ướt, mốc hỏng, còn hạn sử dụng, tem mác đảm bảo hàng chính hãng . 30,000
34 Dầu thực vật
.
165.4 lít Dầu ăn Neptune, chai 1 lít, sản phẩm đóng nguyên chai không bị móp, chảy dầu, dầu có màu vàng không có vẩn đục. . 70,000
35 Gạo nếp cái
.
165.2 Kg Gạo nếp đúng chuẩn loại gạo, hạt to tròn, trắng đặc trưng, không mốc mọt không lẫn sạn, không tồn dư chất bảo quản, chất cấm trong trồng trọt , 50kg/bao . 30,000
36 Gạo tẻ máy
.
2127.5 Kg Gạo CB, 50 kg/bao, gạo tẻ đúng chuẩn loại gạo, hạt to tròn,trắng đặc trưng, không mốc mọt không lẫn sạn, không tồn dư chất bảo quản, chất cấm trong trồng trọt . 20,000
37 Mỳ Chũ
.
285.6 Kg Có nhãn mác sản xuất, có chứng minh nguồn gốc đảm bảo ATTP. Mỳ được làm từ gạo, không nấm mốc, có màu trắng, không bị ỉu, giòn, khi nấu có độ dẻo không bị nát. Được đóng bao niêm phong, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng . 29,500
38 Mỳ bún
.
340.2 Kg Có nhãn mác sản xuất, có chứng minh nguồn gốc đảm bảo ATTP. Mỳ được làm từ gạo, không nấm mốc, có màu trắng, không bị ỉu, giòn, khi nấu có độ dẻo không bị nát. Được đóng bao niêm phong, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng . 29,500
39 Nước cốt dừa
.
12.8 lít Nước cốt dừa Wonderfarm lọ 400ml . 35,000
40 Nước mắm
.
88.4 lít Nước mắm Nam Ngư, 500ml/chai, đảm bảo sản phẩm đúng nguồn gốc, còn hạn sử dụng, tem mác. . 60,000
41 Đường kính
.
12.8 Kg Đường kính Sugar, 1kg/túi. Còn nguyên túi. Không ẩm mốc, không chảy nước, màu trắng hoặc vàng đặc trưng. Được đóng bao niêm phong, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng . 25,000
42 Đỗ xanh
.
32.2 Kg Loại hạt khô, nguyên hạt, đã tróc vỏ, hạt phải to tròn, đều hạt ,không sâu, không nấm mốc, không ẩm mốc, không hôi, không mối mọt. . 42,000
43 Trứng vịt
.
3.312 quả 1 khay 30 quả, 1,9-2kg/khay, nuôi theo quy trình sạch, đảm bảo VSATTP . 5,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second