Food supply

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Food supply
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
784.998.000 VND
Publication date
15:54 12/09/2025
Type of contract
According to adjusted unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
130/QĐ-MNTX
Approval Entity
Trang Xa Kindergarten
Approval date
04/09/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000041667 4600389794-001

HỘ KINH DOANH VŨ THỊ THÚY

784.998.000 VND 9 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 THỰC PHẨM TƯƠI SỐNG
.
0 . . Việt Nam 0
2 Thịt lợn mông sấn
.
1.800 Kg Mông cả bì, màu hồng nhạt, hoặc đỏ thẫm sáng và bóng. Thịt săn chắc, đàn hồi. Các thớ thịt đều, khô ráo, không bị chảy nước, bì mềm, mỡ màu trắng trong hơi ngà, không mùi hôi thối. Sờ hơi dính tay. Việt Nam 130,000
3 Thịt gà Mía
.
548 Kg Da vàng hoặc trắng ngà, thịt không có mùi hôi, có mùi đặc trưng, thịt lọc ra sờ dính tay, co giãn đàn hồi. Thịt không bị nhớt, chảy nước, không có mùi hôi thối. Việt Nam 4,000
4 Xương lợn
.
108 Kg Xương lợn Việt Nam 350,000
5 Trứng vịt
.
288 Kg Trứng gà, size 13-15 quả /1kg quả đều, vỏ mỏng, màu trắng, sờ ram ráp nặng tay, không lúc lắc, khôgn dập nát, không mùi hôi thối Việt Nam 80,000
6 Tôm biển
.
108 kg Tôm đông lạnh tươi lột vỏ, bỏ đầu, màu hồng nhạt. không có mùi ươn thối Việt Nam 30,000
7 Cá ba sa
.
288 Kg Cá ba sa cắt khúc đông lạnh tươi, bỏ đầu, không có mùi ươn thối Việt Nam 80,000
8 Ngao
.
30 Kg Ngao tươi sống, không dập nát, không há miệng, không mùi ươn thối Việt Nam 108,000
9 RAU CỦ QUẢ
.
0 . . Việt Nam 0
10 Su su
.
540 Kg Quả tươi, non size 6-8 quả/kg, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25,000
11 Bí xanh
.
340 Kg Quả tươi, size 2-3kg/quả, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30,000
12 Bí đỏ
.
900 Kg Bí đỏ cô tiên, Quả tươi, size 2-2.5kg/quả, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 12,000
13 Khoai tây
.
280 Kg Củ không mọc mầm, không bị thối nát, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25,000
14 Cà rốt (củ đỏ, vàng)
.
180 Kg Củ tươi, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25,000
15 Rau cải
.
180 Kg Cải xanh tươi, non, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30,000
16 Rau Muống
.
108 Kg Rau xanh tươi, non, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25,000
17 Rau Rền
.
108 Kg Rau xanh, đỏ tươi, non, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30,000
18 Rau Ngót
.
108 Kg Rau xanh tươi, non, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30,000
19 Su hào
.
720 Kg Củ non, k bị nứt, nẻ, size 4 -5 củ/1kg, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30,000
20 Bắp cải
.
720 Kg Bắp cải tươi, size 1,2 -1,5 kg/ cái, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30,000
21 Rau mồng tơi
.
180 Kg Mồng tơi xanh, non, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25,000
22 Mướp hương
.
548 Kg Mướp tươi, xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 25,000
23 Cà chua
.
432 Kg Quả tươi, 10- 13 quả/kg, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30,000
24 Hành lá
.
72 Kg Tươi, xanh, không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 50,000
25 Gừng tươi
.
72 Kg Tươi, vàng. Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 40,000
26 Nghệ tươi
.
72 Kg Tươi, vàng. Không bị thối nát, không tồn dư thuốc bảo vệ thực vật, không sử dụng hoá chất bảo quản, không dập, thâm nhũn, không mùi ôi thối mùi chua lên men. Việt Nam 30,000
27 ĐỒ KHÔ, GIA VỊ
.
0 . . Việt Nam 0
28 Gạo tẻ Khang dân
.
3.600 Kg Gạo tẻ đúng chuẩn loại gạo, hạt to tròn,trắng đặc trưng, không mốc mọt không lẫn sạn, không tồn dư chất bảo quản, chất cấm trong trồng trọt Việt Nam 18,000
29 Gạo nếp
.
612 Kg Gạo nếp đúng chuẩn loại gạo, hạt to tròn, trắng đặc trưng, không mốc mọt không lẫn sạn, không tồn dư chất bảo quản, chất cấm trong trồng trọt Việt Nam 35,000
30 Mì bún khô
.
720 Kg Mỳ bún được làm từ gạo, không nấm mốc, có màu trắng, không bị ỉu, giòn, khi nấu có độ dẻo không bị nát. Được đóng bao niêm phong, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 35,000
31 Mì phở khô
.
360 Kg Mỳ phở được làm từ gạo, không nấm mốc, có màu trắng, không bị ỉu, giòn, khi nấu có độ dẻo không bị nát. Được đóng bao niêm phong, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 50,000
32 Đậu
.
180 Kg Đậu thơm ngậy, không bị dập nát Việt Nam 30,000
33 Bột canh I ốt Hải Châu
.
740 Gói 190gram/gói, Bột canh iot Hải Châu Thành phần: Muối iot đường bột tỏi bột tiêu bột ớt...Được đóng gói trong bao bì dảm bảo VSATTP bao bì thoáng khô không bị nấm mốc. Còn nguyên túi, khô, không bị rách, không bị chảy nước, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng. Việt Nam 5,000
34 Nước mắm Nam ngư đệ nhị
.
153 Chai 800ml/ chai, thành phần từ cá biển và muối ăn, có mùi thơm đặc trưng. Việt Nam 25,000
35 Đậu xanh bỏ vỏ
.
108 Kg Đỗ xanh hạt phải to tròn, đều hạt ,không sâu, không nấm mốc, không ẩm mốc, không hôi, không mối mọt. Việt Nam 50,000
36 Dầu thực vật
.
225 Lít Dầu ăn Neptune can 1 lít, Màu vàng, trong, được đóng bao niêm phong, còn hạn sử dụng, tem mác rõ ràng Việt Nam 65,000
37 SỮA CÁC LOẠI
.
0 . . Việt Nam 0
38 Sữa tươi Vinamik
.
28.080 Hộp Nguyên hộp, vỉ không móp, méo, sữa có màu trắng, còn hạn sử dụng. Việt Nam 5,000
39 Sữa bò (Ông thọ)
.
360 Hộp Nguyên hộp không móp, meó, sữa có màu trắng, còn hạn sử dụng Việt Nam 30,000
40 Sữa chua Vinamik
.
216 Hộp Nguyên vỉ, hộp không móp, meó, sữa có màu trắng sánh, còn hạn sử dụng Việt Nam 6,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second