Funds for purchasing equipment

        Watching
Tender ID
Views
25
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Funds for purchasing equipment
Bidding method
Online bidding
Tender value
155.772.200 VND
Publication date
10:52 08/10/2023
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
128/QĐ-THTL
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Thuong Lo Primary School
Approval date
06/10/2023
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn3101113830 3101113830

CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MIỀN TRUNG

153.604.000 VND 153.604.000 VND 15 day 17/10/2023
List of unsuccessful bidders:
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Reason for failure
1 vn3300101396 3300101396 THUA THIEN HUE BOOKS AND SCHOOL EQUIPMENT JOINT STOCK COMPANY Technical evaluation step failed

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Video tả con vật, cây cối
1 Bộ Việt Nam 248,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
1 Cái Việt Nam 62,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Bộ thực hành toán lớp 4( HS)
32 Bộ Việt Nam 77,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
1 Bộ Việt Nam 219,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ dạy toán lớp 4( GV)
1 Bộ Việt Nam 445,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
1 Bảng Việt Nam 384,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Phần mềm toán học
1 Bộ Việt Nam 3,460,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Phần mềm toán học
1 Bộ Việt Nam 3,460,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Máy chiếu (hoặc Màn hình hiển thị)
1 Chiếc Trung Quốc 22,150,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Bộ học liệu bằng tranh
1 Bộ Việt Nam 546,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Bộ học liệu điện tử
1 Bộ Việt Nam 9,618,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bộ tranh về Biết ơn người lao động
9 Bộ Việt Nam 24,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Bộ tranh về Cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
8 Bộ Việt Nam 15,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Bộ tranh về Yêu lao động
9 Bộ Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Bộ tranh về tôn trọng tài sản của người khác
9 Bộ Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Bộ tranh về bảo vệ của công
8 Bộ Việt Nam 12,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Bộ tranh về quyền trẻ em
8 Bộ Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Video, clip về cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Video, clip Yêu lao động
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Video, clip Tôn trọng tài sản của người khác
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Bản đồ hành chính Việt Nam
1 Tờ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bản đồ các nước và lãnh thổ trên thế giới
1 Tờ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Bộ tranh/ ảnh: Một số dạng địa hình ở vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
8 Bộ Việt Nam 38,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Tranh/ ảnh: Đê sông Hồng
1 Tờ Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Bộ tranh/ ảnh: Di sản thế giới ở vùng duyên hải miền Trung
8 Bộ Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Bộ tranh/ ảnh: Hoạt động kinh tế ở vùng Tây Nguyên
8 Bộ Việt Nam 30,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Sơ đồ quần thể khu di tích Đền Hùng
1 Tờ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng Bắc Bộ
1 Tờ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải miền Trung
1 Tờ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
1 Tờ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Bản đồ tự nhiên vùng Nam Bộ
1 Tờ Việt Nam 56,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Video/clip: Một số cách thức khai thác tự nhiên ở vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Phim tư liệu/mô phỏng: Một số thành tựu tiêu biểu văn minh sông Hồng
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Video/clip: Một số hoạt động kinh tế biển ở vùng duyên hải miền Trung
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Video/clip: Danh lam thắng cảnh ở cố đô Huế
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Video/clip: Lễ hội cồng chiêng
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Video/clip: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Quy trình các bước gieo hạt, trồng cây con trong chậu
1 Tờ Việt Nam 27,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Lắp ráp mô hình kĩ thuật
2 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Cầu thăng bằng thấp
2 Bộ Việt Nam 5,967,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Thảm xốp
10 Tấm Việt Nam 416,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Phao bơi
16 Chiếc Việt Nam 257,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Sơ đồ vòng tuần hoàn của nước trong tự nhiên
1 Bộ Việt Nam 40,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Sơ đồ về sự trao đổi khí, nước, chất khoáng của thực vật với môi trường
8 Bộ Việt Nam 44,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Tháp dinh dưỡng
1 Tờ Việt Nam 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Xử lí nước cấp cho sinh hoạt
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Hộp đối lưu
5 Bộ Việt Nam 702,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bộ thí nghiệm không khí cần cho sự cháy
5 Bộ Việt Nam 189,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Hộp thí nghiệm "Vai trò của ánh sáng"
5 Bộ Việt Nam 299,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Nhiệt kế
5 Cái Trung Quốc 25,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Nhiệt kế đo nhiệt độ cơ thể
3 Cái Trung Quốc 162,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Kính lúp
5 Chiếc Việt Nam 31,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Kèn phím
10 Cái Trung Quốc 947,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Recorder
20 Cái Việt Nam 95,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Xylophone
3 Cái Trung Quốc 1,564,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
58
Handbells
1 Bộ Trung Quốc 1,105,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
59
Bộ thẻ các hoạt động trong ngày của em
8 Bộ Việt Nam 64,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
60
Video về nguy cơ trẻ em bị xâm hại
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
61
Video về hành vi phản văn hóa nơi công cộng
1 Bộ Việt Nam 195,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
62
Máy chiếu (hoặc Màn hình hiển thị)
1 Bộ Indonesia 29,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
63
Tủ/giá đựng thiết bị
3 Cái Việt Nam 8,350,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
64
Máy in
1 Cái Trung Quốc 5,937,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second