GT21-Supply and install work equipment

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
GT21-Supply and install work equipment
Contractor Selection Type
Appoint contractors
Estimated price
513.653.400 VND
Tender value
520.306.000 VND
Publication date
15:00 29/11/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
431/QĐ-VCN-KHTC
Approval Entity
Livestock Institute
Approval date
25/11/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0309394180 0309394180

HUNG VUONG CONSTRUCTION INFRASTRUCTURE DEVELOPMENT INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY

502.854.398 VND 60 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bàn làm việc nhân viên
OD1200G
13 chiếc - Kích thước: W1400xD700xH760mm - Chất liệu: Gỗ MFC phủ Melamin, dày 25mm, chống trầy xước, chịu lực tốt - Có lỗ di dây điện Việt Nam 29,445,000
2 Ghế làm việc nhân viên
GW-4005
22 cái - Ghế xoay lưới, khung nhựa kết hợp vải lưới - Đệm mút đúc bọc vải lưới, có tay vịn - Chân nhựa có bánh xe, tải trọng ≥100kg - Có cần gạt điều chỉnh độ cao Việt Nam 10,978,000
3 Tủ hồ sơ đựng tài liệu
TU09K3PCK
6 cái - Kích thước: W1000xD450xH1830mm - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện, dày ≥0,6mm - Có 3 khoang, kèm khóa an toàn Việt Nam 19,020,000
4 Máy tính để bàn
Lắp ráp tại Việt Nam
5 bộ - CPU: Intel Core i5 thế hệ 8 hoặc tương đương - Ram: 8GB DDR4 - Ổ cứng: SSD 240GB - Màn hình: Led 22-inch, Full HD - Cổng kết nối: HDMI, USB, LAN Đài Loan 66,400,000
5 (Bao gồm bàn phím và chuột)
M6708D
3 cái - Tốc độ in: 20 trang/phút - Độ phân giải: 1200x1200 dpi - Khổ in A4, A5 - Hỗ trợ in 2 mặt tự động - Kết nối: USB/LAN/Wi-Fi Trung Quốc 17,289,000
6 Bàn phòng họp chuyên môn
SV-SCT4016
1 cái - Kích thước: 4000x1600x750mm - Chất liệu: Gỗ MFC phủ Melamine, sơn PU, dày 25mm - Chân bàn chịu lực, chống trầy xước Việt Nam 9,991,000
7 Ghế phòng họp chuyên môn
SL905
10 cái - Đệm mút bọc PVC hoặc da thật - Khung thép sơn tĩnh điện - Tải trọng ≥100kg Việt Nam 18,770,000
8 Máy chiếu (bao gồm cả màn chiếu)
MX - LS6500X
1 bộ - Công nghệ: Sony 3*0,63" - Cường độ sáng: 6.500 ansi lumens - Độ phân giải: XGA (1024x768) - Độ phân giải nén: Full HD-WUXGA (1920x1200) - Độ tương phản: 10.000:1 - Tỷ lệ khung hình: 4:3 (Tiêu chuẩn), 16:9 (Tương thích) - Tuổi thọ bóng đèn: 3.000h chế độ thường/4.000h chế độ ECO - Ống kính: + Tỷ lệ chiếu: 1.4-2.28:1 + Tỷ lệ thu phóng: 1.6X + Ống kính: F=1.65-2.25/f=18.20-29.38mm + Lens shift: dọc +/- 40%, ngang +/- 10% - Cổng kết nối: + Tín hiệu vào: 1-HDMI in MHL, 1-HDMI, 1- Audio in mini-Jack, 3.5mm, 1-Video, 2-VGA, 1-YCbCr/Component/S-Video (Share with VGA in 1), 1- USB-A (Support memory viewer/optional Wi-Fi dongle), 2- Audio-In (L/R), 1- USB-B (Display), 1- RJ45 (Display) + Tín hiệu ra: 1- VGA (Share with VGA in 2), Audio Out mini-Jack, 3.5mm. + Điều khiển: 1- RS232, 1- RJ45, 1- USB-B (For up-grade) - Kích thước (WxHxD): 395mm x 318mm x 128mm Trung Quốc 62,551,398
9 Máy photocopy
E-Studio 2528A
1 cái - Chức năng chuẩn: Copy, In, Scan màu - Tốc độ in/copy: 25 trang/phút (A4) - Khổ giấy: Tối đa A3 - Màn hình: LCD cảm ứng chuẩn WSVGA màu 10.1 inch (26cm) - Bộ nhớ RAM: 4GB - Ổ cứng SSD: 128GB - Dung lượng giấy mặc định: 1200 tờ + Khay giấy x 02: 550 tờ + Khay giấy tay: 100 tờ - Dung lượng giấy tối đa: 5200 tờ - Độ phân giải in: 2.400 x 600dpi (chế độ Smoothing) - Phóng to, thu nhỏ: 25%-400% - Bộ nạp và đảo mặt bản gốc: Có sẵn RADF MR-3033 (100 tờ) - Bộ đảo bản sao: Có sẵn - Chức năng in: Có sẵn - Chức năng scan: Có sẵn. Tốc độ scan lên đến 73 trang/phút (màu và B&W) - Chuẩn kết nối: USB 2.0, RJ45 Ethernet (10/100/1000 Base-T) - Hệ điều hành hỗ trợ: Windows 11/10/8.1, Windows Server2022/2019/2016/2012 R2/2012 (64bit), Mac OS 10.12-12, Linux/Unix, Citrix, SAP, AS/400 - Sao chụp liên tục: 1-999 tờ. Trung Quốc 69,530,000
10 Hệ thống họp trực tuyến
KT-UW40UM;TS-690-AS E00; TS-691L-ASE00;TS-692L-AS E00;YR-780-10M Q3;A2120;BS-1030B
1 HT 1. Thiết bị hội nghị truyền hình: 01 bộ, độ phân giải: 2 MP, full HD 1080p, tự động nhận diện khung hình - Giao diện kết nối: USB, HDMI - Tương thích: Zoom, MS Teams, Google Meet '2. Bộ điều khiển trung tâm: 01 bộ, Mic: -60dB, 600Ω '3. Bộ chủ tịch hội thảo: 01 bộ; có nút phát biểu, điều khiển micro, loa '4. Bộ đại biểu hội thảo: 10 bộ; Micro điện dung '5. Dây hội thảo: 1 sợi, chiều dài 10m - Bảo mật tín hiệu: AES 128-bit '6. Tăng âm liền mixer: - Nguồn điện: 220-240V AC hoặc 24V DC - Công suất tiêu thụ: 120W - Đáp tuyến tần số: 50Hz~20KHz - Độ méo tiếng: <1% - Ngõ vào Mic 1-3: -60dB 600Ω - Cân bằng AUX 1,2: -20dB, 10kΩ không cân bằng, RCA - Ngõ ra âm thanh: 0dB(1.0mA), 600Ω '7. Loa hộp: - Công suất: 30W - Cường độ âm thanh (1W, 1m): 90dB - Đáp tuyến tần số: 80~20,000Hz - Chỉ số chống nước IPX4 - Thành phẩm: + Nhựa ABS, đen, sơn tĩnh điện + Khung: Xử lý bề mặt thép tấm, màu đen - Kích thước: (196x290x 50)mm Việt Nam;Indonesia 176,580,000
11 Màn hình led tivi
75UR7550PSC
1 cái - Kích thước màn hình 75 inch - Độ phân giải: 4K UHD - Góc nhìn rộng ≥178 độ - Tích hợp loa - Cổng kết nối: HDMI, USB Indonesia 22,300,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second